Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

MỘT SỐ THÚ TIÊU KHIỂN KHÁC > Các thứ khác

Topic bẫy chim Quốc ( nhậu lai rai )

(1/12) > >>

cugayquangngai:
mùa này chẳng đi bẫy cugay được thì ta chuyển qua bẫy chim Quốc , kiếm mồi nhậu lai rai trong mùa đông gió rét cho ấm  :d :d
em đầu tiên đây :

em thứ 2

tổng kết :

cảm ơn các bạn đã xem
thân chào !

BAONHJ.:
cụ Duy cũng chơi đa hệ nhể, nhìn 2 e này thèm quá. Mùa này lạnh quốc bổi ko xung mà cụ vẫn có thành quả chúc mừng cụ.

cugayquangngai:

--- Trích dẫn từ: BAONHJ. trong 18/11/2014 05:06:49PM ---cụ Duy cũng chơi đa hệ nhể, nhìn 2 e này thèm quá. Mùa này lạnh quốc bổi ko xung mà cụ vẫn có thành quả chúc mừng cụ.

--- Cuối trích dẫn ---
cảm ơn bác , em tính ham vui món nào cũng chơi cho biết bác ah hehe , mùa này Quốc chưa căng lắm vì chưa làm lồng xong , nhưng Quốc mồi nuôi xung mãn chơi liên tục chọc tức quá thì bổi vẫn phải mò đầu ra chịu trận bác ah , khoáng 1 tháng nữa là bẫy Quốc ok lắm bác ah
mời bác  _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_
thân chào !

Thông Xanh:
Cái món này TX cũng khoái lắm, mà bữa nay trên đây đưa vào hàng sách đỏ rồi :)). Khi nào bắt được bổi cho vài cặp gây lại giống nhé Duy :))

cugayquangngai:

--- Trích dẫn từ: Thông Xanh trong 19/11/2014 10:47:50PM ---Cái món này TX cũng khoái lắm, mà bữa nay trên đây đưa vào hàng sách đỏ rồi :)). Khi nào bắt được bổi cho vài cặp gây lại giống nhé Duy :))

--- Cuối trích dẫn ---
HEEE chắc do Thongxanh bắt hết rồi còn đâu hee (*)(*)
làm vài cặp bổi nhậu chơi thì được chứ nuôi thì chắc chết quá hee, Quốc mồi nuôi từ con lên chơi mới ok hiii _zoo_ _zoo_
thân chào !

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ