Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Những Con bổi Quán quân- Á quân cùi của Minh Hiếu  (Đọc 4470 lần)

hoanglong83

• Chính thức
  • Thanks 15
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Những Con bổi Quán quân- Á quân cùi của Minh Hiếu
« Trả lời #40 vào lúc: 10/05/2014 11:02:39AM »
em thì ủng hộ anh MINH HIẾU ,khổ  nổi bài viết nói thật mà không được đăng nên nói vậy thôi,chủ đề của anh hiếu muốn anh em xem để mở mang kiến thức và tham khảo học hỏi ,ko nên chê thậm tệ vậy ,dù sao ai cũng có tự trọng của mình,đã vậy lại là người chơi chim lâu năm ,mà các bác chê vậy thì làm buồn lòng anh hiểu ,anh hiểu là người có tâm và nhiệt tình với anh em cu cò lắm ,kính mong các anh em cùng nhau ngồi lại để giải tỏa mọi hiểu lầm này ,để diễn đàn ngày một phát triển hơn

dammecuatoi

• Hero Member
  • Thanks 31
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • cugay.org
Re: Những Con bổi Quán quân- Á quân cùi của Minh Hiếu
« Trả lời #41 vào lúc: 10/05/2014 12:26:00PM »
Đả là anh em cùng đam mê, thì nên nói chuyện sao cho thành anh thành em, thực tế là người dưng kô ah. Em kô binh ai, nhưng đay là topic để anh em chiêm ngưởng thành quả của bác hiếu, nếu chim xấu trong mắt bac hoamo nhưng đó là niềm ao ước của bao người. Nhưng đó là ai biết hiểu sâu, còn hay dở củng chỉ là chém gió cái hay nó nằm trong con chim, cái trải nghiệm thì bác hiếu đả cầm trong tay. Chỉ bác hiếu biết. Em kô phải về phe ai, nhưng bac hoamo kô châm câu(còn lại thịt hết) thì đâu có gì, em vi dụ như bác mơ có chim đưa lên diển đàn khoe, nhưng có người kêu bác thịt hết đi trong khi bác là nguời bỏ sức bỏ thoi gian để bắt nó, em nghỉ em củng thấy bực chứ huống chi là bác. Còn về bac hiếu khi nghe bác hoamo noi vay củng phải tức chứ, vì vai anh mình mà và là cao thủ cu cò. Củng là nguời có tiếng mà nói như vậy dể mât lòng lắm.
bước chân không ngừng tìm kiếm đam mê

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent