Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Các bác thẩm giùm em nó!!!  (Đọc 769 lần)

Chiều Quê

• Newbie
  • *
  • Thanks 1
    • Xem hồ sơ cá nhân
Các bác thẩm giùm em nó!!!
« vào lúc: 19/08/2013 02:20:35PM »
Đây là một vài hình ảnh của em nó (cu khách em mới mua), các bác nhận xét xem em nó có nên cơm cháo gì không?
Các bác cho em xin ít kinh nghiệm mang cu đi cội dãi dượt cuối tuần với ạ: cu gáy loại nào thì mang đi dượt đc (cu khách hay cu mồi)?

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Các bác thẩm giùm em nó!!!
« Trả lời #1 vào lúc: 19/08/2013 03:05:55PM »
Đây là một vài hình ảnh của em nó (cu khách em mới mua), các bác nhận xét xem em nó có nên cơm cháo gì không?
Các bác cho em xin ít kinh nghiệm mang cu đi cội dãi dượt cuối tuần với ạ: cu gáy loại nào thì mang đi dượt đc (cu khách hay cu mồi)?

Hi chieuque, nếu bạn ở Hà Nội thì mời bạn đến tham gia với anh em org_Ha Noi tại địa chỉ số 19, ngõ Đặng Tiến Đông, Q. Đống Đa, Hà Nội thời gian từ 8h30-10h30 chủ nhật hàng tuần, ở đó sẽ có các cu thủ sẽ nhận xét giúp bạn Chúc bạn vui vẻ với thú chơi này :-bd bat tay _zoo_.
P/S : sau 10h 30 có thể có kèo gác chai, khi đi bạn nhớ mang theo tài liệu để nộp :))
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

Chiều Quê

• Newbie
  • *
  • Thanks 1
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Các bác thẩm giùm em nó!!!
« Trả lời #2 vào lúc: 19/08/2013 05:00:11PM »
Ok. Em cũng đang tìm địa chỉ cội cu gáy mà hiếm quá. Chỗ đấy cũng gần nhà em mà, CN tới em sẽ thu xếp đến giao lưu cu cò học hỏi kinh nghiệm các bác. Mong các bác tận tình chỉ giáo.
Thân!

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent