Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

MỘT SỐ THÚ TIÊU KHIỂN KHÁC > Các thứ khác

Cần mua hạt bo bo cho cu ăn

(1/3) > >>

langthtu:
Thân chào ae diễn đàn
Mình ở TP.HCM mình muốn mua hạt bo bo ( loại chưa bóc vỏ) để cho cu ăn, mà ko biết chổ nào bán, mình hỏi nhiều chổ nhưng họ chỉ bán loại hat bo bo đã bóc vỏ rồi, ae nào biết chổ bán chỉ giúp mình với.
Thank you very much!
Một số hình của hạt bo bo ( sưu tầm)

ngoductam:
Em sn 83, anh Khang cho em nick yahoo giao lưu nhé, mọi người cho em hỏi Hạt Bo bo này có khác kê nhiều k ạ............ mà loại bóc vỏ với còn vỏ thì khác gì nhau hả các bác.

Thêm nữa cho em hỏi ăn cái này nó bỏ lúa k mấy bác

langthtu:
Cám ơn Anh cu phu long nhiều, e tên Tú, sn 1986, rất vui đc làm quen với a, hiện e đang ở thủ đức TP HCM, vấn đề là nhà e chỉ có mấy con cu thôi, mà nếu mua =>5kg thì nhiều quá cu ăn ko hết, để lâu thì ko tốt nữa, a có biết chổ nào bán lẽ ko (1-2kg) chỉ giúp e với, cám ơn a nhiều!

Cu AK:

--- Trích dẫn từ: langthtu trong 07/05/2013 09:37:35PM ---Cám ơn Anh cu phu long nhiều, e tên Tú, sn 1986, rất vui đc làm quen với a, hiện e đang ở thủ đức TP HCM, vấn đề là nhà e chỉ có mấy con cu thôi, mà nếu mua =>5kg thì nhiều quá cu ăn ko hết, để lâu thì ko tốt nữa, a có biết chổ nào bán lẽ ko (1-2kg) chỉ giúp e với, cám ơn a nhiều!

--- Cuối trích dẫn ---
Ok, vậy cũng không sao, Tú cho số điện thoại đi khi nào mình mua thì đặt nhiều rồi chia lại cho Tú cũng được, dzậy nhé chào!!!

langthtu:
số đt của e : 0914710222, A khang ở đâu vậy, rất mong có cơ hội mời a ly cafe thân mật

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ