Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Mỗi tuần phỏng vấn 1 thành viên  (Đọc 4541 lần)

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://omega-7.org
Mỗi tuần phỏng vấn 1 thành viên
« vào lúc: 18/01/2011 10:41:10PM »
Để không khí vui tươi và hiểu thêm tâm tư tình cảm của anh em chơi cu cò, BQT sẽ mở thêm mục phỏng vấn thành viên, mỗi tuần BQT sẽ chọn 1 thành viên đưa lên bàn để anh em mổ xẻ cho thỏa thích. Các bạn có thể đặt bất kỳ câu hỏi miễn đừng quá đáng và thành viên được (bị) phỏng vấn bắt buộc phải trả lời các câu hỏi của các thành viên hỏi. câu nào bí quá thì kêu bà cu mái trợ giúp. Anh em đồng ý thì cho 1 tràng vỗ tay nhé _hoanho_

Và nhân vật đầu tiên lên bàn thớt tất phải là chú admin Duy có nick là cugayquangngai, mời chú Duy chuẩn bị tinh thần trong 24 giờ. Luôn tiện chú cho anh mượn 1 tấm hình chân dung cugayquangngai.
« Sửa lần cuối: 18/01/2011 10:45:39PM gửi bởi Tre làng »

huycoi2003

• Chính thức
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Mỗi tuần phỏng vấn 1 thành viên
« Trả lời #1 vào lúc: 18/01/2011 10:56:03PM »
Hay quá, em vỗ tay đầu tiên _hoanho_ _hoanho_ _hoanho_ _hoanho_ _hoanho_ _hoanho_

tienggayhanoi_1985

• Chính thức
  • Thanks 2
  • yeu tat ca cac loai dong vat
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • cugay.org
« Trả lời #2 vào lúc: 18/01/2011 11:37:24PM »
Để không khí vui tươi và hiểu thêm tâm tư tình cảm của anh em chơi cu cò, BQT sẽ mở thêm mục phỏng vấn thành viên, mỗi tuần BQT sẽ chọn 1 thành viên đưa lên bàn để anh em mổ xẻ cho thỏa thích. Các bạn có thể đặt bất kỳ câu hỏi miễn đừng quá đáng và thành viên được (bị) phỏng vấn bắt buộc phải trả lời các câu hỏi của các thành viên hỏi. câu nào bí quá thì kêu bà cu mái trợ giúp. Anh em đồng ý thì cho 1 tràng vỗ tay nhé _hoanho_

Và nhân vật đầu tiên lên bàn thớt tất phải là chú admin Duy có nick là cugayquangngai, mời chú Duy chuẩn bị tinh thần trong 24 giờ. Luôn tiện chú cho anh mượn 1 tấm hình chân dung cugayquangngai.
nhưng anh trelang ơi em thấy như vậy rất hay như lịch thì phải báo trước ae và vào chỉ 1 ngày nhát dịnh theo em thì vào chủ nhật là tốt nhất đc ko ạ!
dangquy

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 19/01/2011 11:18:44PM »
chào cả nhà !
lâu nay ko vô diễn đàn vì bận bịu công việc cuối năm , nay vô lên thấy mình bị bắt và chuẩn bị lên ngon đầu đài  " sắp bị chém chặt rồi đây "  =((
em xin đề nghị thế này người xưa có câu : " tiền chủ hậu khách " và cũng để là người tiên phong và là người có công lớn trong việc sáng lập diễn đàn , tạo điều kiện cho anh em giao lưu cũng là người  đi đầu làm gương cho anh em .Nên em xin đề nghị người được ưu tiên lên ngon đầu đài khai hỏa  trước tiên  là anh TRELANG của chúng ta hehe .
ok nha bà kom !
Để chương trình được ghi hình 24/ ngày chủ nhật hàng tuần,  xin mời quý  anh em ủng hộ nhiệt tình và  đăng ký trước để ban tổ chức chuẩn bị và thông báo trước cho toàn thể anh em biết để có mặt chuẩn bị DAO , DỰA, MÃ TẤU , HÀN ... để chặt chém cho vui haha  =))
thân chào cả nhà !
« Sửa lần cuối: 20/01/2011 10:59:25AM gửi bởi cugayquangngai »
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

cucuomnt

• Chính thức
  • Thanks 8
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 22/07/2011 10:12:22PM »
chào bác Duy .như bác trelang đã nói anh em cứ chặt chém bác Duy không còn một sợi lông còn mình thì không giám làm thế mà chỉ xin bác chút tủy thôi..!! anh em trong diễn đàn đã chặt chém nhiều rùi giờ mình chỉ xin chém gió bác một câu nhẹ như sét đánh vào đầu thui..
___Làm thế nào để bác phân biệt được 100% là trống_100% là mái,bác có cần mổ sẽ tim gan hay sờ mó chổ nào không??tại vì mình thấy mấy cu trông rất giống trống mà chẳng phải trống_ giống mái mà chẳng chịu cho quat than giống pác trelang thế mới đau chứ.

chipchip

• Thủ Quỹ
  • Hero Member
  • Thanks 560
  • Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy....!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 18/02/2013 09:21:00PM »
Ngày xưa thấy anh Nhanhot73 hay "bắt" các thành viên lên "ngọn đầu đài" lắm nè, giờ sao không thấy nữa. Bớ anh Nhanhot73 ơiiiiiiiii ! :)). Bà con cũng phụ Chíp một tay gọi anh Nhanhot73 xuất hiện với nhé! ^:)^
SỐNG ĐỂ YÊU THƯƠNG ~:>

• Hero Member
  • Thanks 54
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 19/02/2013 11:39:00PM »
Hai năm rồi, mục này cũng ít được sử dụng rồi. Người ta càng lớn càng ít quan tâm nhau hơn, đúng thật nhỉ.
Chân cứ đi tìm, nên duyên sẽ gặp!

chimcucu

• Sr. Member
  • Thanks 12
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 20/02/2013 07:08:27AM »
thê là trên tinh thần phải chuẩn bị 1 cây mã tấu sáng choang cho anh ý sợ thui :D

robir9nguyen

• Khách
« Trả lời #8 vào lúc: 20/02/2013 08:56:33AM »
Hai năm rồi, mục này cũng ít được sử dụng rồi. Người ta càng lớn càng ít quan tâm nhau hơn, đúng thật nhỉ.

Chắc dạo này Bác Măng bận rộn quá nên quên cái này rồi anh Gà ơi...

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent