Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Bài viết của mình đâu đâu rồi?  (Đọc 1386 lần)

ledang70

• Đặc cách
  • Chính thức
  • Thanks 125
    • Xem hồ sơ cá nhân
Bài viết của mình đâu đâu rồi?
« vào lúc: 08/09/2014 01:38:41PM »
Chào các bạn mình có gởi thêm một bài viết hồi đêm qua  nhưng bây giờ không còn thấy trên diễn đàn không biết mình có vi phạm điều không? Nếu có gì thì ban quản trị cứ thông bBáifnh biết xin cám ơn

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Bài viết của mình đâu đâu rồi?
« Trả lời #1 vào lúc: 09/09/2014 02:21:40PM »
Chào các bạn mình có gởi thêm một bài viết hồi đêm qua  nhưng bây giờ không còn thấy trên diễn đàn không biết mình có vi phạm điều không? Nếu có gì thì ban quản trị cứ thông bBáifnh biết xin cám ơn
............................

Chào bác, mình mạo muội trả lời bác thế này. Hôm trước BQT đã trả lời bác rõ ràng rồi đó. Bác trích dẫn bài về cách chăm sóc cu gáy của người Malai cũng rất thú vị, tuy nhiên nên đưa bài vào các Chủ đề phù hợp. Bác kéo xuống dưới màn hình Trang chủ sẽ thấy có rất nhiều mục Chủ đề lớn. Bác trích dẫn bài viết về thức ăn cho cu gáy của người Malai thì nên đưa vào mục Dinh dưỡng dành cho cu gáy. Nếu trích dẫn bài viết về hình dáng cu gáy thì có thể vào mục Tổng quan về cu gáy. Còn nếu có thông tin gì hay mà không thuộc các Mục có sẵn thì chọn Các thứ khác  :d. Ngoài ra, nếu đó không phải là bài do bác tự viết mà do sưu tầm thì nên chú thích ở đầu hoặc ở cuối bài là Nguồn: Sưu tầm vv để tránh hiện tượng gọi là đạo văn  :d vốn là một vấn đề nhạy cảm trong học thuật  :d

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent