Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Gặp mặt đột xuất Cugay.org Đà Nẵng-Thịt chó Hai Mơ  (Đọc 2686 lần)

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Gặp mặt đột xuất Cugay.org Đà Nẵng-Thịt chó Hai Mơ
« Trả lời #20 vào lúc: 03/04/2013 10:45:37AM »

Có mỗi 1 cô nương mà ko chịu tham gia cùng ae lại còn lên đưa ý kiến nữa chứ, nói kiểu dao chưa mài: Cứ thích ăn thịt chó đấy, làm gì nhau nào :)) :)), nói vui chút thôi, chứ cô nương chịu khó xuất hiện để ae còn được chiêm ngưỡng dung nhan thường xuyên của 1 nữ cu thủ chứ. Lần sau chắc chú Bảo nên trổ tài đầu bếp ae xem dư lào nhé :)), à mà trong 4 ae thì phải công nhận bác Nam có tướng nhậu nhất :)) :)) _zoo_ _zoo_
Anh mà có tướng nhậu gì, nhìn thế thôi 3 chai là nằm ngửa :)) tháng sau sẽ dụ dỗ cu chip đi  :-$ không cu chip lại *><* :))
[/quote]

oạch, 3 chai bia hay rượu thế a, em mà uống 3 chai rượu  (tùy loại rượu) thì nằm ngửa đc là may roài, sợ nằm nhiều tư thế :)), ACE trong đó cũng đông, cố gắng gặp nhau đều cho vui a ơi :)) :))
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
« Trả lời #21 vào lúc: 03/04/2013 01:27:49PM »
Nhìn AE vui quá! _zoo_
Hôm nào AE Cugay.org ĐN quá bộ ra HN giao lưu với AE ngoài này đi.  =))
Hay là năm nay, nếu diễn đàn Cugay.org tổ chức off tại HN thì ACE ra nhé! :d
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

CuGáy_ ĐàNẵng

• Mê Cu Cò
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 226
  • Đam mê là chính
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gáy Việt Nam
« Trả lời #22 vào lúc: 03/04/2013 02:28:25PM »
Anh em vui quá, chỉ tiêu hàng tháng là phải lôi kéo, dụ dỗ thêm một người nữa tham gia vào hội Cugay.org Đà Nẵng cho đông vui nghe, cạnh tranh lại với hội cugay.org HN chứ  :-$
Chíp mà tham gia thì ae chắc không.... thoải mái như vậy đâu nhỉ, đâu có tới lượt nè *><*
Mà ae hôm sau đừng nhậu thịt chó nữa, quê mình nhiều hải sản mà :-bd
Chúc vui.
Ok với Chip luôn.Lần sau sẽ là hải sản.Nhưng nói trước,lần sau Bảo sẽ ra tay.Vậy thì coi thử,nhắm sẽ tổ chức ở nhà ai đi,chứ ở nhà Bảo nhỏ,chật trội,kô có bếp núc gì hết,bất tiện lắm.Mọi người coi bàn bạc đi là vừa. _zoo_
Thiện căn ở tại lòng ta
Chữ Tâm kia mới bằng ba chữ Tài

CuGáy_ ĐàNẵng

• Mê Cu Cò
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 226
  • Đam mê là chính
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gáy Việt Nam
« Trả lời #23 vào lúc: 03/04/2013 02:36:39PM »

Có mỗi 1 cô nương mà ko chịu tham gia cùng ae lại còn lên đưa ý kiến nữa chứ, nói kiểu dao chưa mài: Cứ thích ăn thịt chó đấy, làm gì nhau nào :)) :)), nói vui chút thôi, chứ cô nương chịu khó xuất hiện để ae còn được chiêm ngưỡng dung nhan thường xuyên của 1 nữ cu thủ chứ. Lần sau chắc chú Bảo nên trổ tài đầu bếp ae xem dư lào nhé :)), à mà trong 4 ae thì phải công nhận bác Nam có tướng nhậu nhất :)) :)) _zoo_ _zoo_
Anh mà có tướng nhậu gì, nhìn thế thôi 3 chai là nằm ngửa :)) tháng sau sẽ dụ dỗ cu chip đi  :-$ không cu chip lại *><* :))
[/quote]Lúc sáng nay tức kô chịu được anh ạ!Thằng kia đem con rắn hổ ngựa khoảng gần 1 kg tới chỗ em bán,em đang trả giá,chưa kịp mua thì thằng khác nó cướp ngay trên tay em anh ạ.May cho nó,nó là khách hàng quen của em,chứ thằng khác là em...gù cho nó vài sạc rồi.Kô là tối nay anh em mình lại có vài pic để khoe rồi.
Thiện căn ở tại lòng ta

CuGáy_ ĐàNẵng

• Mê Cu Cò
  • Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 226
  • Đam mê là chính
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gáy Việt Nam
« Trả lời #24 vào lúc: 03/04/2013 02:43:18PM »
Nhìn AE vui quá! _zoo_
Hôm nào AE Cugay.org ĐN quá bộ ra HN giao lưu với AE ngoài này đi.  =))
Hay là năm nay, nếu diễn đàn Cugay.org tổ chức off tại HN thì ACE ra nhé! :d
Em nói thật,em chẳng ngại gì hết,chỉ ngại đến lúc đó công việc nó chụp xuống tấm thân nhỏ bé gầy gò của em,thì chắc em  mới kô đi được thôi.Em luôn ủng hộ 2 tay 2 chân anh ạ.Ô kìa...con Cu của em nó cũng đồng ý đấy!  _khotro_ _khotro_ _khotro_ _khotro_
Thiện căn ở tại lòng ta

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent