Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: hũ gạo cứu đói các anh ơi  (Đọc 1117 lần)

tranquanghd123

• Hero Member
  • Thanks 76
    • Xem hồ sơ cá nhân
hũ gạo cứu đói các anh ơi
« vào lúc: 23/10/2012 06:31:37PM »
Tài khoản và tình hình thu chi của diễn đàn cu gáy Việt nam em đọc qua thấy kte còn nghèo  các bác ạ, bjo em biết ko pải ai cũng dư giả khi nền kinh tế còn khó khăn, em xin dc nói thẳng là nhiều bác bjo bỏ tiền đóng góp vào qữy diễn dàn là còn chần chừ nhưng bỏ tiền ra để mua chú bổi thì chắc không lăn tăn gì, vậy em xin dc kêu gọi mấy bác có cu mồi. có kinh nghiệm, có kiến thức về chim dầy giặn thì chịu khó bỏ vài hôm đi bẫy vài chú cu  bổi đóng góp bán cho anh em chưa có để ủng hộ diễn đàn như bác Cua đang làm , e nghĩ mình bác Cua không thể kham nổi và cũng không đủ bổi để bán cho anh em, vậy xin dc kêu gọi như vậy , vì em chưa có chim mồi để đi bẫy nên em chỉ biết kêu gọi mọi người thôi , mong anh em trên diễn đàn mình nhiệt tình ủng hộ , để điễn dàn mình ngày 1 phát triển , cái thú vui tao nhã dc duy trì . thân chào các bác
người ta nuôi cu để xả tress còn mk lại bị tress thêm

Tre làng

• Administrator
  • Hero Member
  • Thanks 450
  • Bamboo
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://omega-7.org
Re: hũ gạo cứu đói các anh ơi
« Trả lời #1 vào lúc: 23/10/2012 09:48:10PM »
Đói thì cũng chưa ai đói lắm đâu, diễn đàn khi có việc kêu gọi anh em đóng góp thì nhiều cu thủ cũng sẵng sàng lắm đó. Có điều như bạn nói thì cơ hội cho cả 2 phía phía người chơi và phía diễn đàn, tất nhiên phía người đóng góp bổi, mồi, lồng...nếu đóng góp nhiều thì diễn đàn cũng sẽ có một món quà khác tặng lại cho họ. Nếu có nguồn quĩ thì diễn đàn sẽ có nhiều hoạt động hơn, các hoạt động đều mục đích phục vụ lại anh em thành viên trong diễn đàn. Nói như bạn cu thì các cu thủ có nhiều nhưng chưa có cơ hội đóng góp thôi.

Mong các cu thủ ra tay để trước mắt  và quan trọng là các anh em em có cu bổi đáng tin cậy để góp gạo, thứ hai là diễn đàn cũng thêm chút ít phục vụ các công tác xã hội.

tranquanghd123

• Hero Member
  • Thanks 76
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: hũ gạo cứu đói các anh ơi
« Trả lời #2 vào lúc: 24/10/2012 06:03:39PM »
bác tre làng hiểu sai ý tiêu đề em rồi, vì trên tiêu để em ko biết nên dùng từ nào để diễn đạt dc hết ý mình nói nên em mới đặt tiêu đề vậy thôi , nên khi vào bài viết em nói tình hình tài chính diễn đàn mình hơi nghèo nàn đó thôi mà bác , em cũng chỉ muốn diễn đàn mình  ngày 1 phát triển hơn thôi
người ta nuôi cu để xả tress còn mk lại bị tress thêm

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent