Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Cảm ơn bác Đồng Quê  (Đọc 682 lần)

Tập Chơi Cu YB

• Newbie
  • *
  • Thanks 1
    • Xem hồ sơ cá nhân
Cảm ơn bác Đồng Quê
« vào lúc: 01/07/2015 05:38:43PM »
Cảm ơn bác Đồng Quê vì bài thuốc chữa đi ỉa cho cu. E có con cu bị đi ỉa kinh niên như súng bắn nước. Đọc bài của bác chữa bằng AIA QINO 10 uống đúng 2lọ như of bác. H e nó đi ỉa như phân như con ốc vặn ý. Thanks bác vì kinh nhiệm poss lên cho ace học hỏi. E hnay ms viết bài cảm ơn để theo dõi cem tnào nhưg nửa tháng rồi có lẽ là ổn. Thanks bác và e viết lên đây để ai có e cu yêu quý bị như vậy thì nên chữa ko hỏng mất e cu cò yêu quý...

alias_no_13

• Sr. Member
  • Thanks 11
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Cảm ơn bác Đồng Quê
« Trả lời #1 vào lúc: 02/07/2015 12:54:51PM »
Cảm ơn bác Đồng Quê vì bài thuốc chữa đi ỉa cho cu. E có con cu bị đi ỉa kinh niên như súng bắn nước. Đọc bài của bác chữa bằng AIA QINO 10 uống đúng 2lọ như of bác. H e nó đi ỉa như phân như con ốc vặn ý. Thanks bác vì kinh nhiệm poss lên cho ace học hỏi. E hnay ms viết bài cảm ơn để theo dõi cem tnào nhưg nửa tháng rồi có lẽ là ổn. Thanks bác và e viết lên đây để ai có e cu yêu quý bị như vậy thì nên chữa ko hỏng mất e cu cò yêu quý...
bác làm ơn cho em xin cái link dẫn chứng cái ạ. đang muốn đọc xem bài thuốc này trị bệnh gì để khi gặp sẽ áp dụng. thanks

Tập Chơi Cu YB

• Newbie
  • *
  • Thanks 1
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 02/07/2015 06:37:02PM »
Bác cứ ra hiệu thuốc thú y mua 2lọ tên là aia quino 10. E đã chữa khỏi nên post bài cảm ơn bác Đồng Quê. Nếu ko a vào xem bài bác Đồng Quê ở mục dinh dưỡng và sức khỏe chim cu gáy nhé. Thanks bác đã đọc bài...

tranquanghd123

• Hero Member
  • Thanks 76
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 02/07/2015 09:32:47PM »
bác cho e hỏi. cu bác còn cho uống nữa ko. nếu nó đang uống mà ỉa phân khô đẹp mà thôi uống thuốc vài ngày lại bị đi lại nhiều nước là ko khỏi nhé. mà thành phần lọ thuốc ấy là gì bác nhỉ
người ta nuôi cu để xả tress còn mk lại bị tress thêm

donaldluc

• Hero Member
  • Thanks 122
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 02/07/2015 10:00:16PM »
Nếu vậy có hai khả năng:
Một là Do thức ăn lạ và thiếu sáng
Hai là bị giun sán  _yahoo_ (*)(*)
Cần gì phải kí.

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook