Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

MỘT SỐ THÚ TIÊU KHIỂN KHÁC > Tượng gỗ - Gỗ lũa

Sản phẩm từ gỗ NGỌC AM rất đẹp và thơm.

(1/8) > >>

anhman19hg:
Các bác nào có nhu cầu chơi gỗ Ngọc Am thì alo em nhé.

Đẹm ô tô làm từ gỗ Ngọc AM

Gối làm từ mùn cưa gỗ Ngọc Am. Gối rất thơm.

Thùng Tắm làm từ gỗ Ngọc Am

Tinh dầu gỗ Ngọc Am

Rèm cửa làm từ gỗ Ngọc Am

Chiếu làm từ gỗ Ngọc AM

Tượng phật gỗ Ngọc AM

Bàn ghế gỗ Ngọc Am rất đẹp

Vòng đeo tay, cổ, vòng lắc làm từ gỗ Ngọc Am.

Các bác xem cho vui nếu thích các sản phẩm làm từ ngỗ ngọc am thì cứ liên lạc với em nhé. 0964215415. 0913215415

Cu_ĐL:
Đẹp wa cụ ah!!!! TRong miền nam  ko có loại gỗ này. Mình Nghe nói là mùi thơm rất dễ chịu nhung chưa bao giờ dược ngửi. B cho hỏi gỗ Ngọc Am này bán loại phôi môc ko chưa đục đẻo gì khoảng bao nhiêu tiền 1kg????

manhhahp:
Mẫn chụp giúp cho mình xin mấy kiểu ảnh tượng đục ông di lạc ở tư thế ngồi để mình tham khảo nhé

anhman19hg:

--- Trích dẫn từ: manhhahp trong 02/12/2014 09:57:39PM ---Mẫn chụp giúp cho mình xin mấy kiểu ảnh tượng đục ông di lạc ở tư thế ngồi để mình tham khảo nhé

--- Cuối trích dẫn ---

Gửi anh tham khảo nhé.
Anh em có nhu cầu cứ alo em nhé.rất hân hạnh.

Chúc bác sớm tìm được sản phẩm ưng ý. _zoo_ _zoo_ _zoo_ _zoo_

anhman19hg:

--- Trích dẫn từ: Cu_ĐL trong 26/11/2014 05:37:03PM ---Đẹp wa cụ ah!!!! TRong miền nam  ko có loại gỗ này. Mình Nghe nói là mùi thơm rất dễ chịu nhung chưa bao giờ dược ngửi. B cho hỏi gỗ Ngọc Am này bán loại phôi môc ko chưa đục đẻo gì khoảng bao nhiêu tiền 1kg????

--- Cuối trích dẫn ---
loại nhỏ đường kính 15 trở xuống thì 30k/kg bác ạ. còn loại to hơn thì 40-45k/kg. (Loại đặc dùng để dục tượng bác nhé) còn gỗ lũa thì tùy từng loại, bán theo cả cái lũa không bán theo kg bác ạ. bác có nhu cầu alo em. có tất cả các mặt hàng làm từ Gỗ ngọc am. Chúc bác sức khỏe. thân chào bác. _zoo_ _zoo_ _zoo_

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ