Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: THÔNG BÁO (mời anh em quảng ninh vào tham khảo và bàn luận )  (Đọc 1487 lần)

cu gáy Móng Cái

• Hội cu gáy đấu Org Quảng Ninh
  • Hero Member
  • Thanks 189
  • Đừng vì Danh phụ Nghĩa quyên Tình
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • //www.facebook.com/pages/Hội-Cu-gáy-đấu-Org-Quảng-Ninh/239458322882719?filter=2
    Hôm nay tôi mạo muội đưa ra ý kiến mong tất cả anh em cùng tham khảo và cho ý kiến !
Quảng Ninh mình là một tỉnh có chiều dài hơn 300km . phong trào cu cò cũng tương đối không kém gì các tỉnh hay thành phố nào . nhưng có một điều  là dù có rất  nhiều cu thủ nghệ nhân . cũng có rất nhiều chim hay đã đigiao lưu và đoạt giải ở các tỉnh khác mang về nhưng lại không có câu lạc bộ để anh em giao lưu .do  khâu tổ chức chưa có và rời rạc nên dù có nhiều người chơi và có nhiều chim hay cũng không thể phát triển được. hôm nay tội mạo muội đưa ra ý kiến thành lập câu lạc bộ( cu gáy ORG Quảng Ninh khu vực đầm hà . hà cối . móng cái ) để anh em có thêm nhiều dịp được gặp gỡ giao lưu và học hỏi kinh nghiệm . và có thể tổ chức thêm nhiều buổi giao lưu với các anh e các tỉnh và khu vực lân cận . mong rằng tất cả anh em cùng cho ý kiến để thú chơi cu cò ngày một phát triển tốt đẹp hơn . câu lạc bộ nên thành lập ở khu vực hà cối vì ở đó có nhiều nghệ nhân và cũng có rất nhiều anh em cu thủ . mong anh em cùng tham khảo và đề xuất người đứng ra tổ chức và thành lập câu lạc bộ để ae sớm có sân chơi và thường xuyên dược giao lưu . mong anh em cùng cho ý kiến và đề cử
Trích dẫn từ: cu gay mong cai
CUGAY.ORG TIÊU KHIỂN & BẢO TỒN

Đức Huy_Hạ Long

• Hero Member
  • Thanks 53
  • Cu gáy Hạ Long
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: THÔNG BÁO (mời anh em quảng ninh vào tham khảo và bàn luận )
« Trả lời #1 vào lúc: 29/06/2013 07:55:32PM »
Ý kiến của bác rất hay. Có lẽ Quảng Ninh ta phải thành lập CLB cu gáy org nhưng chia thành 3 khu vực cho dễ hoạt động: Miền Đông, Miền Tây và khu Hạ Long-Cẩm Phả. Khi nào có điều kiện thì ta giao lưu toàn tỉnh. Vì tỉnh mình chiều dài hơi lớn.
Đam mê cu gáy...!

November_rain

• Sr. Member
  • Thanks 77
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 29/06/2013 10:30:03PM »
    Hôm nay tôi mạo muội đưa ra ý kiến mong tất cả anh em cùng tham khảo và cho ý kiến !
Quảng Ninh mình là một tỉnh có chiều dài hơn 300km . phong trào cu cò cũng tương đối không kém gì các tỉnh hay thành phố nào . nhưng có một điều  là dù có rất  nhiều cu thủ nghệ nhân . cũng có rất nhiều chim hay đã đigiao lưu và đoạt giải ở các tỉnh khác mang về nhưng lại không có câu lạc bộ để anh em giao lưu .do  khâu tổ chức chưa có và rời rạc nên dù có nhiều người chơi và có nhiều chim hay cũng không thể phát triển được. hôm nay tội mạo muội đưa ra ý kiến thành lập câu lạc bộ( cu gáy ORG Quảng Ninh khu vực đầm hà . hà cối . móng cái ) để anh em có thêm nhiều dịp được gặp gỡ giao lưu và học hỏi kinh nghiệm . và có thể tổ chức thêm nhiều buổi giao lưu với các anh e các tỉnh và khu vực lân cận . mong rằng tất cả anh em cùng cho ý kiến để thú chơi cu cò ngày một phát triển tốt đẹp hơn . câu lạc bộ nên thành lập ở khu vực hà cối vì ở đó có nhiều nghệ nhân và cũng có rất nhiều anh em cu thủ . mong anh em cùng tham khảo và đề xuất người đứng ra tổ chức và thành lập câu lạc bộ để ae sớm có sân chơi và thường xuyên dược giao lưu . mong anh em cùng cho ý kiến và đề cử

bat tay ủng hộ các bác đam mê cu gáy QN về mặt tinh thần  bat tay bat tay bat tay
up! up! up!  :-bd

cu gáy Móng Cái

• Hội cu gáy đấu Org Quảng Ninh
  • Hero Member
  • Thanks 189
  • Đừng vì Danh phụ Nghĩa quyên Tình
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • //www.facebook.com/pages/Hội-Cu-gáy-đấu-Org-Quảng-Ninh/239458322882719?filter=2
« Trả lời #3 vào lúc: 30/06/2013 03:02:05AM »
Ý kiến của bác rất hay. Có lẽ Quảng Ninh ta phải thành lập CLB cu gáy org nhưng chia thành 3 khu vực cho dễ hoạt động: Miền Đông, Miền Tây và khu Hạ Long-Cẩm Phả. Khi nào có điều kiện thì ta giao lưu toàn tỉnh. Vì tỉnh mình chiều dài hơi lớn.

:-bd :-bd :-bd mình cũng muốn thấy anh em có sân chơi và giao lưu như thế  để được gặp và giao lưu với anh em nhiều hơn . anh sơn ( cu gay quang ninh ) anh dũng ( hau dung quang ninh ) anh tuyến ( tuyen_IT ) anh khải (tran cao khai quang ninh ) anh thương (đinh thưong) anh tuấn anh (cu gay ha coi) và một số anh em khác nữa cùng cho ý kiến và đề cử một người đứng ra thành lập và tổ chức  . tôi xin là người có ý kiến đầu tiên .về thành lập câu lạc bộ cần có người có một chút thời gian để có thể tổ chức các buổi giao lưu trong cũng như ngoài tỉnh tôi thấy a sơn ( cu gay quang ninh ) là người đã từng đi giao lưu ở nhiều nơi cũng hiểu và rất rõ về khâu tổ chức nên tôi đề nghị a sơn  nên đứng ra  tổ chức thành lập câu lạc bộ ( CU GÁY QUẢNG NINH khu vực miền đông )mong rằng các anh em khu vực đầm hà và hà cối móng cái cùng tham dự câu lạc bộ để phát triển thú vui này càng trở nên có ý nghĩa và gắn kết anh em các tỉnh , vùng miền lại gần nhau hơn . còn các  anh em ở khu vực cẩm phả , hòn gai , uông bí , đông triều mạo khê cũng nên  tổ chức  thành lập để a em được giao lưu nhiều hơn . anh em cho ý kiến mạnh vào đừng để QUẢNG NINH tụt hậu lại đằng sau các anh em khác :-bd :-bd :-bd :-bd
Trích dẫn từ: cu gay mong cai
CUGAY.ORG TIÊU KHIỂN & BẢO TỒN

TrungKiên72

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 144
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 30/06/2013 04:19:27PM »
 Xin ủng hộ hai tay cho Chú Sơn!  :d :d

cugayquangninh

• Hội cu gáy đấu org QNinh
  • Hero Member
  • Thanks 473
  • 0978795666
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • www.youtube.com/sonhacoi
« Trả lời #5 vào lúc: 30/06/2013 07:56:09PM »

:-bd :-bd :-bd mình cũng muốn thấy anh em có sân chơi và giao lưu như thế  để được gặp và giao lưu với anh em nhiều hơn . anh sơn ( cu gay quang ninh ) anh dũng ( hau dung quang ninh ) anh tuyến ( tuyen_IT ) anh khải (tran cao khai quang ninh ) anh thương (đinh thưong) anh tuấn anh (cu gay ha coi) và một số anh em khác nữa cùng cho ý kiến và đề cử một người đứng ra thành lập và tổ chức  . tôi xin là người có ý kiến đầu tiên .về thành lập câu lạc bộ cần có người có một chút thời gian để có thể tổ chức các buổi giao lưu trong cũng như ngoài tỉnh tôi thấy a sơn ( cu gay quang ninh ) là người đã từng đi giao lưu ở nhiều nơi cũng hiểu và rất rõ về khâu tổ chức nên tôi đề nghị a sơn  nên đứng ra  tổ chức thành lập câu lạc bộ ( CU GÁY QUẢNG NINH khu vực miền đông )mong rằng các anh em khu vực đầm hà và hà cối móng cái cùng tham dự câu lạc bộ để phát triển thú vui này càng trở nên có ý nghĩa và gắn kết anh em các tỉnh , vùng miền lại gần nhau hơn . còn các  anh em ở khu vực cẩm phả , hòn gai , uông bí , đông triều mạo khê cũng nên  tổ chức  thành lập để a em được giao lưu nhiều hơn . anh em cho ý kiến mạnh vào đừng để QUẢNG NINH tụt hậu lại đằng sau các anh em khác :-bd :-bd :-bd :-bd

Thanks anh em đã tín nhiệm kaka . Nếu tìm được tiếng nói chung cùng ACE,em luông ủng hộ và bầu anh Chiến là chủ tịch, em sẻ làm trợ lý đắt lực cho anh em clb nếu thành công .
Sống ! Không chỉ nhận cho riêng mình .
Sơn- Hà Cối
https://www.facebook.com/cugayquangninh.son

November_rain

• Sr. Member
  • Thanks 77
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 30/06/2013 08:03:28PM »
 =)) Tập xác định đê a Chiến a Sơn ơi  bat tay bat tay bat tay

quypho81

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 3
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 30/06/2013 10:22:55PM »
Các bác đừng như thế nữa, ai đứng ra tổ chức và tập hợp ace cũng được hết. Nếu có thể thì em xin mạo muội nhận làm thành viên của hội nhé. Chúc hội Cugay.org.QN sớm được thành lập. Em xin được báo danh trước: Em tên Quý - Sống tại Cẩm Phả - SĐT 0912822399. Rất mong được giao lưu cùng tất cả ACE cu gáy Quảng Ninh

tung_quangninh

• Chính thức
  • Thanks 10
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #8 vào lúc: 30/06/2013 10:43:04PM »
Theo riêng cá nhân em. Từ lâu ae QN đã muốn thành lập CLB rồi nhưng vì QN quá dài cho nên theo em nghi là thành lập từng khu vực riêng là ok nhất con cả tỉnh 1 năm off 1 o2 lần là ổn thôi mà.hiện tại em đc bít thì Mạo Khê đã có CLB rồi nhé.Em ủng hộ ae Hà Cối nhe,lúc  nào thành lập cho em 1 vé mời nhé.......hihi

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #9 vào lúc: 01/07/2013 11:45:20AM »
Mình không ở Quảng Ninh nhưng cũng ủng hộ anh em Quảng Ninh thành lập câu lạc bộ để anh em có chỗ giao lưu, học hỏi kinh nghiệm cho thu chơi tao nhã này  :-bd bat tay
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

Đức Huy_Hạ Long

• Hero Member
  • Thanks 53
  • Cu gáy Hạ Long
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #10 vào lúc: 01/07/2013 01:11:04PM »
Ace ở Quảng Ninh vào điểm danh nào :d :d :d
Đam mê cu gáy...!

BAONHJ.

• Hero Member
  • Thanks 59
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #11 vào lúc: 23/09/2013 08:38:26PM »
người đầu tỉnh người cuối tỉnh vừa gặp nhau tuy mới gặp a chiến mc lần đầu nhưng cảm thấy ae quen nhau rất lâu rùi. rất mong ae qn đoàn kết và ủng hộ

manhhahp

• Hero Member
  • Thanks 228
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #12 vào lúc: 23/09/2013 10:54:47PM »
- Trước tiên xin chúc mừng ý kiến của anh em Quảng Ninh nói chung , và cũng chúc các bác sớm ngày chính thức công bố thành lập hội còn việc ai làm chủ tịch hội cái đó em nghĩ không quan trọng bằng việc duy trì được sự tồn tịa và hoạt động lâu dài của hội.
- Một lần nữa chúc mừng các bác.
HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ
                 NHẤT TÂM , NHÌ TÀI

jackychang

• Chính thức
  • Thanks 9
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #13 vào lúc: 24/09/2013 12:43:27PM »
Cội Miếu Tây - Hải Phòng cũng xin ủng hộ anh em Quảng Ninh, vote 1 phiếu.

Khi nào các bác mang cu ra Miếu Tây zao lưu với anh em nhé

manhhahp

• Hero Member
  • Thanks 228
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #14 vào lúc: 24/09/2013 10:42:24PM »
Cội Miếu Tây - Hải Phòng cũng xin ủng hộ anh em Quảng Ninh, vote 1 phiếu.

Khi nào các bác mang cu ra Miếu Tây zao lưu với anh em nhé

- Hịc hịc chắc chạy từ Quảng Ninh sang giao lưu với anh em Miếu Tây các bác dễ vỡ mật quá. Hay a e Miếu Tây các bác chạy qua Quảng Ninh giao lưu với anh em bên đó trước thể hiện cái thịnh tình nhỉ !  :-SS
HỮU DUYÊN THIÊN LÝ NĂNG TƯƠNG NGỘ
                 NHẤT TÂM , NHÌ TÀI

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent