Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: HN- mưa rét cuối năm chào đón người AE Đà Lạt mộng mơ.  (Đọc 3158 lần)

Cua_QB_GL

• Hero Member
  • Thanks 360
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: HN- mưa rét cuối năm chào đón người AE Đà Lạt mộng mơ.
« Trả lời #20 vào lúc: 18/01/2013 02:22:49PM »
Chíp thỏa mãn nhãn tiền chưa vậy, tối tha hồ ... nhé. Hay là lại ngạc nhiên như hồi đầu nhìn thấy anh Cua ... ui, sao mà khác tưởng tượng... đen thế,  :)) :)) :))

Eo, nhớ lại cái lúc đầu tiên gặp anh N, e mắt tròn mắt dẹt, ngó quanh....
- Trời ơi, anh N đây sao?
- Ừa anh đây
Chưa tin lắm, chớp chớp đôi mắt nhìn cho kỹ
- Mà có phải anh N không?
- Chính xác là anh
:d
Thấy anh giống như ông nông dân chính hiệu, đã đen thui rồi mà mặc bộ quần áo thiệt là hợp với cái xấu hoắc của anh, tay thì cầm theo mấy em cu gáy, ka ka, anh bảo để tặng anh em hôm off đây mà. Thiệt tình lúc đó nhìn thấy anh Cua, em muốn...té ghế luôn *><* . Rồi nhậu, ngồi từ trưa cho đến khuya, anh ấy vẫn giữ phong độ ^:)^ , mình cũng phục mình quá, cũng ngồi tiếp chiêu với mấy anh em #:-S
Haizzz, lại nhớ cái lần off lần 1 quá rồi
Rồi thời gian qua đi, tuy anh em ít gặp nhau ngoài đời nhưng.... đúng là thức lâu mới biết đêm dài phải không nè.
Giờ không biết gặp lại thì thế nào nhỉ, không khéo lại anh té....

p/s : Đã nhổ cái râu ngộ ngộ đó chưa anh =)) =)) =))
Cái râu đó cứ rụng lại mọc chíp ơi, nay eng còn đen hơn nữa, vợ eng kêu đen mà không hôi. Nay nó dài tầm 20cm, cứ vậy mà phất phơ bay, lâu lâu hát ka ra , mấy em cứ vuốt... vuốt ... vui đáo để .
Trích dẫn từ: Cua_QB_GL

........Tái xuất..........

Hoàng ĐL

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 351
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #21 vào lúc: 18/01/2013 04:56:10PM »
...
anh HoàngĐL xấu chai hơn em.... tưởng tượng *><* . Anh Hoàng ĐL mà dzậy sao hả ông trờiiiiii!!!! ^:)^

Gặp trực tiếp còn khiếp hơn kia ... Em mà gặp anh ngoài trời thì không chip chip nổi đâu, hic mà quác quác luôn ... he he ...

...
Không biết anh em ORG Hà Nội tiếp đón còn thiếu vụ gì không mà thấy anh í làm mặt ngầu gớm :-S

Do trời lạnh quá mà anh cứ tưởng là anh khỏe nên ra vậy đó. E nghĩ xem, hết được 1 ly rịu là cả một sự nỗ lực vượt lên chính mềnh ... bảo làm sao cáo mặt nó không ngàu ...

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #22 vào lúc: 22/12/2013 04:20:20PM »

Bấy lâu MT cứ tưởng bác Hoàng ĐL đã lên chức cụ, chí ít cũng phải 60 tuổi trở đi  :d, ai dè trông vẫn hoành tráng nhỉ  :d

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent