Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Tại sao bài viết không được hiện mà lại bị mất đi  (Đọc 1499 lần)

cugaytanuyen

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
Hôm mấy ngày qua em chia sẻ một số bài viết mà không thấy hiện lên mà còn bị mất đi , không hiểu làm sao nữa mong BQT diễn đàn coi lại dùm em , có một số đôi lời muốn nói với anh em mà cứ bị thế này thì nản quá  ^:)^ chắc lần sau không dám đụng đến trang này nữa quá . Em nói về một việc tế nhị nha mong BQT đừng xóa bài này , những topic em đọc  trên đây có một số anh em dùng từ ngữ thô tục , cãi vã làm mất đi sự đoàn kết  mà vẫn được duy trì  , còn em thì chỉ nói chuyện giao lưu vui vẻ với anh em chứ không có tranh cãi hoặc là làm tổn thương về tình thần của người khác .Còn một chuyện này nữa là em nghe nói muốn được hiển thị ưu tiên bài viết thì phải đóng góp , đóng tiền thì mới được ưu tiên đúng không , nếu quả thật là như vậy thì em sẵn sàng nếu đúng là ý như thế . Rất mong là BQT trả lời , tư vấn cho em nhanh nhé !
« Sửa lần cuối: 11/12/2012 01:51:10PM gửi bởi cugaytanuyen »

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
Re: Tại sao bài viết không được hiện mà lại bị mất đi
« Trả lời #1 vào lúc: 11/12/2012 05:32:59PM »
Chào bạn cugaytanuyen!
Vấn đề bạn nói, thay mặt BQT trả lời bạn như sau:
Vì bạn là thành viên mới lại chưa đăng ký làm thành viên chính thức nên các bài viết của bạn đang trong giai đoạn kiểm duyệt. Những bài viết ko đúng chủ đề, hoặc quá ít ký tự (Tùy chuyên mục) sẽ không được hiển thị

...Còn một chuyện này nữa là em nghe nói muốn được hiển thị ưu tiên bài viết thì phải đóng góp , đóng tiền thì mới được ưu tiên đúng không , ...

Chuyện này là bạn nghe ai nói???
Cugay.org là một diễn đàn phi lợi nhuận. Cugay.org rất mong nhận được nhiều tình cảm, nhiều sự đóng góp kinh nhiệm cu cò của AE gần xa.(Chứ không phải đóng góp tiền)
Bạn đã tham gia diễn đàn rồi, mong bạn tiếp tục chia sẻ, trao đổi những gì bạn còn khúc mắc.
Chào mừng bạn đến với Cugay.org! _zoo_
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

cugaytanuyen

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 11/12/2012 06:28:21PM »
-MOD : Vì bạn là thành viên mới lại chưa đăng ký làm thành viên chính thức
-Khách :  Vậy cho mình hỏi muốn đăng ký thành viên chính thức của diễn đàn thì mình phải làm những thủ tục gì , có cần phải trải qua những điều khoản gì không ?
-MOD :Những bài viết không đúng chủ đề sẽ không được hiển thị
-Khách copy :-Nói chuyện thì chỉ nói với người hiểu biết ko nên quan tâm những kẻ " Bã đậu " làm gì. Thằng nào bảo đánh bóng tên tuổi hay gì gì khác thì mặc chúng nó thôi. Vì dù sao nó cũng chẳng biết mình là ai chơi thế nào.
           - không mấy thằng câm hay ngóng ngọng hay nói , nó lại bảo
- Mong là anh giải thích rõ ràng hơn ?

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
« Trả lời #3 vào lúc: 11/12/2012 07:09:57PM »
Bạn đăng ký thành viên chính thức ở đây nhé: http://www.cugay.org/diendan/index.php?topic=126.260
Mấy câu bạn viết ra đó mình không biết bạn trích dẫn từ đâu và của ai, viết từ bao giờ?
Anh em BQT cũng còn công việc nữa chứ không phải lúc nào cũng online 24/7, bạn thông cảm cho.
Mọi chuyện qua rồi thì thôi, bây giờ AE mình đi mổ sẻ lại thì nhiều chuyện lắm.
Chúng ta thống nhất thế nhỉ!
Vui vì bạn chia sẻ những băn khoăn. Hơi buồn chút vì có thể mình giải thích chưa làm bạn thỏa mãn nhưng thôi, AE mình thanh niên, mấy chuyện nho nhỏ đó bỏ qua đi.
Mong nhận được những chia sẻ về chuyên môn từ bạn! _zoo_ _zoo_ _zoo_

cugaytanuyen

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 11/12/2012 07:21:53PM »
Anh cho em hỏi 1 lần nữa : vậy mình cứ  thống nhất như vậy đi , mà những bài viết của mình chia sẻ với anh em không vi phạm nội quy diễn đàn hoặc xúc phạm đến ai thì cũng sẽ được hiển thị bình thường chứ . Thời gian thì chẳng có bao nhiêu miệt mài đi làm , có mỗi buổi tối rảnh online có điều muốn nói với anh em chia sẻ niềm vui mà lại bị xóa một cách vô lý thì chán lắm , Vậy một lần nữa xin cám ơn anh thật nhiều chúc anh luôn vui vẻ trong cuộc sống và thành công trong công việc nha !

Bác Gấu

• Hero Member
  • Thanks 67
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 11/12/2012 09:01:48PM »
Mình xin nhiều chuyện tý nha các Admin ca Mod. Về vấn đề của bạn thì theo mình làm thành viên chính thức vì rất dể làm và bài viết được kiểm duyệt nhanh hơn.
Bác Gấu
Bán giò và bội bẫy cu gáy Gò Công các loại
SĐT: 0909 86 00 83

Tiểu_cugay

• Hero Member
  • Thanks 82
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 11/12/2012 10:43:18PM »
cugaytanuyen : Nói chuyện thì chỉ nói với người hiểu biết ko nên... và 1 số câu như người ta học 1 biết 10... cũng vì những câu nói này mà mình cũng gửi 1 bài với chủ đề dđ để  chém cu hay chém nhau . gửi bài thì ok đã nhìn thấy chủ đề , ngày mài xem lại thì mất tích ko có 1 lý do nào , thíc là xóa  :( :( :(

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
« Trả lời #7 vào lúc: 12/12/2012 07:19:48AM »
Anh cho em hỏi 1 lần nữa : vậy mình cứ  thống nhất như vậy đi , mà những bài viết của mình chia sẻ với anh em không vi phạm nội quy diễn đàn hoặc xúc phạm đến ai thì cũng sẽ được hiển thị bình thường chứ . Thời gian thì chẳng có bao nhiêu miệt mài đi làm , có mỗi buổi tối rảnh online có điều muốn nói với anh em chia sẻ niềm vui mà lại bị xóa một cách vô lý thì chán lắm , Vậy một lần nữa xin cám ơn anh thật nhiều chúc anh luôn vui vẻ trong cuộc sống và thành công trong công việc nha !
Mình thống nhất với quan điểm của bạn. Cảm ơn bạn đã chia sẻ!
Cảm ơn các AE khác đã có ý kiến!
Mình xin khép lại chủ đề này tại đây.
Thân!

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent