Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Chúc Mừng Ngày Phụ Nữ Việt Nam!  (Đọc 4435 lần)

Cu Gáy Bình Thạnh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 637
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
Chúc Mừng Ngày Phụ Nữ Việt Nam!
« vào lúc: 19/10/2013 12:31:33PM »
 Nhân ngày phụ nữ Việt Nam xin kính chúc các chị cu mái của diễn đàn và các cu mái của các anh cu trống ! luôn hạnh phúc vui vẻ tràn đầy sức khỏe luôn luôn tươi trẻ mọi điều suôn sẻ!
còn anh trống chị mái nào chưa có đôi có cặp thì sớm tìm được cặp đôi hoàn hảo nhé! (*)(*) (*)(*) (*)(*)
<<<.....TRI ÂN GIAO LƯU VÀ HỌC HỎI.....>>>

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Chúc Mừng Ngày Phụ Nữ Việt Nam!
« Trả lời #1 vào lúc: 19/10/2013 01:37:34PM »
Xin gởi tặng đến các mẹ, các cô, dì cùng tất cả các chị em phụ nữ Việt Nam những đóa hồng đẹp nhất với những lời chúc thân thương nhất nhân ngày phụ nữ Việt Nam 20-10-2013.

-----------Xin cảm ơn Người---------
-----------Xin cảm ơn đời------------

Cua_QB_GL

• Hero Member
  • Thanks 360
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 19/10/2013 06:17:27PM »
Chúc chị em vui vẻ, hạnh phúc, trẻ đẹp mãi. Là hậu phương vững chắc cho các cu thủ yên tâm nơi chiến tuyến. Giữ vững phương châm quyết thắng : Còn cái lai quần cũng đánh !
Trích dẫn từ: Cua_QB_GL

........Tái xuất..........

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 19/10/2013 07:06:25PM »
Nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các cu mái . Chúc các bạn cu mái ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai " cu thủ "đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như bít tất bám... bàn chân!  =)) =))
Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại ...!

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 19/10/2013 07:43:04PM »
Xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến các bà, các mẹ, các chị, các em nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10.
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

cugay_namdinh

• Full Member
  • Thanks 2
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 19/10/2013 08:09:31PM »
 ngày phụ nữ Việt nam,xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới các cu mái của các cu thủ :))

Đức Huy_Hạ Long

• Hero Member
  • Thanks 53
  • Cu gáy Hạ Long
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 20/10/2013 07:56:43AM »
Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20-10, xin gửi lời chúc tốt đẹp, vui vẻ, hạnh phúc đến: các nữ cu thủ; bà, mẹ, vợ, chị em gái, con gái và bạn gái của các nam cu thủ. Còn những nam cu thủ chưa vợ hoặc bạn gái thì nhân dịp này cũng mua hoa đi bẫy bổi mái đi nhé.  :d :d :d :d
Đam mê cu gáy...!

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 20/10/2013 08:17:36AM »
Xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến các bà, các mẹ, cô, dì, chị, em nhân ngày 20-10 _zoo_ _zoo_ _zoo_
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #8 vào lúc: 20/10/2013 03:18:59PM »

:d Hai hôm nay MT thấy cảm động rung rinh cả người.  :d Chị Chíp ơi giờ này chị đang ở đâu  :d vào cảm tạ các anh em này  :d

Xin mạn phép chị Chíp gửi lời cảm tạ đến bác Tổng điều hành, bác Phó Tổng điều hành, các bác mod, các anh em cu thủ trên diễn đàn  :d. Mấy năm nay các cu mái ngày càng có nhiều ngày vui  :d. Ước gì ngày nào cũng là ngày 20-10 và 8-3  :d.

Xin chia sẻ với các bác là 4 năm trời học đại học, 13 năm đứng trên bục giảng, nhìn trước nhìn sau, xung quanh toàn là cu mái  :)). Có bác cu trống nào ở nơi làm việc thì đều được coi là mì chính cánh, là vàng là ngọc  :d nên khi lạc vào diễn đàn này nhìn thấy nhiều vàng ngọc quá sáng lóa cả mắt không thể dửt ra được  :)) :)). Thế là từ đây có nơi để cùng góp vui với anh em về chuyện cu cò rồi  :d.

Một lần nữa xin cảm tạ cả nhà  :d

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #9 vào lúc: 20/10/2013 04:39:34PM »
Nhân ngày 20/10 xin chúc các chị em cu thủ trong diễn đàn luôn luôn xinh đẹp, sức khỏe , vui vẻ , hạnh phúc bên gia đình và người thân .Đặc biệt chị em nào lỡ mê gác cu thì phải xin giấy đi " công tác đặc biệt  " của chồng iu trước khi ra trận tìm bổi nhé  =)) =)) =))
thân chào !
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

chipchip

• Thủ Quỹ
  • Hero Member
  • Thanks 560
  • Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy....!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #10 vào lúc: 20/10/2013 06:29:23PM »
Chíp xin cám ơn tất cả anh em trên diễn đàn Cugay.org đã dành những lời chúc tốt đẹp nhất đến chị em Phụ nữ.
Thông qua đây, cho Chíp gởi lời chúc sức khoẻ và bình an đến những người Mẹ, người Vợ của các cu thủ trên diễn đàn.
Chúc cho anh em trên diễn đàn luôn có một trái tim yêu thương  :-bd
SỐNG ĐỂ YÊU THƯƠNG ~:>

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #11 vào lúc: 20/10/2013 06:57:04PM »
  Theo chân chị Chíp chúc cả nhà có ' một trái tim yêu thương', xin mời các bác nghe bài hát:

1- 'The Power of Love'- Sức mạnh Tình Yêu, là một bài hit của Celine Dion:

Céline Dion - The Power of Love (Live in Boston)

Lời bài hát: The Power of Love

Celine Dion The Power Of Love Lyrics

2- 'Because You Loved Me'- Bởi vì Anh đã Yêu Em

Because You Loved Me - Celine Dion Live in Memphis

3- My Heart Will Go On

Celine Dion - My Heart Will Go On - With Titanic Pics - Plus Lyrics
« Sửa lần cuối: 20/10/2013 07:45:34PM gửi bởi Minhtri_cugay »

Lữ Khách

• Hero Member
  • Thanks 116
  • Lời chia tay nói dễ sao em...!
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://www.cugay.org/diendan/
« Trả lời #12 vào lúc: 20/10/2013 08:53:42PM »
Nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam  =)) xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các phụ nữ còn độc thân; Chúc các bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám  =)) lằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như bít tất bám... bàn chân!
                                                      Chúc mừng ngày 20 tháng 10!!!  =)) =)) =))

chipchip

• Thủ Quỹ
  • Hero Member
  • Thanks 560
  • Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy....!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #13 vào lúc: 20/10/2013 09:00:52PM »
Đúng là hôm nay có lời chúc của Quê và Anh Huy (lukhach) nghe dữ dội quá chừng, chíp nhận từ đầu cho đến chữ...đẹp thôi  :d, còn vế sau thì eo ơi, chạy cái đã *><* *><* *><*
SỐNG ĐỂ YÊU THƯƠNG ~:>

tampd

• Khách
« Trả lời #14 vào lúc: 20/10/2013 09:37:18PM »
Nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam  =)) xin gửi những lời chúc nồng nhiệt nhất đến toàn thể các phụ nữ còn độc thân; Chúc các bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có thêm nhiều chàng trai đeo bám  =)) lằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như bít tất bám... bàn chân!
                                                      Chúc mừng ngày 20 tháng 10!!!  =)) =)) =))
Chúc bác nhiều niềm vui, sức khỏe!

TrungKiên72

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 144
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #15 vào lúc: 20/10/2013 09:54:56PM »
Không thể nói hết bằng lời nhứng hy sinh thầm lặng của các bà, các mẹ các chị em phụ nữ cho gia đình. Là vợ của các cu thủ các bà bị thiệt thòi nhiều qua ! Do công việc đi làm cả tuần đến chủ nhật mấy ông toan mang cu đi chơi.
A E chúng tôi có lỗi nhiều nhân đây là ngày 20/10 xin được chúc chị em phụ nữ ( minh tri , chip chip , bao ngoc )..... mạnh khỏe hanh phúc. Chăm cu tốt hơn nữa ! bat tay bat tay

tinibuon

• Sr. Member
  • Thanks 61
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #16 vào lúc: 20/10/2013 10:39:00PM »
em cũng xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới tất cả các chị.các mẹ,các bà và toàn thể phụ nữ việt nam

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #17 vào lúc: 21/10/2013 09:42:55AM »
Không thể nói hết bằng lời nhứng hy sinh thầm lặng của các bà, các mẹ các chị em phụ nữ cho gia đình. Là vợ của các cu thủ các bà bị thiệt thòi nhiều qua ! Do công việc đi làm cả tuần đến chủ nhật mấy ông toan mang cu đi chơi.
A E chúng tôi có lỗi nhiều nhân đây là ngày 20/10 xin được chúc chị em phụ nữ ( minh tri , chip chip , bao ngoc )..... mạnh khỏe hanh phúc. Chăm cu tốt hơn nữa ! bat tay bat tay

................................

:d Anh Kiên ơi, có mấy ai nói được là 'A E chúng tôi có lỗi nhiều' giống anh đâu  :d. Chị em phụ nữ vẫn luôn ca cẩm là 'Làm phụ nữ .....khổ quá', cố gắng sống tốt để sau này......được làm đàn ông  :d. Nhưng mà nếu được chọn lựa, chị em chắc vẫn chọn ......được làm cu mái cơ  :d, để những ngày này cảm giác rất sung sướng, hoan hỉ  :d. Làm đàn ông toàn phải lo việc lớn, tóc nhanh bạc lắm  :d

saoloc

• Hero Member
  • Thanks 53
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #18 vào lúc: 19/10/2014 08:06:34PM »
Nhân ngày phụ nữ Việt nam chúc chị em cu thủ và cu mái của các cu thủ mạnh khỏe hạnh phúc và thành đạt chúc chị em trẻ và đẹp mãi với thời gian

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #19 vào lúc: 20/10/2014 08:48:51AM »
Chúcm các bà, các mẹ, các chị , các em và các bạn nhân ngày phụ nữ Việt Nam 20-10. Chúc mọi người sức khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
« Sửa lần cuối: 20/10/2014 08:50:39AM gửi bởi Lê Nam »
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent