Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

DÀNH CHO CÁC CỬA HÀNG KINH DOANH > Cửa hàng bán phụ kiện về cu gáy

Lồng Hữu Công- Hiệp Hòa - Bắc Giang

<< < (2/7) > >>

Người vận chuyển:
Lồng trần của bác đẹp thế.bác cho hỏi lồng đó giá cả như nào vậy.nếu hợp lý thì e làm 1 cái

dungcu_hn:
Bác ko đưa sớm, 2 ngày nay em ở phố Thắng, Phố Hoa mà ko biết qua nghía cái lồng. Bác cho ae giá để tham khảo với. _zoo_

Kinh Kỳ:
Lồng bác làm đẹp, mẫu mã cũng phong phú. Nhưng bác có thể đưa thêm giá cũng như kích thước của từng loại lồng để ACE tiện theo dõi và đặt hàng. Cảm ơn bác đã tạo ra những sp đẹp phục vụ ACE cu cò cho thỏa đam mê

loverua:
Về tay nghề và trình độ của Bác Hữu Công khi hoàn thành những sản phẩm như trên là tuyệt vời.... :-bd, tuy nhiên cá nhân mình vẫn thấy có một chút gì đó lăn tăn.....Lăn tăn ở chỗ kiểu lồng này quả thật là rất giống với lồng của Cụ Lữ. Với mục đích để lại những sản phẩm đẹp và có giá cả hợp lý để mọi người cùng biết đến lồng theo phong cách Hiệp Hòa -Bắc Giang mình thấy đó là đóng góp rất lớn của các nghệ nhân đi trước cũng như của cá nhân bác Hữu Công. Tuy vậy để tránh khỏi những đánh giá mang tính tiêu cực và để khẳng định một chỗ đứng riêng thì bác chủ top nên sáng tạo thêm để tạo ra một sản phẩm mang phong cách của bác, qua đó các anh em chơi chim cũng như sưu tập lồng gáy có thêm nhiều sự lựa chọn nữa. Chúc bác chủ top có thêm nhiều ý tương mới

hna:
Lồng đẹp quá.
Bác chủ nhắn cho e xin cái giá của từng mẫu lồng được k, nếu đặt thì khoảng bao lâu thì có? Thank bác!

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

[*] Trang trÆ°á»›c

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ