Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê
Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê

Tác giảChủ đề: Thông báo tổ chức Offline lần 2 diễn đàn Cu gáy Việt Nam tại Hà Nội  (Đọc 10372 lần)

cu_binh

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
chúc cho anh em off vui vẻ...........................................................

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân

mỗi anh em off mang theo cu nhé. _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_

............................................

Các bác trong Ban Tổ chức cho em hỏi với ạ: mang gáy đến đó dợt thì có quy định loại lồng nào không ạ, hay là phải có cái lồng giống hình cái lụp mà em vẫn thấy trong bài về thi cu gáy? Vấn đề nữa là em mồi-khách nhà em chỉ gù được mỗi lần là tầm 12 xạc thì đã đủ tiêu chuẩn giải khuyến khích chưa ạ?  =)) =)) =)) Nếu chưa đủ thì em để em nó ở nhà an dưỡng cho khỏe ạ  *><* đỡ phải đi lại nắng nôi  =)) =))

Cu_Cơ

• Hero Member
  • Thanks 142
    • Xem hồ sơ cá nhân

Các bác trong Ban Tổ chức cho em hỏi với ạ: mang gáy đến đó dợt thì có quy định loại lồng nào không ạ, hay là phải có cái lồng giống hình cái lụp mà em vẫn thấy trong bài về thi cu gáy? Vấn đề nữa là em mồi-khách nhà em chỉ gù được mỗi lần là tầm 12 xạc thì đã đủ tiêu chuẩn giải khuyến khích chưa ạ?  =)) =)) =)) Nếu chưa đủ thì em để em nó ở nhà an dưỡng cho khỏe ạ  *><* đỡ phải đi lại nắng nôi 

không có quy định về lồng chị thủy ơi.gáy của chị mà gù đến 12 xạc là đỉnh lắm rồi.hôm nào off chị mang đi nhé.để anh em mở mang tầm mắt
MAY MẮN LÀ NHỜ SỰ CẦN CÙ

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân

Các bác trong Ban Tổ chức cho em hỏi với ạ: mang gáy đến đó dợt thì có quy định loại lồng nào không ạ, hay là phải có cái lồng giống hình cái lụp mà em vẫn thấy trong bài về thi cu gáy? Vấn đề nữa là em mồi-khách nhà em chỉ gù được mỗi lần là tầm 12 xạc thì đã đủ tiêu chuẩn giải khuyến khích chưa ạ?  =)) =)) =)) Nếu chưa đủ thì em để em nó ở nhà an dưỡng cho khỏe ạ  *><* đỡ phải đi lại nắng nôi 

không có quy định về lồng chị thủy ơi.gáy của chị mà gù đến 12 xạc là đỉnh lắm rồi.hôm nào off chị mang đi nhé.để anh em mở mang tầm mắt

Ok ! Hôm offf Quê mang chú cu gù liên tục 45 phút không nghỉ . Cao hứng gù liên hồi 180 phút rất bài bản  =)) _zoo_
Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại ...!

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân

Ok ! Hôm offf Quê mang chú cu gù liên tục 45 phút không nghỉ . Cao hứng gù liên hồi 180 phút rất bài bản  =)) _zoo_

......................................

Thế thì em đoán đích thị em gáy này không ăn thóc tiêu và kê như gáy thường mà món khoái khẩu của nó là thịt gà, thịt chó, cafe và 'chân dài ' thì mới đỉnh như vậy được à  =)) =)) =)). Chỉ còn có hơn 1 tháng nữa là off, bác Quê phải đặt gấp cái lồng thổ cao hơn 1.7m để nhốt vừa em cu chiến này đấy ạ, hôm đó rất vinh hạnh được tận mục sở thị em nó bác Quê à  (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*)

phuong_kofk

• Hero Member
  • Thanks 96
  • yeu sinh vat canh
    • Xem hồ sơ cá nhân

......................................

Thế thì em đoán đích thị em gáy này không ăn thóc tiêu và kê như gáy thường mà món khoái khẩu của nó là thịt gà, thịt chó, cafe và 'chân dài ' thì mới đỉnh như vậy được à  =)) =)) =)). Chỉ còn có hơn 1 tháng nữa là off, bác Quê phải đặt gấp cái lồng thổ cao hơn 1.7m để nhốt vừa em cu chiến này đấy ạ, hôm đó rất vinh hạnh được tận mục sở thị em nó bác Quê à  (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*)
chị Thủy coi bộ nhiệt tình với chim cu quá nhỉ, Sài Gòn xa quá, ko là e đăng kí 1 slot rồi. mong có dịp giao lưu với chị mái già. hé hé hé................. (*)(*)
phuong_kofk@yahoo.com.vn
0.969.868.479/// 0909.316.968
hân hạnh làm quen cùng anh em mê cu gáy.

ongbosinhvien

• Sr. Member
  • Thanks 18
    • Xem hồ sơ cá nhân
Quả này phải cố tham gia thôi hihi.
Địa điểm cũng dễ tìm, ngay bến ngầm, thành viên mới góp mặt đc chứ BTC.

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
Quả này phải cố tham gia thôi hihi.
Địa điểm cũng dễ tìm, ngay bến ngầm, thành viên mới góp mặt đc chứ BTC.

Rất vui khi bạn đăng ký tham gia _zoo_ _zoo_
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân

.................................................

Hí hí, tối qua mái già bảo với 2 em khách rằng: 'Các con biết không, hôm nay chú Cuco_amakong+ 4 khen các con gù được 12 xạc là đỉnh lắm rùi đó'  _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_, thế là sáng nay mái già dọn vệ sinh chuồng trại, cho ốp thử 2 lồng khách, thì kỳ lạ chưa, em đang gù từ 6 xạc đã lên được  thành 12 xạc, còn em gù 12 xạc thì đã lên được thành 15 xạc,  (*)(*) (*)(*), kiểu này ngày nào cũng khen mấy em này đảm bảo đến 27-7 sẽ thành chiến binh, quyết gặp cao thủ cũng không đào ngũ  =)) =)) =)).

ongbosinhvien

• Sr. Member
  • Thanks 18
    • Xem hồ sơ cá nhân

.................................................

Hí hí, tối qua mái già bảo với 2 em khách rằng: 'Các con biết không, hôm nay chú Cuco_amakong+ 4 khen các con gù được 12 xạc là đỉnh lắm rùi đó'  _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_, thế là sáng nay mái già dọn vệ sinh chuồng trại, cho ốp thử 2 lồng khách, thì kỳ lạ chưa, em đang gù từ 6 xạc đã lên được  thành 12 xạc, còn em gù 12 xạc thì đã lên được thành 15 xạc,  (*)(*) (*)(*), kiểu này ngày nào cũng khen mấy em này đảm bảo đến 27-7 sẽ thành chiến binh, quyết gặp cao thủ cũng không đào ngũ  =)) =)) =)).
Á em biết thêm 1 bí mật nữa nhé, cứ khen là càng khen các em cu chơi càng hăng nhá. Chứ khi nào thấy cu gáy gù yếu cứ nhăn nhó các em nó ko có cố gắng đâu hihi.
Em cu khách nhà em gù hơi đc 8 xạc có yếu quá ko cô giáo ơi.
Dịp off sắp tới nếu tham gia đc  nhờ cô giáo chỉ ít kn chăm cu nhé.

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
...

Cu minhtri này hôm mình gặp cà phê thấy ít nói mà lên đây "mồm mép" gớm. :d
Hay là bên ngoài "giả nai"?!! =)) =)) =))
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
...

Cu minhtri này hôm mình gặp cà phê thấy ít nói mà lên đây "mồm mép" gớm. :d
Hay là bên ngoài "giả nai"?!! =)) =)) =))

............................................................................

Oan cho mái già quá bác Cường hành chính (hành là chính =)) =)) =))) ơi, hôm đó 1 mình giữa đám ba quân mái già tôi tự 'biết thân biết phận' nên không dám ho he gì  =)) =)) =)), bây giờ chỉ dám 'cưa sừng làm nghé' thôi chứ làm sao 'giả nai' được nữa à  =)) =)) =))

cu gáy Móng Cái

• Hội cu gáy đấu Org Quảng Ninh
  • Hero Member
  • Thanks 189
  • Đừng vì Danh phụ Nghĩa quyên Tình
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • //www.facebook.com/pages/Hội-Cu-gáy-đấu-Org-Quảng-Ninh/239458322882719?filter=2
mái già rất rất và rất thích cu nên các cu chủ đừng bắt bẻ thế =))
Trích dẫn từ: cu gay mong cai
CUGAY.ORG TIÊU KHIỂN & BẢO TỒN

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
mái già rất rất và rất thích cu nên các cu chủ đừng bắt bẻ thế =))

.......................................................

Lạy bác Móng Cái  ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^, lại thêm bác nữa làm em ...........chạy tụt cả dép  =(( =(( =((.

Thế đôi cu non hôm nọ bác định tặng em đã lớn lên tí nào chưa ạ  _yahoo_. Em đang có ý định về một dự án liên quan đến cu cò, cho nên nếu dự án được BTC duyệt thì bác cho 2 em chim non kia nhập hộ khẩu về Hà Nội nhé  =)) =)) =)). Xin cảm tạ  :)) :)) :))

.........................................................

''Hãy coi anh là rau......Đừng là sâu em nhé''     =))   

Okie, em coi anh là rau  =)) =)) =)) và em là superworm....       hãy coi chừng anh nhá .... *><* *><* *><*

« Sửa lần cuối: 15/06/2013 12:56:48PM gửi bởi minhtri_cugay »

manhhahp

• Hero Member
  • Thanks 228
    • Xem hồ sơ cá nhân
- Trong lần off 2 này thay mặt anh em  nhóm ORH Hải Phòng mình đăng ký tham dự off 4 xuất nhé. Về kinh phí sẽ chuyển vào cuối tháng 6 tới cho các bác.  :d Nếu được các bác cho nợ thì càng tốt  =))
HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ
                 NHẤT TÂM , NHÌ TÀI

November_rain

• Sr. Member
  • Thanks 77
    • Xem hồ sơ cá nhân
- Trong lần off 2 này thay mặt anh em  nhóm ORH Hải Phòng mình đăng ký tham dự off 4 xuất nhé. Về kinh phí sẽ chuyển vào cuối tháng 6 tới cho các bác.  :d Nếu được các bác cho nợ thì càng tốt  =))
=)) may mà bác ko nhầm thành nhóm R-OH Hải Phòng. Ko AE lại tưởng nhóm ORG HP toàn đệ tử của Liêu Linh  :)) bat tay

thodongsonkim

• Chính thức
  • Thanks 20
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
Còn 1 tháng nữa là được ra thăm thủ đô rồi.
ko biết chuyến này ra khi nào về được đây
Chim kêu, chim kêu ven rừng suối gọi
ta lên đường nặng trĩu 2 vai...

Cu_Cơ

• Hero Member
  • Thanks 142
    • Xem hồ sơ cá nhân
Còn 1 tháng nữa là được ra thăm thủ đô rồi.
ko biết chuyến này ra khi nào về được đây

thì ông đi thăm hết ae hà nội rồi về.ra ông alo tui nhé
MAY MẮN LÀ NHỜ SỰ CẦN CÙ

haicugay

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
Mai mốt tham gia thi o đâu các bác,cho em biết địa chỉ với nhé,em có con gáy khách phú thọ nhg mà chỉ gáy khách thôi có đc tham gia ko ạ,xin các ae chỉ giáo giúp ,thaks nhiều

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
Mai mốt tham gia thi o đâu các bác,cho em biết địa chỉ với nhé,em có con gáy khách phú thọ nhg mà chỉ gáy khách thôi có đc tham gia ko ạ,xin các ae chỉ giáo giúp ,thaks nhiều
Có thi thố gì đâu bạn ơi. Bạn đọc lại tiêu đề topic đi nhé. :d
Rất hân hạnh chào đón bạn tham gia buổi Offline diễn đàn Cugay.org lần thứ 2. _zoo_
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent