Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Ngày nghỉ anh em đón Nghiệp Dư ra Hà Nội.  (Đọc 2240 lần)

Cu_Cơ

• Hero Member
  • Thanks 142
    • Xem hồ sơ cá nhân
Ngày nghỉ anh em đón Nghiệp Dư ra Hà Nội.
« vào lúc: 29/04/2013 03:59:38PM »
    HÔM NAY LÀ NGÀY NGHỈ ANH EM ĐỀU VỢ KHÔNG CHO ĐI CHƠI XA LÊN ANH EM OFF HỘI TÝ  _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_
EM CU_CƠ AMAKONG

DUYCOM..........NGHIỆP DƯ............THAIKAKA.......CUGAY_HN..........LYDO78

NGHIỆP DƯ

THIT CHÓ

GẤU AH.................GẶP THỢ SĂN

HUY_TM

ANH LY (LYDO78)

ANH DŨNG    CUGAY_HN

DUYCOM

HƯNG POLICE

CU GÌ MÀ BÉ BẰNG GÓN TAY CÁI ................AI CHƠI
« Sửa lần cuối: 29/04/2013 04:21:34PM gửi bởi Cu_Cơ Amakong »
MAY MẮN LÀ NHỜ SỰ CẦN CÙ

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: NGÀY NGHỈ ANH EM ĐÓN NGHIÊP DƯ RA HÀ NỘI
« Trả lời #1 vào lúc: 29/04/2013 04:09:42PM »
Thế này mà chú kong C2 bẩu là không đi đâu :)) ( bia hơi, thịt chó ) nhìn thấy là thích rồi .Anh em gặp nhau thế này là quá vui rồi, chúc mừng các bác _zoo_ _zoo_ _zoo_
p/s : có tăng 2 không chú kong C2 :d
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

Cu_Cơ

• Hero Member
  • Thanks 142
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: NGÀY NGHỈ ANH EM ĐÓN NGHIÊP DƯ RA HÀ NỘI
« Trả lời #2 vào lúc: 29/04/2013 04:13:10PM »
Thế này mà chú kong C2 bẩu là không đi đâu :)) ( bia hơi, thịt chó ) nhìn thấy là thích rồi .Anh em gặp nhau thế này là quá vui rồi, chúc mừng các bác _zoo_ _zoo_ _zoo_
p/s : có tăng 2 không chú kong C2 :d
DẠ VÂNG ANH NAM CẢ 2 TẮNG ĐẤY ANH AH( KHÔNG CÓ TẮNG 3 ANH AH )
MAY MẮN LÀ NHỜ SỰ CẦN CÙ

Người vận chuyển

• Chính thức
  • Thanks 20
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Ngày nghỉ anh em đón Nghiệp Dư ra Hà Nội.
« Trả lời #3 vào lúc: 29/04/2013 04:52:26PM »
ăn thịt chó và cafe gần nhà em thì phải,các bác này kinh thật suốt ngày giao lưu ,thích thế

CuGáy_ ĐàNẵng

• Mê Cu Cò
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 226
  • Đam mê là chính
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gáy Việt Nam
« Trả lời #4 vào lúc: 29/04/2013 05:40:04PM »
Các bác cứ off,gặp nhau hoài nhìn thich thật!Bác huy_tm nhìn lãng tử thế kô biết.Cụ Ly xi đèn đèn chơi quả hoa tai hoành tráng!Bác Dư tốt tướng quá!Chú C2 Amakong trẻ hơn mình tưởng.Chú Duy lo mà tẩm bổ,thóc khoáng đầy đủ vào nhá!Bác Hưng police sao ngồi bó gối thế nhỉ?Chú thaikaka trông như sinh viên ấy nhỉ?Còn lại bác Dũng: nghe các bác khác nói bác Dũng uống biết say,giờ mới thấy.Lần sau nhậu bác nhớ bỏ áo xuống nhé.Gió nó lùa vào,đau bụng thì khổ.Nhìn tấm bác Dũng hăm he cụ xi đèn đèn,giống. ..gấu thật! =)) =)) =)) Chúc các cụ luôn vui vẻ như thế nhé!
Thiện căn ở tại lòng ta
Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài

tranquanghd123

• Hero Member
  • Thanks 76
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 29/04/2013 06:19:29PM »
anh dư lại nghé thăm hà nội đấy ạ > hi hi mấy cụ cu hà nội , dc buổi trời nóng mặc quần lửng uống bia hơi cho mát mà lại nhắm thịt cầy thế kia thì chịu rồi =))
p/s anh lý ơi , đầu anh méo thế kia mà lại cắt cua trông chẳng hợp tẹo nào , để dài làm nghệ sĩ đi anh *><* *><*
người ta nuôi cu để xả tress còn mk lại bị tress thêm

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 29/04/2013 08:28:17PM »
Lần này chú Dư ra đúng đợt nghỉ lễ, 1 số ae vướng việc gia đình, ae tranh thủ gặp nhau tí buổi trưa mà vui quá _zoo_, ae tiếp đón chưa đc chu đáo thì mong chú Dư thông cảm cho ae chú nhé, hẹn chú lần sau _zoo_  _zoo_
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

lydo78

• Sr. Member
  • Thanks 13
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 29/04/2013 09:59:50PM »
anh dư lại nghé thăm hà nội đấy ạ > hi hi mấy cụ cu hà nội , dc buổi trời nóng mặc quần lửng uống bia hơi cho mát mà lại nhắm thịt cầy thế kia thì chịu rồi =))
p/s anh lý ơi , đầu anh méo thế kia mà lại cắt cua trông chẳng hợp tẹo nào , để dài làm nghệ sĩ đi anh *><* *><*
méo là méo thế nào hả chú hình chụp nó bị thế chứ đầu a tròn vo mà (*)(*) =))
tôi lydo78 luôn luôn muốn giao lưu với các cụ chơi cu

Thắngbugi

• Full Member
  • Thanks 4
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #8 vào lúc: 30/04/2013 06:40:08AM »
Lần này chú Dư ra đúng đợt nghỉ lễ, 1 số ae vướng việc gia đình, ae tranh thủ gặp nhau tí buổi trưa mà vui quá _zoo_, ae tiếp đón chưa đc chu đáo thì mong chú Dư thông cảm cho ae chú nhé, hẹn chú lần sau _zoo_  _zoo_

Chưa chu đáo vì thịt chóa phải uống rệu chứ uống bia nóa mất vị món thịt chóa. Mà vui là chính, nhậu nhẹt chẳng thấy cụ nào gắp nhiệt tình, câu 1 câu 2 lại cu tớ nóa gụ thế này nó bổ phập thế kia =))...quả này mình lại ăn no gạch, bay nhanh không nhà bác Ly ném lủng đầu (*)(*)

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #9 vào lúc: 30/04/2013 11:58:20AM »

Chưa chu đáo vì thịt chóa phải uống rệu chứ uống bia nóa mất vị món thịt chóa. Mà vui là chính, nhậu nhẹt chẳng thấy cụ nào gắp nhiệt tình, câu 1 câu 2 lại cu tớ nóa gụ thế này nó bổ phập thế kia =))...quả này mình lại ăn no gạch, bay nhanh không nhà bác Ly ném lủng đầu (*)(*)

Ae hôm qua ngồi lại ko bàn vụ cu a gù thế này, cu chú gù thế kia mà lạm bàn sang vụ Thái nguyên, thấy chú bugi lên ảnh ăn ảnh ra phết, lại còn có vụ...... nữa chứ :)) :)), mà sao chú phải xoắn chú lý toét thế =)) =))
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

huy_tm

• Hero Member
  • Thanks 187
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #10 vào lúc: 30/04/2013 04:37:25PM »
Kèo tối anh em tranh thủ bù lỗ cho bác Dư thêm chút vodka men - khổ thân mềnh - mồm đau chả ăn chả uống đc gì . Nhưng dù sao kèo tối một số anh em buồi chiều ko đi được cũng tranh thủ đến gặp mặt cu thủ miền trung . Hy vọng dịp sau sẽ đông đủ anh em đón tiếp hơn . Chúc bác ra về thượng lộ bềnh an .
 Mà cái lão cơ cơ công công đã bảo ko đc chụp phọt mà vẫn rình rình để post lên - nhìn cái mặt mềnh vừa gian vừa ... điêu .... híc híc ...... Sau muốn chụp thì để tôi ngồi cho nghiêm chỉnh kiểu chụp ảnh thờ chứ ai lại chụp lúc vừa khua tay vừa múa mép thế kia bao giờ .
Thái Huy 1980
call: 0948831616
Rất mong có dip học hỏi - giao lưu cùng các bạn .

Thắngbugi

• Full Member
  • Thanks 4
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #11 vào lúc: 01/05/2013 06:52:02AM »
 gù giơ cánh

Cu_Cơ

• Hero Member
  • Thanks 142
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #12 vào lúc: 02/05/2013 09:06:01AM »
Kèo tối anh em tranh thủ bù lỗ cho bác Dư thêm chút vodka men - khổ thân mềnh - mồm đau chả ăn chả uống đc gì . Nhưng dù sao kèo tối một số anh em buồi chiều ko đi được cũng tranh thủ đến gặp mặt cu thủ miền trung . Hy vọng dịp sau sẽ đông đủ anh em đón tiếp hơn . Chúc bác ra về thượng lộ bềnh an .
 Mà cái lão cơ cơ công công đã bảo ko đc chụp phọt mà vẫn rình rình để post lên - nhìn cái mặt mềnh vừa gian vừa ... điêu .... híc híc ...... Sau muốn chụp thì để tôi ngồi cho nghiêm chỉnh kiểu chụp ảnh thờ chứ ai lại chụp lúc vừa khua tay vừa múa mép thế kia bao giờ .
oh huy  _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_
MAY MẮN LÀ NHỜ SỰ CẦN CÙ

dungcu_hn

• Hero Member
  • Thanks 96
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #13 vào lúc: 02/05/2013 09:11:58AM »
Các bác of vui quá, nhưng bia thịt chó thì căng quá thừa chất rồi.

TIENGQUE

• Hero Member
  • Thanks 155
  • CugayLamHa
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #14 vào lúc: 02/05/2013 03:59:03PM »
Bác Huy coi bộ dạo này phốp pháp hơn trước nhiều nhỉ, điệu này tuổi mồi chắc cao đây, bác Ly do này không thể làm chim mồi được vì chòi lồng dữ quá trọc hết cả đầu  =)), bác này chỉ thích hợp làm chim đấu thôi  :)), Vui tý, các bác chơi vui quá  (*)(*)

Nghiệp Dư

• Hero Member
  • Thanks 69
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #15 vào lúc: 02/05/2013 08:51:49PM »
 =)) =)) =)) =)) hôm đó rất vui cảm ơn anh em cugay.org Hà Nội nhiều nhưng chỉ tiếc hơi vội nên chưa kịp tâm sự hết vì 1 số anh em không hay la đà. Dư cảm ơn vì tất cả đã cho Dư 1 kỷ niệm đẹp, chúc anh em ngày 1 khỏe mạnh để còn dám đến thăm Dư  *><* *><* *><* (Tiêu chí xức khỏe rất đươn giản: không say xe, bia >20 cốc; riệu 500 ml; 2 môn phối hợp thì càng tốt)

lydo78

• Sr. Member
  • Thanks 13
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #16 vào lúc: 02/05/2013 09:03:43PM »
=)) =)) =)) =)) hôm đó rất vui cảm ơn anh em cugay.org Hà Nội nhiều nhưng chỉ tiếc hơi vội nên chưa kịp tâm sự hết vì 1 số anh em không hay la đà. Dư cảm ơn vì tất cả đã cho Dư 1 kỷ niệm đẹp, chúc anh em ngày 1 khỏe mạnh để còn dám đến thăm Dư  *><* *><* *><* (Tiêu chí xức khỏe rất đươn giản: không say xe, bia >20 cốc; riệu 500 ml; 2 môn phối hợp thì càng tốt)
tửu lượng của chú như thế thì anh em chạy mất rép hết chú ơi,chấp 20 ăn 1 đi a chơi luôn (*)(*) =))
tôi lydo78 luôn luôn muốn giao lưu với các cụ chơi cu

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #17 vào lúc: 02/05/2013 09:15:43PM »
bái phục chú Dư 2 môn phối hơp. Anh mà bia với rượu lẫn lộn thì chỉ có chít :))
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

Đồngquê

• Ads Manager
  • Hero Member
  • Thanks 376
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #18 vào lúc: 02/05/2013 09:33:13PM »

Tiếc quá không tham gia tiếp bạn NghiệpDư được tăng 1 và tăng 2 , Quê chỉ có mặt tăng 3 uống ít ...(Đêm đã về khuya 8-> )
Mọi thứ rồi sẽ qua đi, chỉ còn tình người ở lại ...!

duycom

• Hero Member
  • Thanks 109
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #19 vào lúc: 03/05/2013 03:15:03PM »
đêm về 2 ae hết ấm trà rùi lăn quay ra ngủ. Sáng hôm sau đưa anh ra bến xe rồi không lời từ biệt đường ai lấy về. Qua con cu mà ae có cái tình. Ai bảo chơi chim là xấu? chỉ xấu cái mồm các bà vợ chúng tui. Khà khà chúc ae cugay.org ngày càng gắn kết và có các dịp giao lưu đầy ý nghĩa.  _zoo_ _zoo_
Chuyện đời gió thoảng mây bay.
Chỗ chơi vui đến, sầu chi thêm sầu?

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent