Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Có em bổi bị phẩu thuật một chân các bác góp ý em với!@  (Đọc 563 lần)

cutodinhquan

• Chính thức
  • Thanks 5
    • Xem hồ sơ cá nhân
 _khotro_ Em xin chào các bác ạ! :d. Chuyện là thế này đây các bác nè. _khotro_Em có tậu đc em bổi, tướng tá cũng khá, nghe ông anh ( dân chơi cu ) nói em này chơi hơi trận, nhây. Nhiều ae vào chinh phục nó ko được, 8-> lợi dụng em về tổ ôm vợ chăm con, ông canh me đặt giò, ko may em nó bị dính chưởng! Nhưng vì chân em nó bị treo tòng teng lâu quá :d, nên khi bắt về em nó kiểu như bị hoại tử ( bốn chi bị thúi dần) chân teo tóp dần lên đến khớp gối, ko đi được. Đã hơn một tháng mà ko khả quan hơn, em về nhà chơi thấy nó đẹp nên mua lại (kẻo ông thịt thì tội lắm), lên được mấy ngày em làm tiểu phẩu cắt chân cho em nó, :dEm dùng Dao Lam tháo khớp gối cho em nó máu chảy dầm dề :(, sao đó học kinh nghiệm của mấy bác ( nói thiệt trước khi vào lập topic này, em mê mấy bài viết của các ae nên đọc các bài viết gần như là đã hết cả diễn đàn hihi  :d"hơi nỗ") đắp Nghệ vào chân em nó sau một tuần tháo ra. Đã 3 ngày nay em nó vẫn ăn uống và khỏe mạnh bình thường #:-S! Ko biết sau này em nó chơi thế nào, em làm một lồng tạm, bỏ đất mối,cát và Lúa trộn cám gà con, cùng nước và ít Kê, Mè Đen cho em nó ăn dần trong thời gian nghĩ dưỡng hồi phục vết thương, Ko biết thế nào. Theo các bác em làm vậy có ảnh hưởng gì tới tài nghệ sau này của em nó ko ạ? Để ít lâu em nó bình phục lành lặn em up lên nhờ các bác bói cho em nó vài quẻ để đổi đời và em nó sẽ có cái tên mới (Độc Cước). Hi!@Em cảm ơn các bác đã ghé qua và cho em vài lời về nghề Bác Sỹ Thú Y của em!hihi :d :d :d :d :d (*)(*) #:-S :-$ bat tay bat tay

trungkienhk

• Chính thức
  • Thanks 8
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Có em bổi bị phẩu thuật một chân các bác góp ý em với!@
« Trả lời #1 vào lúc: 26/03/2014 01:00:15PM »
Khéo em nó vì cái tấm thịnh tình của bác lại thành em mồi huyền thoại thì sao, chúc bác may mắn.

cutodinhquan

• Chính thức
  • Thanks 5
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Có em bổi bị phẩu thuật một chân các bác góp ý em với!@
« Trả lời #2 vào lúc: 26/03/2014 01:11:30PM »
 bat tay Em cảm ơn bác Kiên nhiều!tại em mới chơi cu lại đc ít lâu, vì ngày trước đi học ĐH ko có thời gian chơi, giờ ra trường rãnh rỗi sinh tội lỗi lại vướng vào cái ngu này, về nhà chơi thấy em nó tội nên em mua lại em nó với giá 50k tuy ko mắc nhưng với chú chim bị tật như vậy cũng hơi (cắt) hihi :d!jo em nó đang nằm nghĩ dưỡng, ít lâu em up lại cho các bác phẩu thuật tiếp ạ!chúc bác Kiên luôn vui và sức khỏe! _b_

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent