Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Cho em hỏi ở Hải Phòng, ngoài Miếu Tây còn có cội nào dượt cu gáy  (Đọc 548 lần)

jackychang

• Chính thức
  • Thanks 9
    • Xem hồ sơ cá nhân
Chào các cụ

Ở HP ngoài Miếu Tây còn có chỗ nào dượt cu gáy hàng tuần ko nhỉ ?
Bác nào biết cho em địa chỉ để em qua giao lưu

Thanks,

Jackychang

Artisan

• Sr. Member
  • Thanks 40
    • Xem hồ sơ cá nhân
Bác sang Thủy Nguyên giao lưu Cu gáy vào sáng thứ 7, Chủ nhật hàng tuần tại nhà anh Sóc và một số anh em bên đó cho vui. Anh em Uông Bí, Quảng Ninh cũng thường xuyên sang giao lưu. Hội Cu gáy Thủy Đường các bác cũng chịu khó đầu tư nhiều hàng khủng và chim ác lắm. Bên đó còn có bộ môn kè bắn xịt Cu. Mình mang mấy con gấu đi sang kè lồng bị chim anh em bắn xịt chạy quanh lồng, nhiều con không chịu được ngưỡng ật cổ dề. Đang cay cú phục thù Chủ nhật này. Trân trọng mời bác  jackychang nhé

manhhahp

• Hero Member
  • Thanks 228
    • Xem hồ sơ cá nhân
- Sáng chủ nhật 6/10 bác cứ chạy sang Thủy Nguyên, đến ngã tư thị trấn núi đèo bác alo cho em, sdt: 0936.682.365, em sẽ chỉ đường tiếp cho bác vào nhà anh Sóc giao lưu tập dượt.  bat tay nhớ mang theo con nào ghê chút nhé anh không lại giống em với anh Tín tuần trước mới bị họ cho ngưỡng ặt cả cổ ra xong, tuần này ko biết có phục thù được ko nữa  :-S, A e bọn em đặt trọn niền tin nới mấy con chim của anh đó  :-S
HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ
                 NHẤT TÂM , NHÌ TÀI

jackychang

• Chính thức
  • Thanks 9
    • Xem hồ sơ cá nhân
- Sáng chủ nhật 6/10 bác cứ chạy sang Thủy Nguyên, đến ngã tư thị trấn núi đèo bác alo cho em, sdt: 0936.682.365, em sẽ chỉ đường tiếp cho bác vào nhà anh Sóc giao lưu tập dượt.  bat tay nhớ mang theo con nào ghê chút nhé anh không lại giống em với anh Tín tuần trước mới bị họ cho ngưỡng ặt cả cổ ra xong, tuần này ko biết có phục thù được ko nữa  :-S, A e bọn em đặt trọn niền tin nới mấy con chim của anh đó  :-S

Vâng, nếu thế sáng chủ nhật em thử mang con chiến binh già nhà em sang thọ giáo các bác bên đó cho vui. Sáng chủ nhật các bác cứ cho em xin cái giữa zàn để về cho em nó ngật ngưỡng luôn đỡ phải chăm cho tốn thóc.

Tầm 8h30 em đi và gọi cho các bác nhé, anh em đi cho vui

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent