Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê
Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê

Tác giảChủ đề: BQT diễn đàn Cugay Việt Nam xin trân trọng thông báo  (Đọc 3322 lần)

quyents83

• Thích cu gáy
  • Hero Member
  • Thanks 106
  • mê cu gáy
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://www.cugay.org
Re: BQT diễn đàn Cugay Việt Nam xin trân trọng thông báo
« Trả lời #20 vào lúc: 02/07/2013 08:23:39AM »
Chúc mừng các bác nhé. Vậy là Hải Phòng có bác Kiên làm mod rồi hôm nào liên hoan mới được.  _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_
Chưa có tài đã đánh mất tâm,vừa có chút tâm đã bài xích tài

chimkute

• Sr. Member
  • Thanks 54
  • Happy life with cugay.org
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #21 vào lúc: 02/07/2013 08:38:01AM »
chẳng biết nói gì hơn:  (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*)
https://www.youtube.com/watch?v=na-l6h5lY-k
---------o00---------
Buồn buồn ra đứng bờ ao.
Ai ngờ chó cắn buồn ơi là buồn.

dungcu_hn

• Hero Member
  • Thanks 96
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #22 vào lúc: 02/07/2013 09:19:45AM »
Chúc mừng các cụ, đủ bắc trung nam rồi. Đi đâu cũng có lãnh đạo là anh em được ăn nhà hàng.

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #23 vào lúc: 02/07/2013 09:47:25AM »

Ôi chao, TỨ TỬ TRÌNH LÀNG/ DIỄN ĐÀN  =)) =)) =)). Ngày 24 ÂL đại cát  =)) =)) =)).

Xin chúc mừng các tân mod. Chúc các bác luôn đem lại tiếng cười sảng khoái cho anh em trên diễn đàn. 'Khép lại quá khứ- Nhìn về tương lai- Thắt chặt tình đoàn kết'.  =)) =)) =)) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*)

khoecomputer

• Sr. Member
  • Thanks 14
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #24 vào lúc: 02/07/2013 11:05:31AM »
 _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ chả biết chúc mừng hay là cảm thông nữa. Các bác hãy vì niềm đam mê để gắn kết AE các vùng miền nhé
Bon chen bỗng chốc thành hư ảo,
Hoa cười chim hót thỏa lòng ta.

buiphu

• Hero Member
  • Thanks 170
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #25 vào lúc: 02/07/2013 12:00:20PM »
chúc mừng bqt sài gòn nha, hôm nào họp mặt ra mắt thôi  _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ :-bd :-bd
"cuộc đời vẫn đẹp sao"

Cugaysdtq

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 2
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #26 vào lúc: 02/07/2013 02:16:01PM »
Chúc mừng ban QT đẫ có thêm người gánh vác việc của anh em diễn đàn, chúc các đồng chí luôn mạnh khỏe hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ trên mọi lĩnh vực.

cugaygialai

• Hero Member
  • Thanks 127
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #27 vào lúc: 02/07/2013 02:20:41PM »
Chúc mừng BQT có thêm người gánh vác công việc, chúc các đồng chí trên cương vị mới luôn hoàn thành mọi công việc để cugay.org ngày càng lớn mạnh.

Bảo Ngọc

• Chính thức
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #28 vào lúc: 02/07/2013 03:19:31PM »
Xin chúc mừng các Bác ,với chức năng Mod được anh em tín nhiệm .Mong các Bác hoàn thành nhiệm vụ được giao  _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_

nhanhot73

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 244
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #29 vào lúc: 02/07/2013 03:36:32PM »
Chúc mừng các TV mới của BQT, mong anh em mới, trẻ, khỏe nhiệt tình ( cả già gân nữa) góp phần đưa diên đàn ngày càng phát triển.   
Trăm năm trước ta chưa hề có
Trăm năm sau có cũng như không
Cuộc đời có có không không
Trăm năm còn  lại tấm lòng mà thôi .

Hai lúa Long An

• Sr. Member
  • Thanks 28
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #30 vào lúc: 02/07/2013 03:48:02PM »
thế là sg cũng có BQt ,chúc mừng các anh ,các chú nha  _yahoo_

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
« Trả lời #31 vào lúc: 02/07/2013 04:38:38PM »
thế là sg cũng có BQt ,chúc mừng các anh ,các chú nha  _yahoo_
Chào bạn hailuala.
Chưa khi nào BQT thôi nghĩ đến các ACE ở Sài Gòn cả.
Chỉ có điều AE trong đó phần vì ít tham gia diễn đàn, phần vì tham gia mà không post bài hoặc (có thể) tham gia với những nick mới nên BQT chưa chọn được thôi.
Nhân sự kiện Offline lần thứ 2 diễn đàn Cugay.org, BQT mong muốn các AE Sài Gòn nói riêng và AE ở các vùng miền quan tâm ủng hộ và giới thiệu cho BQT những thành viên mà các AE tín nhiệm để BQT cân nhắc bổ sung các thành viên đó vào BQT hòng đáp ứng những tâm tư nguyện vọng của tất cả các ACE.
Nhân đây, C80 gửi lời cảm ơn và chúc mừng các anh là thành viên BQT mới đã nhận lời tham gia BQT.
Hy vọng với quyết tâm của BQT mới cùng với sự đoàn kết, động viên, ủng hộ của tất cả ACE, chúng ta sẽ xây dựng diễn đàn Cugay.org ngày càng vững mạnh!
Thân mến!
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

November_rain

• Sr. Member
  • Thanks 77
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #32 vào lúc: 02/07/2013 07:19:59PM »
Sau khi bàn bạc đi đến thống nhất cao của BQT diễn đàn Cugay Việt Nam, cùng với sự mong muốn phát triển diễn đàn ngày một ổn định và hướng tới một tầm cao mới, BQT diễn đàn xin chính thức thông báo có thêm thành viên điều hành mới của diễn đàn:
1. trungkien72
2. Lê Nam
3. Đồngquê
4.Thôngxanh
Xin chúc các thành viên mới của BQT sức khỏe, cùng "vác cái tù và" dài không đo được  _yahoo_ _zoo_ _zoo_

bat tay chúc mừng các anh.  (*)(*)
Bác Kiên êi. cơn lốc màu da cam rồi nhé  =))

Lữ Khách

• Hero Member
  • Thanks 116
  • Lời chia tay nói dễ sao em...!
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://www.cugay.org/diendan/
« Trả lời #33 vào lúc: 02/07/2013 08:39:52PM »
Xin chúc mừng Thành Viên BQT mới  _zoo_ _zoo_ _zoo_

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #34 vào lúc: 03/07/2013 02:01:36AM »
Lời đầu tiên ThôngXanh xin gửi lời cảm ơn tới anh Tre Làng, cùng quý anh chị em đã và đang làm thành viên trong hội đồng BQT và toàn thể quý anh chị em thương mến trên diễn đàn cugay.org
  Cảm ơn anh Tre Làng đã tạo ra 1 sân chơi bổ ích cho ACE đam mê cu gáy trên mọi miền tổ quốc, từ đó kết nối những nhịp cầu để anh chị em có thể đến được với nhau trên tinh thần đoàn kết, giao lưu học hỏi lẫn nhau trong môn cu gáy cũng như  trao cho nhau những tình cảm, sự sẻ chia trong cuộc sống. Ngoài ra, không thể quên những đóng góp tích cực của các thành viên trong hội đồng BQT diễn đàn trước đây như anh Lâm Quang Nhã,( lamquangnha ) anh Duy Hùng ( Duy Hùng ) anh Duy ( cugayquangngai ) anh Hồng Sâm ( cugaynhatrang ),… cho tời các anh chị em trong BQT hiện nay, đã bớt chút thời gian quản lý và xây dựng diễn đàn. Để diển đàn có được như ngày hôm nay thì nhân tố chính là các thành viên của diễn đàn đặc biệt là các thành viên tâm huyết với diễn đàn đã chia sẻ và đóng góp cùng chung tay với hội đồng BQT xây dựng diễn đàn cu gáy ngày càng phát triển, lớn mạnh. Diễn đàn cugay.org là diễn đàn phi lợi nhuận, là nơi kết nối anh chị em nên Thông xanh mong rằng ACE trên diễn đàn chúng ta hãy gắn bó trong tình đoàn kết, yêu thương vì cuộc sống đã quá nhiều bộn bề lo toan hãy làm nơi đây trở thành nơi để ACE chúng ta chia sẻ 1 chút gì đó với nhau, bớt đi những mệt nhọc lao tâm của cuộc sống, đến với nhau trong tiếng cười trên chatbox, những lời bông đùa hài hước trong từng bài viết hay những cú alo gác kèo café,…Ai thì cũng có những nỗi niềm riêng, cuộc sống riêng, tình cách riêng, địa vị riêng trong XH nhưng đến với nhau nhờ tình yêu và đam mê cu gáy thì có lẽ mong rằng mỗi người trong chúng ta cũng mộc mạc như loài cu gáy dân dã này.
   Lời sau cùng Thông Xanh xin cảm ơn mọi người đã tin tưởng giao phó cho Thông Xanh chính thức trở thành bia bắn phá cho anh chị em trên diễn đàn. Thông Xanh có điều gì sơ suất mà làm anh chị em phiền lòng từ trước tới nay thì cũng mong mọi người bỏ qua cho Thong Xanh vì chẳng có ai mà toàn vẹn hết được đúng không ạ! Và có điều gì sai sót trong quá trình đứng làm bia cho ACE bắn phá thì cũng bỏ qua luôn cho Thông Xanh và các anh em tân thành viên BQT trên tinh thần góp ý xây dựng. ( chứ đừng trên tinh thần quăng gạch ném đá nha,..có súng và còng số 8 đấy nhé  =)) )
À! Một lần nữa thôi và một lời nữa thôi : Xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của mọi người  _zoo_
-----------Xin cảm ơn Người---------
-----------Xin cảm ơn đời------------

cu_binh

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #35 vào lúc: 03/07/2013 09:23:31AM »
chúc các mod hoàn  thành nhiệm vụ. _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_

Đức Huy_Hạ Long

• Hero Member
  • Thanks 53
  • Cu gáy Hạ Long
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #36 vào lúc: 03/07/2013 12:37:13PM »
Chúc mừng các bác, chúc các bác sức khỏe dồi dào và hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao. :)) :)) :)) :-bd :-bd :-bd
Đam mê cu gáy...!

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent