Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Các bác BQT cho hỏi.  (Đọc 593 lần)

Cugaysdtq

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 2
    • Xem hồ sơ cá nhân
Các bác BQT cho hỏi.
« vào lúc: 05/07/2013 04:50:42PM »
Tôi mới tham gia diễn đàn.
Cơ quan có mấy ae cùng chơi cu gáy nhưng chỉ có một máy vi tính, do vậy khi tôi vào diễn đàn đăng nhập thì máy tính chỉ mở được tên đăng nhập của người bạn đã đăng nhập từ trước mà không vào được của tôi. (máy hiện dòng chữ Phiên đăng nhập của bạn đã hết hạn, vui lòng đăng nhập lại, sau đó tôi đăng nhập lại thì máy lại hiện dòng chữ Tên đăng nhập và mật khẩu hặc bạn chưa đăng ký); cùng tên đăng nhập mà mật khẩu đó về nhà thì vào được.
Vậy có cách nào mà cùng một máy tính có thể đăng nhập như gmail hoặc yahoo được không?; Xin chân thành cám ơn BQT.

cugay_hàđông

• Chính thức
  • Thanks 11
  • rất vui được giao lưu với anh em 0988912999
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Các bác BQT cho hỏi.
« Trả lời #1 vào lúc: 05/07/2013 06:29:22PM »
chào bạn  Cugaysdtq theo mình biết thì một ID không thể đăng nhập hai nick cùng một lúc , bạn có thể thoát nicks của người bạn kia ra sau đó đăng nhập nick của bạn vào , trường hợp bạn đăng nhập mà không được mà lại vẫn hiển thị tên nick của người khác bạn chỉ cần thoát trang ra và bắt đầu đăng nhập lại từ đầu là ok . chúc các bạn có những buổi online vui vẻ   _zoo_ _zoo_ _zoo_
Trích dẫn từ: cu gay hà đông
                     CUGAY.ORG
CHUNG TAY VUN ĐẮP MỘT NIỀM VUI

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://omega-7.org
« Trả lời #2 vào lúc: 05/07/2013 11:12:06PM »
Bạn Hàđông đã trả lời cho bạn rồi đó _zoo_
Cám ơn bạn Hàđông.

« Sửa lần cuối: 05/07/2013 11:18:20PM gửi bởi Tre làng »

Tuyến - Hà Cối

• Hải Hà - Quảng Ninh
  • Sr. Member
  • Thanks 48
  • Sống phải biết mình là ai!
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • TUYẾN - IT
« Trả lời #3 vào lúc: 05/07/2013 11:19:52PM »
Tôi mới tham gia diễn đàn.
Cơ quan có mấy ae cùng chơi cu gáy nhưng chỉ có một máy vi tính, do vậy khi tôi vào diễn đàn đăng nhập thì máy tính chỉ mở được tên đăng nhập của người bạn đã đăng nhập từ trước mà không vào được của tôi. (máy hiện dòng chữ Phiên đăng nhập của bạn đã hết hạn, vui lòng đăng nhập lại, sau đó tôi đăng nhập lại thì máy lại hiện dòng chữ Tên đăng nhập và mật khẩu hặc bạn chưa đăng ký); cùng tên đăng nhập mà mật khẩu đó về nhà thì vào được.
Vậy có cách nào mà cùng một máy tính có thể đăng nhập như gmail hoặc yahoo được không?; Xin chân thành cám ơn BQT.

Bạn cũng có thể mở thêm 1 trình duyệt internet khác vi dụ như Chorme, Firefox, Internet Exployer.... miễn sao ko cùng trình duyệt internet với người đã đăng nhập trước, rồi đăng nhập với nick diễn đàn của mình là đc.
CÂU LẠC BỘ CHIM CẢNH HÀ CỐI

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent