Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê
Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê

Tác giảChủ đề: Diễn đàn Cu gáy cần anh em tài trợ  (Đọc 20699 lần)

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Diễn đàn Cu gáy cần anh em tài trợ
« Trả lời #20 vào lúc: 19/08/2013 02:54:28PM »
Cám ơn các cu thủ đã tặng quà để diễn đàn có 1 sân chơi hấp dẫn, hiện nay còn 1 món quà là ống nhòm, ai có quà gì thì tặng gấp để trò chơi sắp xếp lên chương trình. Hết quà là trò chơi cũng nghĩ dãy lao =))

Nói vui chứ hết câu hỏi thì trò chơi sẽ nghĩ, hiện nay chỉ có mình Tre soạn câu hỏi nên cũng không đáp ứng nỗi nhu cầu ngày càng tăng của các cu thủ.
m
.............................

Bác Tre làng ơi, em có tối kiến thế này: nếu hiện nay chỉ có mình bác soạn câu hỏi thì bác có thể tuyển thêm bác Tuấn và Chípchip vào Ban Thiết Kế câu hỏi trò chơi TTDD  :d, như vậy những lúc bị đau lưng thì bác không còn phải quá lo lắng về tiến độ trò chơi nữa  :d. Bác Tuấn và Chipchip đều đã giành chiến thắng, mà đang ở đỉnh cao thì ngại rớt xuống thấp lắm  :)), nên vào Ban Thiết Kế câu hỏi là hợp lý nhất  :))

Cu gáy Việt Nam

truongnth

• Chính thức
  • Thanks 31
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #21 vào lúc: 20/08/2013 12:17:22PM »
Trường đã lưu số anh Đồng Quê rùi, số cuối của mình là 8086. Sẽ gọi lại anh để "hẹn hò" giao quà!

Cu gáy Việt Nam

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #22 vào lúc: 25/08/2013 06:01:21PM »
Đồng quê cập nhật quà tặng đã trao giải trò chơi " TRÊN TRỜI DƯỚI ĐẤT_zoo_ _zoo_

Lần 1 : Giải khuyến khích đã trao quà tặng 10kg thóc anh Trungkien72 ( Cám ơn anh Chiến Cu gáy móng cái gửi tặng diễn đàn  _zoo_ )

Lần 2 : Giải đặc biệt + khuyến khích . Quê đã chuyển cho anh Q.Tuấn điện thoại Samsung ( 10kg thóc Thông Xanh sẽ gửi cho anh Q.Tuấn sau ) Khi nào nhận được điện thoại & thóc anh Q.Tuấn post lên diễn đàn nhé  _zoo_ _zoo_

Lần 3 : Anh Lenam giật giải khuyến khích 10kg thóc ( Chi tiết lấy 10kg thóc góp gạo thổi cơm chung gặp chị CHÍP anh Nam nhé  _zoo_ )

« Sửa lần cuối: 25/08/2013 06:28:23PM gửi bởi Đồngquê »
Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại ...!

Cu gáy Việt Nam

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #23 vào lúc: 26/08/2013 10:09:18AM »
- Thong xanh và cu Phú Long chẳng có gì, dạo này thì cũng chẳng đi đánh nên ko có bổi để tặng, vậy xin góp vui bằng 20kg lúa tiêu ( chú ý: cu Phú Long : 1kg; Thong Xanh 19kg  =)), ấy chết viết lộn xin viết lại cu Phú Long 10kg  =)) ). Không đáng là gì chỉ là chút tình cảm cùng anh em cho vui vẻ. Nếu anh chị em nào trúng giải này thì báo địa chỉ TX và cu Phú Long sẽ giao tận nơi.
   Thong Xanh và cu Phú Long chúc toàn thể anh chị em mê cu gáy niềm vui, sức khỏe, thành công trong công việc và thỏa mãn niềm đam mê.     _zoo_ _zoo_ _zoo_
- Chắc do đổi tên nick nên bác Đồng Quê quên mất cu Phú Long = Cu AK. Vì vậy 10kg lúa tiêu còn lại TX sẽ chuyển cho anh Lê Nam nhé. Còn 10kg của anh Q.Tuấn chắc bữa nay cu gáy nhà ảnh đã được nhậu và khen lúa ngon rồi :))
-----------Xin cảm ơn Người---------
-----------Xin cảm ơn đời------------

Cu gáy Việt Nam

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #24 vào lúc: 26/08/2013 11:06:23AM »
- Thong xanh và cu Phú Long chẳng có gì, dạo này thì cũng chẳng đi đánh nên ko có bổi để tặng, vậy xin góp vui bằng 20kg lúa tiêu ( chú ý: cu Phú Long : 1kg; Thong Xanh 19kg  =)), ấy chết viết lộn xin viết lại cu Phú Long 10kg  =)) ). Không đáng là gì chỉ là chút tình cảm cùng anh em cho vui vẻ. Nếu anh chị em nào trúng giải này thì báo địa chỉ TX và cu Phú Long sẽ giao tận nơi.
   Thong Xanh và cu Phú Long chúc toàn thể anh chị em mê cu gáy niềm vui, sức khỏe, thành công trong công việc và thỏa mãn niềm đam mê.     _zoo_ _zoo_ _zoo_
- Chắc do đổi tên nick nên bác Đồng Quê quên mất cu Phú Long = Cu AK. Vì vậy 10kg lúa tiêu còn lại TX sẽ chuyển cho anh Lê Nam nhé. Còn 10kg của anh Q.Tuấn chắc bữa nay cu gáy nhà ảnh đã được nhậu và khen lúa ngon rồi :))
Để chip đi nhận thóc rồi trao quà nhé :-bd (*)(*) (*)(*) (*)(*)
P/S : chú thonggia đừng ngâm thuốc không chết cu anh đó nghe :))
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

Cu gáy Việt Nam

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #25 vào lúc: 11/09/2013 08:23:28PM »
Chú Tranquanghd123 cho anh số tài khoản nhé ! Chúc mừng chú Quang đã qua vòng loại Trên Trời Dưới Đất , quà tặng là 10kg thóc . Vì Hà Nội vận chuyển về Hải Dương qua xe không tiện lắm . Vậy Quang nhắn anh số tài khoản để anh chuyển : 200k tương đương với 10kg thóc nhé  _zoo_ _zoo_

tranquanghd123

• Hero Member
  • Thanks 76
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #26 vào lúc: 11/09/2013 09:49:18PM »
xin loi vi may tinh em hong o cung nen khong len bang mt dc dang pai len bang dien thoai nen viet ko co dau , vang loi dau tien em xin cam on moi nguoi,hom do qua rat vui con vui hon khi em duoc ngoi len thot cua anh Ttdd , mac du co gang de la liem giai thuong chinh ve nhom co hang xom nhung anh ttdd giu chat qua khong lam an duoc gi ma lai con xai het vai bich bim.keke nhung quan trong la moi nguoi deu vui, hom nay anh Cuong co goi bao cho so tk de chuyen tien mua giup thoc vi ruong thoc tieu cua dien dan chua kip gat ,hehe dan toi het thoc, hehe em gio nha cung chi co vai con thui nen an khong dang bao nhieu tung do kg co ma an ca nam nen chac thoc se khong ngon,hii nen em xin ung ho lai dien dan coi nhu mot phan dong gop nho be cua minh vao Dai gia dinh cu gay org chung ta , cam on tat ca moi nguoi
người ta nuôi cu để xả tress còn mk lại bị tress thêm

cugayquangninh

• Hội cu gáy đấu org QNinh
  • Hero Member
  • Thanks 473
  • 0978795666
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • www.youtube.com/sonhacoi
« Trả lời #27 vào lúc: 11/09/2013 10:32:35PM »
Chúc mừng Quang nhé  _zoo_.

Như đã hứa mình tặng 10k thóc tiêu baothai cho ACE Miền Bắc  trúng trò chơi trên . Nếu ACE muốn lấy thóc cũng được , mà lấy kê cũng ok . Thóc Tiêu baothai ở mình chỉ có 10k 1 kg = 100K gởi xe cước phí mình chi trả luôn , nếu thích kê thì 100k = 2kg , mình chuyển qua đường Bưu Phẩm cho ACE .

PS: Có gì BQT pm đc  box tinnhắn người chiến thắng , cugayquangninh có trách nhiệm gởi tặng trực tiếp cho đở vất vã .Thân !

« Sửa lần cuối: 11/09/2013 10:36:53PM gửi bởi cugayquangninh »
Sống ! Không chỉ nhận cho riêng mình .
Sơn- Hà Cối
https://www.facebook.com/cugayquangninh.son

cugaythanhhoa

• Chính thức
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #28 vào lúc: 12/09/2013 12:44:07AM »
em muốn mua 2kg kê + 5kg thóc tiêu ở HN. bác nào bán để qua mua ạ.

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://omega-7.org
« Trả lời #29 vào lúc: 12/09/2013 06:07:52AM »
Chúc mừng Quang nhé  _zoo_ .

Như đã hứa mình tặng 10k thóc tiêu baothai cho ACE Miền Bắc  trúng trò chơi trên . Nếu ACE muốn lấy thóc cũng được , mà lấy kê cũng ok . Thóc Tiêu baothai ở mình chỉ có 10k 1 kg = 100K gởi xe cước phí mình chi trả luôn , nếu thích kê thì 100k = 2kg , mình chuyển qua đường Bưu Phẩm cho ACE .

PS: Có gì BQT pm đc  box tinnhắn người chiến thắng , cugayquangninh có trách nhiệm gởi tặng trực tiếp cho đở vất vã .Thân !

Cám ơn chú rất nhiều, một tấm lòng hào hiệp. Như vậy 1 tuần chú mất 100k, 1 tháng 400k, một năm 4 triệu 800 ngàn, một số tiến không nhỏ.
Tre làng và diễn đàn cu gáy VN se không lạm dụng lòng tốt của chú nên sẽ chơi thêm 1 kỳ nữa thôi, hoặc BQT sẽ trả tiền lại cho chú từ kỳ sau.

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #30 vào lúc: 22/09/2013 06:59:13PM »
Đồngquê có cái lụp chưa đùng đến nên làm quà tặng cho trò chơi " Trên Trời Dưới Đất " . Chúc anh/em may mắn  _zoo_ _zoo_

« Sửa lần cuối: 22/09/2013 07:01:01PM gửi bởi Đồngquê »

Cu AK

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 472
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #31 vào lúc: 22/09/2013 07:17:26PM »
Hưởng ứng phong trào AK góp thêm con bổi nếu ace không chê  :-bd :-bd :-bd

Để nhốt vào cái lụp không biết vừa không :-j  (*)(*) (*)(*) (*)(*)
"Cho đi một tấm lòng, thì bạn sẽ nhận được một tấm lòng"

anhkhoa81

• Hero Member
  • Thanks 132
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #32 vào lúc: 22/09/2013 07:29:08PM »
ui...thiếu cái áo lụp...e xin tặng cái này :d :d :d
http://i1364.photobucket.com/albums/r722/khoavt10/th_13092013109_zps8754c633.jpg

=)) =)) =)) =)) =)) =))
ủa sao giống lụp của tony Dũng vậy a Quê???
« Sửa lần cuối: 23/09/2013 01:15:35PM gửi bởi anhkhoa81 »
CHƠI CÁ DƯỠNG TÂM
CHƠI CHIM DƯỠNG TÍNH

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #33 vào lúc: 24/09/2013 09:26:01AM »
Cám ơn bà con đã ủng hộ, kiểu này thì phải tốn thêm thời gian tìm câu hỏi cho trò chơi rồi, tưởng hết cái ống nhòn thì nghĩ dưỡng thai =))

Bà con ai có câu hỏi hay, vui thì gửi về cho Tre làng, hiện nay câu hỏi dạng trên trời dưới đát đã cạn nên rất mong bà con chung tay góp câu hỏi _zoo_

anhkhoa81

• Hero Member
  • Thanks 132
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
Quà tặng trờ chơi trên trời tuần tới...
« Trả lời #34 vào lúc: 24/09/2013 09:26:32AM »
đây là e bổi cùi dành cho trờ chơi trên trời dứoi đất cuối tuần này :d :d :d
http://s1364.photobucket.com/user/khoavt10/media/IMG_1025_zps7a9992e3.jpg.html

Up giúp lại ảnh :

« Sửa lần cuối: 24/09/2013 11:56:01AM gửi bởi Đồngquê »
CHƠI CÁ DƯỠNG TÂM
CHƠI CHIM DƯỠNG TÍNH

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Quà tặng trờ chơi trên trời tuần tới...
« Trả lời #35 vào lúc: 24/09/2013 12:00:23PM »
đây là e bổi cùi dành cho trờ chơi trên trời dứoi đất cuối tuần này :d :d :d
http://s1364.photobucket.com/user/khoavt10/media/IMG_1025_zps7a9992e3.jpg.html

Cu gáy cho uống BIA 333 thì gáy sung lắm Khoa   :)) :-bd _zoo_ _zoo_

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #36 vào lúc: 25/09/2013 07:52:17PM »

Các bác góp quà nhiệt tình quá, minhtri cũng muốn cùng góp sức cho trò chơi của bác Tre làng  :d.

Tháng trước, minhtri cũng đã gửi bác Tuấn-Cà Mau thẻ điện thoại (200k) rồi, không biết bác ấy tám chuyện với 'mái tơ' đã hết chưa  :)).

Từ nhu cầu vải thiều sấy khô của một số bác, minhtri cũng mạnh dạn đóng góp một gói vải khô làm quà cho cu thủ thắng vòng loại (tương đương với 10kg lúa). Bác cu gáy gia lai, cu gáy brvt, anh khoa ơi, lần tới hưởng ứng trò chơi nhé để nhận vải thiều sấy khô  :)).

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #37 vào lúc: 25/09/2013 10:42:17PM »
Chà có vụ vải thiều sấy khô, đang thèm nhỏ dãi =)) Hàng hiếm, có tiền cũng không mua được bên này, tuần này bà con ai làm MC để Tre có thể kiếm ít ký vải coi =)) . Cám ơn bà con đã ủng hộ trò chơi.

Tuần này sẽ là cu bổi bạn anhkhoa81 tặng, sau đó còn thời gian sẽ giải quyết nốt vụ TTDD tuần trước giữa aQTuan và AK lựu đạn.

Nhân đây Tre làng thông báo đã nhận được một số câu hỏi của bạn AK, hy vọng nếu rơi vào những câu này bạn sẽ còn nhớ =))

khanhhut

• Chính thức
  • Thanks 14
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #38 vào lúc: 29/09/2013 07:12:00PM »
cái lụp này đẹp quá mong sao phù hộ tuần tới mình đc giải hihi

Cu AK

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 472
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #39 vào lúc: 04/10/2013 09:27:15PM »
Đầu tiên cho AK gởi lời xin lỗi tới các ACE dđ, con bổi  AK tặng dđ« vào lúc: 22/09/2013 07:17:26PM » đã bị tật ngưỡng thiên, cho dù rất muốn để lại nhưng tránh cho sao này không xảy ra những chuyện không hay. Vì thế, AK trước tiên đính chính lại và thành thật xin lỗi tất cả ACE và AK chọn con khác bù vào, nhưng vì mới đem về nhà bằng túi rút nên em nó không được đẹp trai :d.
P/S: Bổi mới giọng Thổ pha, đánh te tua mấy em bổi nhốt chung lồng, đã được 4 tháng lồng, mong ace đừng chê_zoo_ _zoo_ _zoo_
"Cho đi một tấm lòng, thì bạn sẽ nhận được một tấm lòng"

Cu gáy Việt Nam

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent