Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Phỏng vấn đầu năm: Cụ Dũng-Cugay_hn  (Đọc 5953 lần)

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
Phỏng vấn đầu năm: Cụ Dũng-Cugay_hn
« vào lúc: 21/02/2013 05:43:21PM »
Lâu rồi topic này dường như bị lẵng quên,
Dạo này ít topic spam quá anh em chắc buồn lắm nhỉ, vậy thì vào đây mà chém thôi.

Nhân vật chính của tuần này mở màn 2013 là Cugay_hn

- Chắc anh em cugay.org vẫn chưa quen thể lệ cuộc phỏng vấn đúng không các cụ
- Các cụ có cu và các cụ không có cu cứ đặt câu hỏi thoải mái ( đừng thái quá quá là đc )
- Cụ Cugay_hn có nhiệm vụ phải trả lời thẳng thật từng câu hỏi một.

Chúc anh chị em có cu và các cụ không có cu chém thoải mái ,

Mục đích để hàn gắn anh em cugay.org đoàn kết đại đoàn kết .

Các cụ nếu chém thì .....phải chém có văn hóa tôn trọng nhau gắn kết tình cảm anh em cugay.org

P/s : Nếu bài nào mod , admin thấy không phù hợp xóa luôn dùm em ah  _zoo_

Chúc cụ cugay_hn trả lời thành công hết mọi câu hỏi  =)) =)) =)) _zoo_

Note: Em xin ý kiến mỗi cụ chỉ được phép hỏi 1 câu dài không quá 50 từ   :-bd
« Sửa lần cuối: 21/02/2013 09:20:50PM gửi bởi Tre làng »
Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại ...!

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Re: Mỗi tuần phỏng vấn 1 thành viên
« Trả lời #1 vào lúc: 21/02/2013 05:58:18PM »
Em mở hàng cho đông khách :  _yahoo_

Cụ có kinh nhiệm chăm sóc cu... được bao nhiêu mùa lông rồi cụ cugay_hn ?

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 21/02/2013 06:16:30PM »

"chú ĐQ chém a né luôn rùi đứng thế con hổ săn mồi, tay 1 đằng, chân 1 đằng, trông ghê ko" . =)) =))
Chú ĐQ hỏi câu hơi bị tế nhị, nếu trả lời theo nghĩa "đen" thì chăm sóc cu khoảng 4 năm gì đó, còn trả lời theo nghĩa "bóng" thì chăm sóc cũng khoảng ............ =)) =)) =)) 

"Em yêu cu, em mến cu, vì mỗi lần cu gáy em vui"
  _yahoo_ _yahoo_

« Sửa lần cuối: 21/02/2013 07:06:07PM gửi bởi cugay_hn »
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 21/02/2013 06:23:00PM »

Chú Cường hỏi câu hơi bị tế nhị, nếu trả lời theo nghĩa "đen" thì chăm sóc cu khoảng 4 năm gì đó, còn trả lời theo nghĩa "bóng" thì chăm sóc cũng khoảng ............ =)) =)) =))

Em rất ưng cái bụng câu trả lời của cụ  *><* :-bd

« Sửa lần cuối: 21/02/2013 11:04:15PM gửi bởi Đồngquê »

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 21/02/2013 06:55:34PM »
"Em yêu cu, em mến cu, vì mỗi lần cu gáy em vui"  _yahoo_ _yahoo_ =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Slogan : Độc , lạ , hay anh ah !

huy_tm

• Hero Member
  • Thanks 187
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 21/02/2013 07:17:11PM »
TRƯỚC TIÊN CÓ MỘT VÀI CÂU HỎI NHỎ XIN PHÉP PHỎNG VỨN CỤ ...
1. Hãy nói về bản thưn cụ ??

2. Tại sao bạn lại ham hố chơi cái môn ... ít tao nhã này ???

3. Cụ  đã đúc kết được những  kinh nghiệm gì trong bộ môn này?

4. Cụ  có nghĩ rằng cụ  thành công trong cuộc phỏng vấn này không?

5. Anh em bạn bè trong thú chơi này sẽ ý kiến ý cò ra sao sau khi nghe cụ trả lời ???

6. cụ  biết gì về cái loại .... Trym ??

7. Cụ  đã học hỏi thêm đc gì trong năm vừa rùi ở bộ môn này ??

8. Ngoài môn Cu cò này cụ  có chơi thêm Cá hay GÁi trong 4 môn ( Chim - Cây - Cá - Gái ) không ??

9. Vì sao cụ lại để phong viên chụp trộm anh khi đang ngồi cafe chém gió

10. Cụ biết những người nào có kinh nghiệm trong thú chơi - ở quanh khu vực cụ ở ???

11. Cụ có ham mê sở hữu những chú chim thế nào ??

12. Cụ có thấy Sướng khi .... tụ tập chém gió với a-e cu cò không ??

13. Cụ tự nghĩ sẻ nuôi " Chim cu " bao lâu nữa ?

14.Cụ đã thịt con cu nào chưa ???

15. Kim chỉ nan trong thú chơi này của cụ là giề ??

16. Có ai èo xèo vì cụ nuôi Trym chưa ??

17. Cụ thấy bộ môn này dư lào ??

18. Theo cụ lý do nào mà anh em đè cụ ra lấy khẩu cung ?

19. cụ hãy kể về một đề nghị mà anh em đã nói với cụ

20. Cụ quen tất cả bao nhiu anh em cu cò .... ?

21. Điểm mạnh của cụ trong thú chơi này là gì ??

22. hãy nói về niềm mơ ước khi cụ đã bị cu cò mê hoặc ?

23. Vì sao cụ nghĩ cụ sẽ chơi tốt thú chơi này ?

24. Khi tìm chọn 1 con cu - cụ có tiêu chí gì ?

25. Những đối tượng nào làm cụ ít muốn tiếp xúc ?

26. điều gì quan trọng nhất đối với bạn trong thú chơi

27. Những mặt tốt mà anh em nghĩ về cụ là gì ?

28. Hãy thổ lộ những khó khăn khi cụ tiêp xúc với anh em

29. Những điều gì khó khăn đến với cụ khi nuôi Cu ??

30. Hãy cho biết thái độ của cụ khi đi bẫy mà cu không nhảy ?

31. Kỹ năng - bản năng - tiềm năng.... có phù hợp với loài trym này ko ?

32. Để nuôi cu tốt nhứt cụ cần nguồn động viên nào ?

33. Cụ có sẵn sàng đi bẫy cu qua đêm ko :D

34. Ðiều gì làm cho bạn biết bạn thành công trong công việc?

35. Cụ có sẵn sàng thả một con cu nếu nó ... hay không ??

36. Cụ có "yêu tiên" cu cò hơn so với nhu cầu bản thân không

37. Hãy tả qua cách chăm sóc cu của cụ ?

38. Bạn rút ra điều gì sau khi một con cu bị ... Toi. ?

39. Trong khi chăm cu - điều gì hạn chế nhất ở cụ ?

40. Nếu anh em đều ủng hộ cụ - cụ sẽ phản ứng ra sao ??/

41. Có bao giờ cụ nghĩ cụ đã thấu hiểu - và biết hết trong bộ môn này ko ?

42. Nếu còn những hạn chế kinh nghiệm - thì cụ dự định sẽ làm gì để bù đắp ???

43. Trong một số anh em chơi mà cụ biết cụ cảm thấy ưng cái bụng với anh em nào ở cách nuôi Cu .

44. Hãy nói về trường hợp khi cụ phải giải quyết những bất đồng giữa 2 anh em cu cò ?

45. Nếu như một ngày trong nhà cụ khá nhiều cu hay - cu đẹp - cu trống mái - cu con - một người nào đó bảo cụ nghỉ chơi đi - cụ sẽ trả lời sao ......
46. Cụ mỏi mắt chưa ???
47 - nếu em nói em mỏi tay rồi thì cụ sẽ nói sao ........?????????????????
Thái Huy 1980
call: 0948831616
Rất mong có dip học hỏi - giao lưu cùng các bạn .

cugaypxb

• Chính thức
  • Thanks 11
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 21/02/2013 07:42:34PM »
Úi trời ơi! Kiểu này bác hn ăn không ngon ngủ không yên rồi! Chém tơi bời, te tua!Bác tờ mờ chém ác liệt quá, liên hoàn chém, nhìn bác chém ae không còn thấy khe nào hở để chém nữa! Thôi chờ bác hn lành lại đã rồi chém lại. :)) :)) :))

lydo78

• Sr. Member
  • Thanks 13
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 21/02/2013 07:53:25PM »
 =)) quả này cụ dunng-cugay-hn có mà trả lời hết đời cũng ko hết được câu hỏi của chú huytm đâu,ông em huy hỏi sóc óc cụ dũng thế _yahoo_
tôi lydo78 luôn luôn muốn giao lưu với các cụ chơi cu

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #8 vào lúc: 21/02/2013 08:56:11PM »
"chú TM chém a né luôn rùi đứng thế con hổ săn mồi, tay 1 đằng, chân 1 đằng, trả lời luôn" . =)) =))

1. Hãy nói về bản thưn cụ ?? //////  cao 1,68m, nặng 65 kí lô, vòng 1: 95, vòng 2 75, vòng 3:90; 1 vợ, 2 con :))

2. Tại sao bạn lại ham hố chơi cái môn ... ít tao nhã này ??? //// có ham nhưng ko hố  _khotro_

3. Cụ  đã đúc kết được những  kinh nghiệm gì trong bộ môn này?/// nuôi chim dưỡng trí :-bd

4. Cụ  có nghĩ rằng cụ  thành công trong cuộc phỏng vấn này không?//// 50/50

5. Anh em bạn bè trong thú chơi này sẽ ý kiến ý cò ra sao sau khi nghe cụ trả lời ???//// chủ yếu là cười  =)) =))

6. cụ  biết gì về cái loại .... Trym ??//// biết mỗi loại trym tên là "cu"... mà biết gáy thui :))

7. Cụ  đã học hỏi thêm đc gì trong năm vừa rùi ở bộ môn này ??/// học, học nữa, học mãi  :-bd

8. Ngoài môn Cu cò này cụ  có chơi thêm Cá hay GÁi trong 4 môn ( Chim - Cây - Cá - Gái ) không ??//// 2/4 =))

9. Vì sao cụ lại để phong viên chụp trộm anh khi đang ngồi cafe chém gió//// phòng người ngay ko ai phòng đc kẻ "gian" =)) =))

10. Cụ biết những người nào có kinh nghiệm trong thú chơi - ở quanh khu vực cụ ở ???//// quanh khu vực ở bán kính 1km2 thì ko biết ai chơi cu như mình :))

11. Cụ có ham mê sở hữu những chú chim thế nào ??/// chu, lèo, vấp, gù chồng đấu, giọng còi đồng

12. Cụ có thấy Sướng khi .... tụ tập chém gió với a-e cu cò không ??////ko phải sướng mà quá sướng :))

13. Cụ tự nghĩ sẻ nuôi " Chim cu " bao lâu nữa ? //// thời gian sẽ trả lời

14.Cụ đã thịt con cu nào chưa ???/// tự tay thịt thì chưa :))

15. Kim chỉ nan trong thú chơi này của cụ là giề ?? //// "Hà nội ko vội được đâu"

16. Có ai èo xèo vì cụ nuôi Trym chưa ??//// ước gì có người èo xèo _yahoo_ _yahoo_

17. Cụ thấy bộ môn này dư lào ??/// phình phường ;)

18. Theo cụ lý do nào mà anh em đè cụ ra lấy khẩu cung ?//// nếu cố tình đè ra hỏi dư lày tức là bị ae ghét :))

19. cụ hãy kể về một đề nghị mà anh em đã nói với cụ//// đề nghị trả lời đủ 47 câu hỏi ko thiếu câu nào :))

20. Cụ quen tất cả bao nhiu anh em cu cò .... ? //// khá nhiều, đếm ko hết _yahoo_

21. Điểm mạnh của cụ trong thú chơi này là gì ?? //// giao lưu với ae các vùng miền trên cả nước _zoo_ _zoo_

22. hãy nói về niềm mơ ước khi cụ đã bị cu cò mê hoặc ?//// ước là mê hoặc lâu hơn nữa

23. Vì sao cụ nghĩ cụ sẽ chơi tốt thú chơi này ?//// đơn giản là cảm thấy tốt hơn các thú chơi khác :))

24. Khi tìm chọn 1 con cu - cụ có tiêu chí gì ? cái này bí mật :))

25. Những đối tượng nào làm cụ ít muốn tiếp xúc ? biến thú chơi tao nhã thành ko tao nhã

26. điều gì quan trọng nhất đối với bạn trong thú chơi//// hiểu đc mình đang chơi cái gì :))

27. Những mặt tốt mà anh em nghĩ về cụ là gì ?/// câu hỏi này hơi khó trả lời vì chưa ae chưa nói về mặt tốt, chỉ thấy có người chê mình xấu trai thoai :))

28. Hãy thổ lộ những khó khăn khi cụ tiêp xúc với anh em//// chưa thấy khó khăn khi giao lưu với ae  _yahoo_

29. Những điều gì khó khăn đến với cụ khi nuôi Cu ??//// khó nhất là khi đi vắng dài ngày :))

30. Hãy cho biết thái độ của cụ khi đi bẫy mà cu không nhảy ?/// tiếc nuối

31. Kỹ năng - bản năng - tiềm năng.... có phù hợp với loài trym này ko ? có đủ 3 yếu tố trên mới chơi loài "trym" này đc  =)) =))

32. Để nuôi cu tốt nhứt cụ cần nguồn động viên nào ?//// động viên từ mọi phía

33. Cụ có sẵn sàng đi bẫy cu qua đêm ko :D//// "bẫy cu qua đêm"  =)) =)), thường mang cu qua đêm nhưng ko bẫy cu  =)) =)) =))

34. Ðiều gì làm cho bạn biết bạn thành công trong công việc?//// kết quả của công việc  _zoo_ _zoo_

35. Cụ có sẵn sàng thả một con cu nếu nó ... hay không ??/// sẵn sàng thả... từ lồng nọ sang lồng kia =)) =))

36. Cụ có "yêu tiên" cu cò hơn so với nhu cầu bản thân không//// "yêu tiên" :)), thú chơi phải sau công việc và gia đình

37. Hãy tả qua cách chăm sóc cu của cụ ?//// 2 ngày thay phân, cho thóc+ nước+ hạ thổ _yahoo_

38. Bạn rút ra điều gì sau khi một con cu bị ... Toi. ?//// rút đc cái ruột :)) :)) (tiếc đứt cả ruột)

39. Trong khi chăm cu - điều gì hạn chế nhất ở cụ ?//// thời gian

40. Nếu anh em đều ủng hộ cụ - cụ sẽ phản ứng ra sao ??//// quan trọng là ae ủng hộ cái gì :))

41. Có bao giờ cụ nghĩ cụ đã thấu hiểu - và biết hết trong bộ môn này ko ?//// môn này mới học đến lới mầm thôi :))

42. Nếu còn những hạn chế kinh nghiệm - thì cụ dự định sẽ làm gì để bù đắp ???/// tìm hiểu, châm cứu thêm :-bd

43. Trong một số anh em chơi mà cụ biết cụ cảm thấy ưng cái bụng với anh em nào ở cách nuôi Cu./// mỗi người 1 cách, học hỏi mỗi người 1 ít :))

44. Hãy nói về trường hợp khi cụ phải giải quyết những bất đồng giữa 2 anh em cu cò ? bat tay  bat tay_zoo_ _zoo_

45. Nếu như một ngày trong nhà cụ khá nhiều cu hay - cu đẹp - cu trống mái - cu con - một người nào đó bảo cụ nghỉ chơi đi - cụ sẽ trả lời sao ......//// điên à =)) =))
46. Cụ mỏi mắt chưa ???/// chưa, mới nhỏ thuốc mắt roài =)) =))
47 - nếu em nói em mỏi tay rồi thì cụ sẽ nói sao ........?????????????????//// nữa đi em =)) =)) =))

Xin thưa với ACE, lần đầu tiên được phỏng vấn trực tiếp, úi giời ơi, quá nhiều cung bậc cảm xúc, lên xuống, đang cụ xuống bạn, từ bạn lên anh xuống em =)) =))

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Chiec-Khan-Pieu-Chua-ro/IWZ9ZZ77.html

"Nghe con chim cúc cu kìa nó hát lên một câu rằng.
Có một nàng ở trong rừng tìm trong rừng,
kiếm trong rừng chiếc khăn Piêu.......".

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

chipchip

• Thủ Quỹ
  • Hero Member
  • Thanks 560
  • Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy....!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #9 vào lúc: 21/02/2013 08:58:18PM »
 =)) =)) =)) =)) , phen này là anh Dũng toi rồi. Mà hình như là anh có "mắc nợ lâu dài" gì với Thuốc Lào không mà bác ấy chỉ chờ dịp này để ...chém thế nhỉ? :)), dường như là chỉ chờ có thế _yahoo_. Chúc anh sáng suốt và minh mẫn, từ từ trả lời nhé!

SỐNG ĐỂ YÊU THƯƠNG ~:>

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Phỏng vấn đầu năm: Cụ Dũng-Cugay_hn
« Trả lời #11 vào lúc: 21/02/2013 09:51:01PM »
Ảnh 1: Mềnh góp thêm tí nước vào trận mưa rừng vườn Quốc gia Pù mát :)), _yahoo_ _yahoo_
Ành 2: "Có 1 chàng ngồi khoanh tròn, nhìn thịt gà, tay là là trước đĩa thịt gà là ăn tham chưa" =)) =)) =))

Hẹn chú 1 ngày gần đây nhé _yahoo_ =)) =)) _zoo_ _zoo_
« Sửa lần cuối: 21/02/2013 09:54:28PM gửi bởi cugay_hn »

tinibuon

• Sr. Member
  • Thanks 61
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #12 vào lúc: 21/02/2013 09:58:29PM »
em cũng có 1 câu xin đc phỏng vấn bác đẹptrai_hn
năm nay anh em có tổ chức cuộc thi cu khỏe cu đẹp,bác có tham gia không?và bác đã chuẩn bị như thế nào cho cuộc thi này rồi ạ

Nghiệp Dư

• Hero Member
  • Thanks 69
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #13 vào lúc: 21/02/2013 09:59:13PM »
Ảnh 1: Mềnh góp thêm tí nước vào trận mưa rừng vườn Quốc gia Pù mát :)), _yahoo_ _yahoo_
Ành 2: "Có 1 chàng ngồi khoanh tròn, nhìn thịt gà, tay là là trước đĩa thịt gà là ăn tham chưa" =)) =)) =))

trả lời sai đề rồi,
thêm câu nữa: Sâm mán nhà cụ thu hoạch chưa, liệu có dấu được vài mầm không

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #14 vào lúc: 21/02/2013 10:00:57PM »
kaka,...... Chắc là cụ cugay_hn đi uống cà.......phê với cụ huy_tm bỏ về trước đây mờ  =)). Thấy cụ huy_mt ra tay ác quá chém từ dưới lên trên từ trên xuống dưới từ trái sang phải từ phải sang trái mà đúng là cao thủ đụng cao nhân vẫn chưa nhằm nhò gì ae vào cho cụ cugay_hn nhà ta vài nhát nữa đi để ai mà bị mần lên khẩu đầu đài phải biết nó đáng sợ như thía lào,...  =)).
- Em thấy cụ huy_mt chém đã thiệt mà có câu mà anh em mong đợi nhất thì cụ cugay_hn chưa giải trình xác đáng nên em xin đặt thẳng vào vấn đề để cụ trả lời cho anh em được rõ:
  - Câu số 24. Khi tìm chọn 1 con cu - cụ có tiêu chí gì ? cái này bí mật
  - Theo các bậc tiền bối về cu gáy thì tiêu chí là: Nhất cho to mà ngắn nhì cho nhỏ mà dài vậy cho em hỏi cụ là cu của cụ thuộc loại nào để anh em cò biết.  :))
-----------Xin cảm ơn Người---------
-----------Xin cảm ơn đời------------

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #15 vào lúc: 21/02/2013 10:10:16PM »
em cũng có 1 câu xin đc phỏng vấn bác đẹptrai_hn
năm nay anh em có tổ chức cuộc thi cu khỏe cu đẹp,bác có tham gia không?và bác đã chuẩn bị như thế nào cho cuộc thi này rồi ạ

Nếu có cuộc thi cu già thì mềnh sẽ đăng ký tham gia :))

trả lời sai đề rồi,
thêm câu nữa: Sâm mán nhà cụ thu hoạch chưa, liệu có dấu được vài mầm không

Thiếu gì chú ơi  _yahoo_

kaka,...... Chắc là cụ cugay_hn đi uống cà.......phê với cụ huy_tm bỏ về trước đây mờ  =)). Thấy cụ huy_mt ra tay ác quá chém từ dưới lên trên từ trên xuống dưới từ trái sang phải từ phải sang trái mà đúng là cao thủ đụng cao nhân vẫn chưa nhằm nhò gì ae vào cho cụ cugay_hn nhà ta vài nhát nữa đi để ai mà bị mần lên khẩu đầu đài phải biết nó đáng sợ như thía lào,...  =)).
- Em thấy cụ huy_mt chém đã thiệt mà có câu mà anh em mong đợi nhất thì cụ cugay_hn chưa giải trình xác đáng nên em xin đặt thẳng vào vấn đề để cụ trả lời cho anh em được rõ:
  - Theo các bậc tiền bối về cu gáy thì tiêu chí là: Nhất cho to mà ngắn nhì cho nhỏ mà dài vậy cho em hỏi cụ là cu của cụ thuộc loại nào để anh em cò biết.  :))

Thông ơi, cái này chú tờ mờ hỏi xoáy a đấy, nên a cũng trả lời cong 1 tí  =)) =)).
Các cụ chơi phải lâu mới lên đc cụ, mà cụ theo đúng nghĩa đen thì răng, mắt, tai ấy ấy v.v... đều kém cả, mà a thì mấy cái đó vẫn tốt lắm nên ko dám nhận là "cụ" đâu, nhớ bác Cua có đặt cho 1 biệt danh "quan hệ mạnh" =)) =)), mà "quan hệ đã mạnh" thì lại ko phụ thuộc đến "kích cỡ" đâu Thông _yahoo_ =)) =))
« Sửa lần cuối: 21/02/2013 10:23:59PM gửi bởi cugay_hn »

Nghiệp Dư

• Hero Member
  • Thanks 69
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #16 vào lúc: 21/02/2013 10:18:19PM »
các cụ đã nói rồi: To không lo bằng dài, dài không nại bằng cong nên a Dũng toàn chọn loại cổ cong, lưng gù, ngực xệ

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #17 vào lúc: 21/02/2013 10:25:09PM »
@ Anh Dũng à em hok có muốn chém anh đâu mà vì anh được vinh dự lên khẩu đầu đài để trả lời chất vấn chính phủ mà vì là thành viên trong quốc hội cu cò nên em phải hoàn thành nhiệm vụ nên anh thông cảm nhé.
p/s: Sau khi xong việc này thì mình vẫn là anh em nhỉ  :))
- Còn bây giờ thì mời all anh em ta tiếp tục bánh mì lâu lâu mới có 1 lần mần nhanh kẻo nguội  =))

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #18 vào lúc: 21/02/2013 10:28:23PM »
@ Anh Dũng à em hok có muốn chém anh đâu mà vì anh được vinh dự lên khẩu đầu đài để trả lời chất vấn chính phủ mà vì là thành viên trong quốc hội cu cò nên em phải hoàn thành nhiệm vụ nên anh thông cảm nhé.
p/s: Sau khi xong việc này thì mình vẫn là anh em nhỉ  :))
- Còn bây giờ thì mời all anh em ta tiếp tục bánh mì lâu lâu mới có 1 lần mần nhanh kẻo nguội  =))

Hề hề, đầu năm ae phỏng vấn vui mà, chú cứ chém còn a thì cứ né, cùng lắm bị chém bay áo nhiều thì ôm chăn cho đỡ lạnh _yahoo_ _yahoo_ =)) =))

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #19 vào lúc: 21/02/2013 11:06:25PM »
o:m Các nghệ sĩ nhân dân và những người nổi tiếng chém trước . Dân thường chém sau cùng :(fight)
- Ở đây chỉ toàn nghệ sỹ nhân dân cu cò nên anh cũng như tui ai cũng như nhau TX chém rồi để phần cho anh em nữa chứ  :d cứ phải mần cho nhanh kẻo nguội. Thấy bác huy_mt với bác Nghiệp Dư chém hơi bị đỉnh rồi đấy, rất mong có những cú chém thú vị cho anh em sum tụ.   _zoo_

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent