Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

MỘT SỐ THÚ TIÊU KHIỂN KHÁC > Cây cảnh

Mảnh trời riêng

(1/2) > >>

BigBird:
Mảnh trời riêng cho những lúc vui, buồn, xả stress của em đây. Đa phần những cây này em trồng và chăm sóc từ nhỏ cho tới bây giờ, gần đây lười ko chăm sóc kỹ cho lắm thành ra....

Si

Đa

Lộc Vừng

Dâu

Bồ Đề

Mai Trắng
Đến Tết em sẽ chụp, up lại mấy cây Mai này với những bông hoa trắng muốt kín cả cây sau nhé.

Non Bộ

Hoa Trà

Phong Lan

Cảnh toàn bộ rừng nhà em

Dưới là cây còn trên là dàn treo chim, những hôm đẹp trời em mới cho chim từ trong nhà ra treo.

BigBird:
Hoa Mai giáp Tết Nguyên Đán 2009

Hoa Mai giáp Tết Nguyên Đán 2010

cugayquangngai:
chào bác long !
ở thành phố mà bác thu sếp được nơi trồng cây làm kiểng và làm luôn cảnh vườn treo chim thật là quá tuyệt  _yahoo_ _yahoo_, mới nhìn vô em cứ tưởng bác bê nguyên khu rừng về nhà chứ ?
 tôi thích mấy cái cây có cái dáng như " tiên nữ ngủ trong rừng " của bác đó , cây đẹp ở dưới chim hay ở trên thì là quá tuyệt rồi , tuyệt vời không thể bàn luận .
chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe .
thân chào !

BigBird:
Được hôm nay thời tiết đẹp, trời nắng nên treo hết cả chim trong nhà ra ngoài sân cho khỏe chim. Tranh thủ làm vài hình show tiếp mảnh trời riêng của em =))

dovan:
sân thượng nhà a BB thích quá! nhà e ở gia lai cũng k được nhiều cây và nhiều chim như thế!

Dc cái có mấy cây sầu riêng và hòe to hơn nhiều! còn cây cảnh bố e k mê, làm chết hết

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ