Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Gửi lời cám ơn  (Đọc 938 lần)

Duy Hùng

• Hero Member
  • Thanks 39
    • Xem hồ sơ cá nhân
Gửi lời cám ơn
« vào lúc: 05/11/2011 11:31:34AM »
    Hôm nay là một ngày đẹp trời, nên sáng thức dậy Hùng thấy trong người rất phấn khởi và củng đỡ đau nhiều rồi đi lại thấy dễ dàng hơn mấy ngày trước, ko rõ hôm hay có động thái gì mà sức khoẻ của mình lại tốt thế ko biết. Vậy là Hùng tranh thủ gồi vào máy tính một chút để viết vài lời cám ơn tới toàn thể ACE trong Diễn đàn.

Lời mở đầu Hùng xin chân thành cám ơn tới toàn thể ACE trong BQT và toàn thể  ACE thành viên trong Diễn đàn cugay.org đã quan tâm, gúp đỡ và điện thoại gửi lời hỏi thăm sức khoẻ tới Hùng trong thời gian Hùng bị bệnh vừa qua. Hùng cảm thấy rất vui sướng và xúc động khi được làm bạn với nhiều bạn bè trên khắp mọi miền đất nước cùng chung niềm đam mê, dù có những người chỉ biết qua trên DĐ và trên điện thoại. Đã quan tâm, hỏi thăm, gúp đỡ lẫn nhau khi gặp khó khăn trong cuộc sống. Một tình cảm gắn kết với nhau  thật ko thể nào quên và chúng ta cần phát huy như thế mãi mãi sau này!
      Một lần nữa Hùng ko biết nói lời gì hơn, xin chân thành cám ơn toàn thể ACE trong DĐ cugay.org chúc toàn thể ACE sức khoẻ dồi dào, thành công trong công việc, gia đình hạnh phúc!!!

Thân chào!!!

Cu cu ăn đậu, ăn mè,
Bồ câu ăn lúa, chích chòe ăn khoai

chichnho8x

• Chính thức
  • Thanks 5
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Gửi lời cám ơn
« Trả lời #1 vào lúc: 05/11/2011 12:31:02PM »
Nghe tin bác đỡ bệnh là anh em mừng lắm rồi!  _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_
Cố gắng thật nhanh khỏe để về uống rượu cùng anh em bác nhé!
Gà em nuôi đang mọc lông cánh rồi!  =)) =))

Nào anh em ta cùng mừng cho anh Hùng :
          _zoo_                   _zoo_              _zoo_   _zoo_              _zoo_  _zoo_ _zoo_    _zoo_            _zoo_
    _zoo_     _zoo_           _zoo_   _zoo_              _zoo_             _zoo_   _zoo_     _zoo_             _zoo_           _zoo_
  _zoo_         _zoo_         _zoo_              _zoo_    _zoo_ _zoo_ _zoo_   _zoo_               _zoo_           _zoo_

Hồ soi bóng trúc tương tư đợi
Nước ngắm hình mây thổn thức chờ!!!!

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 05/11/2011 12:40:50PM »
Thật may mắn và hạnh phúc anh Hùng đã dần bình phục, chúc anh mau chóng lành bệnh để anh em ta thỏa lòng đam mê nhé _zoo_
-----------Xin cảm ơn Người---------
-----------Xin cảm ơn đời------------

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
« Trả lời #3 vào lúc: 05/11/2011 12:47:18PM »
 _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_
Khải ơi, anh Hùng mới đỡ thôi mà chú mời anh ý nhiều rượu vầy sao? Anh Hùng nhậu xong mà ko may có té lại là tội chú to lắm đấy nha. =)) =)) =))
Vui vậy thôi.
Em C80 gửi lời chúc mừng anh! _yahoo_ Đọc những dòng anh viết thấy cảm động và cũng yên tâm nhiều về sức khỏe của anh!
Anh gắng giữ gìn hơn, bệnh này còn cần vật lý trị liệu nhiều nữa. Chúc anh mau khỏi bệnh!
Khi nào về Thanh Hóa nhậu với Khải thì cứ alo em C80 một tiếng, biết đâu em lại có mặt đó. =)) _yahoo_
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent