Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Hẹn gặp nhé giữa Sài Gòn.  (Đọc 1007 lần)

cugaygialai

• Hero Member
  • Thanks 127
    • Xem hồ sơ cá nhân
Hẹn gặp nhé giữa Sài Gòn.
« vào lúc: 21/10/2013 07:44:58PM »
Ngày mốt (22/10/2013) mình có chút công việc vào Thành phố không biết có anh em org nào để giao lưa cà phê không nhỉ. Rất mong được giao lưu.

Cu Gáy Bình Thạnh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 637
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Hẹn gặp nhé giữa Sài Gòn.
« Trả lời #1 vào lúc: 21/10/2013 08:53:55PM »
chào anh Hà vào tới gọi cho em nhé 0903105539! (*)(*)
<<<.....TRI ÂN GIAO LƯU VÀ HỌC HỎI.....>>>

chipchip

• Thủ Quỹ
  • Hero Member
  • Thanks 560
  • Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy....!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 21/10/2013 09:10:02PM »
Hơ hơ, thấy anh Gia lai hẹn hò em lại nhớ tới bài hát Lá đỏ, bệnh nghề nghiệp rồi :d

Chúc anh có một chuyến đi thú vị nhen. Anh gọi cho 113 là chuẩn luôn đó :-bd , mà ae Sài gòn vừa có cảnh sát 113, vừa có AK lựu đạn vừa có Thông... nên anh nhớ mang theo ...vũ khí để bảo toàn trở về nhà nhen :d
SỐNG ĐỂ YÊU THƯƠNG ~:>

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 21/10/2013 09:23:44PM »
kkaaa ae SG đã nhận được tin tình báo từ trinh sát từ lâu , nên đã âm thầm chuẩn bị " súng ống đạn dược " đầy đủ để đoán tiếp a Hà , a Hà đi chuyến này chắc mất nhiều hơn là được đó nha heee =))( mất sức ) , tiên phong trận này bao gồm : a 113 , cu AK , phó tổng nguyên soái thongxanh ... bấy nhiêu thôi đã đủ làm a Hà mệt lừ rùi kaaa :)), còn em làm hậu phương tiên phong làm tham mưu trong chiến dịch " bẫy cu mồi Tây nguyên  " ,  Tiếp đó là đánh nước rút cho mấy e cu mái chân dài tới nách đánh nước hậu , bảo đảm a Hà  bị thu phục tại trận heeee :))
Hen gặp nhau tại SG anh Hà  nhé . _zoo_ _zoo_ _zoo_
thân chào !
« Sửa lần cuối: 21/10/2013 09:26:37PM gửi bởi cugayquangngai »
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

Cua_QB_GL

• Hero Member
  • Thanks 360
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 22/10/2013 09:39:31AM »
Ngày mốt (22/10/2013) mình có chút công việc vào Thành phố không biết có anh em org nào để giao lưa cà phê không nhỉ. Rất mong được giao lưu.
Chờ em với bác Hà. Bác trước khi về là phải o lô cho em đấy nhé. Bác bị nhờ vả roài.
Đô bác Hà cũng cỡ chú TX, quả này bác gặp cugayquangngai thì coi như ........... tiêu.
Trích dẫn từ: Cua_QB_GL

........Tái xuất..........

anhkhoa81

• Hero Member
  • Thanks 132
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 22/10/2013 09:42:44AM »
Chờ em với bác Hà. Bác trước khi về là phải o lô cho em đấy nhé. Bác bị nhờ vả roài.
Đô bác Hà cũng cỡ chú TX, quả này bác gặp cugayquangngai thì coi như ........... tiêu.
đang phong toả địa bàn ngoài sb,các bx để bắt cóc mà alo ko thấy a H nghe máy...coi bộ bị bắt cóc đâu rùi..hic _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_
CHƠI CÁ DƯỠNG TÂM
CHƠI CHIM DƯỠNG TÍNH

Thông Xanh

• Phó Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 697
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 22/10/2013 10:27:41AM »
- Anh Hà với anh Cua chịu chơi quá đi, gặp nhau ở GiaLai chưa đã nay hẹn gặp ở Sài Gòn đổi gió đây. Đô anh Hà bằng đô em thì phải chiến thôi kaka...
-----------Xin cảm ơn Người---------
-----------Xin cảm ơn đời------------

anhkhoa81

• Hero Member
  • Thanks 132
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 22/10/2013 11:44:44AM »
- Anh Hà với anh Cua chịu chơi quá đi, gặp nhau ở GiaLai chưa đã nay hẹn gặp ở Sài Gòn đổi gió đây. Đô anh Hà bằng đô em thì phải chiến thôi kaka...
đã alo cho Bác Hà..mai kới tới tp..hic..đc tói lại là Bình thạnh (lại giống Bác cua nhà ta) chắc là a Cua và a H vào thanh đa kiếm cu mái chân dài đây mà... =)) =)) =)) =)) :-SS :-SS
CHƠI CÁ DƯỠNG TÂM
CHƠI CHIM DƯỠNG TÍNH

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent