Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Trận đánh ngày 9-12 của mấy ae cu gáy Org Hà nội!  (Đọc 4726 lần)

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Trận đánh ngày 9-12 của mấy ae cu gáy Org Hà nội!
« Trả lời #20 vào lúc: 22/12/2013 06:56:16PM »

Xem lịch thì thấy các bác đi đánh vào ngày 9 tức là Thứ hai à  :d, chắc là chán họp giao ban ở cơ quan nên làm thêm mấy kèo cho vui.

Mình vào đường link trong bài viết mà không thấy ảnh nào hiện ra cả :d, đúng là kèo hát ngày càng mời gọi đó  :d. Hôm tới nếu các bác có tổ chức kèo này thì MT sẽ có cơ hội thực hành mấy bài mới tập xong :d (do giọng gáy ngày càng có dấu hiệu nhỏ đi nên phải chuyển bài liên tục cho phù hợp  :)), mà đảm bảo sẽ hát nhiệt tình và tưng bừng chứ không còn xấu hổ như hôm off lần 2 nữa :)))

binhbalahadong

• Chính thức
  • Thanks 2
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: trận đánh ngày 9-12 của mấy ae trong hội cu gáy!
« Trả lời #21 vào lúc: 12/02/2014 05:10:45PM »
thi thoảng có quả như này mới thích!!! cu cò cần như này thôi hehe. sao ko có kèo 3 đi bala bông đỏ hà đông nhi???? chắc các bác mỗi bác một góc nên ko chụp hình kèo 3 rồi  :-bd :-bd :-bd

Bala Hà đông .... mệt thế rồi vào đấy chắc nằm im cho các e ý muốn làm j thì làm ah bác ?

Có bác nào ở Hà đông hay đi bẫy Cu ko, cho e xin 1 chân sách lồng với ah :D ( đi dc mỗi chủ nhật thôi ah) mới tập chơi môn này ah

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent