Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: bẩy cu honphutu - các bác xem giúp em, em bổi này thế nào nước nôi ra sao?  (Đọc 1980 lần)

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
tình hình là hôm nay thứ bảy rảnh rỏi đi lấy đồ rồi sẵn tiện mang con cu theo luôn, nghe đồn ở uỷ ban huyện có con gáy nghe hay nên tranh thủ, kêt quá là em nó đây, cũng mới chơi nên về giọng thì mù tịt, nhưng biết em nó thúc nhanh lắm

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
ở đây em không có mồi đất nên em lấy cái loa để kế bên em nào xuống bo vài dòng thì dính ngay  :)) :)) :)) :)) :)), nen không biết giọng em nó thế nào các bác bói giúp em có lên mồi nổi không  ^:)^ ^:)^ ^:)^

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
ở đây mấy em gác cu áp dụng khoa học kỷ thuật không à, nhất là công nghệ nano, lấy cái loa phát nhạc bỏ vào ống tre âm thanh phát đi xe hơn bổi về nhiều hơn  *><* *><* *><* *><*

cuhoangtb

• Hero Member
  • Thanks 159
    • Xem hồ sơ cá nhân
Không thấy hình ảnh đâu bác ạ
MÊ CU GÁY

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
sao kỳ vậy ta, mình bên này mở thấy bình thường mà, không biết có lỗi ở chỗ nào không, và đây là em số 02 các bác chém hộ em

kiet.vba

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
Ko thấy hình ảnh chi hết bác ơi???? O:o O:o O:o O:o O:o O:o 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8-> 8->
Yêu em hai tiếng cúc cu....

vampire89

• Hero Member
  • Thanks 41
    • Xem hồ sơ cá nhân
không thấy gì hết bạn ơi
Đam mê bất tận

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
mấy bác cho em hỏi em chụp bàng iphone 3g nên có đuôi là JPG mà sao bên em mở thấy bình thường mà trên diễn đàn mở không được các bác có cách nào giúp em được không! em xin cảm ơn ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

cugaybaoloc

• Sr. Member
  • Thanks 45
    • Xem hồ sơ cá nhân
Bên này thì thấy hình ảnh bình thường nè, rõ ràng và net ngang với Sony ấy chứ.  :))

Công nhận mấy con bổi bác bẫy đẹp thiệt, mà cách bẫy cũng độc đáo nữa, bác chia sẻ chi tiết cho anh em nào có nhu cầu áp dụng theo để tóm vài em bổi nữa đi,

Cảm ơn bác đã chia sẻ,
Vì đàn ông có khuyết điểm nên phụ nữ mới yêu anh ta

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
cảm ơn cugaybaoloc mình dùng như vậy hơi phi anh hùn tí xíu do không có mồi, mới chơi nên nghỉ ra cách này dùng tạm khi nào có mồi sẽ không dùng nửa, mình tập con bổi cho dạn người không cần gáy mái càng tốt, lấy loa ghi âm một đoàn gáy thúc gù để cách mồi chừng 1 mét, khi bổi xuống bo mồi vài dòng là tiu đời,  :)) :)) :)) :)) :)) :))
bác xem mấy em đó có nước noi gì không cảm ơn bác nhiều nhe

cuhoangtb

• Hero Member
  • Thanks 159
    • Xem hồ sơ cá nhân
Bẫy kiểu này quê em toàn vậy. Con mồi không cần gáy, chỉ cần đứng im không giẫy là được. Mồi phải khâu mắt lại sao cho nó không nhìn thấy gì thì không giẫy, họ đánh được 2,3 com thay mồi 1 lần, con mồi cũ lại cho vào cũi để bán.
MÊ CU GÁY

cugay_hàđông

• Chính thức
  • Thanks 11
  • rất vui được giao lưu với anh em 0988912999
    • Xem hồ sơ cá nhân
Cả hai con đều đẹp đó có điều ảnh chụp không được chi tiết cho lắm lên ae khó lòng chém , hai em này cũng đáng để đãi thóc rồi bạn , cách bạn bẫy độc đáo quá
Trích dẫn từ: cu gay hà đông
                     CUGAY.ORG
CHUNG TAY VUN ĐẮP MỘT NIỀM VUI

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
cảm ơn bạn cugay-hadong và bị đụng hàng với bạn cuhoangtb do mình không có mồi nên mới chơi như vậy, nên chỉ thưởng thức được em bổi gáy thôi con mồi thì về làm mồi nhậu luôn hiii, 02 em đó có bài bản gì không các bác, chơi kiểu này khó mà lựa bổi nuôi quá mong các bác giúp em :-w :-w :-w :-w :-w :-w

tranquanghd123

• Hero Member
  • Thanks 76
    • Xem hồ sơ cá nhân
công nghệ bắt bổi của bác hay nhỉ nhưng em nghĩ tùy nơi thôi chứ không phải nơi đâu cũng áp dụng dc
người ta nuôi cu để xả tress còn mk lại bị tress thêm

cugay_honphutu2013

• Chính thức
  • Thanks 6
    • Xem hồ sơ cá nhân
cai đó thì mình cũng không biết mô hình đó như thế nào, nếu hôm nào các bác mang mồi đi mà không gáy thử áp dụng mô hình này xem có hiệu quả không các bác, nếu có hiệu quả thì mình nhân rộng thêm ra chà kiểu này chó, bồ cắt thì không làm gì được mình cả  bat tay bat tay bat tay bat tay bat tay

thu26389

• Hero Member
  • Thanks 77
  • cứ chơi đi thời gian là câu trả lời tốt nhất
    • Xem hồ sơ cá nhân
hì kiểu này là bẩy cu thế kỉ 2..2 đáng học tập,may mà e có con cu mái thuần rùi,hy vọng thôi  (*)(*)
NGƯỜI QUÝ HƠN CHIM QUÝ

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent