Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Gửi lời thăm hỏi đến thành viên Lê Duy Hùng !  (Đọc 5114 lần)

Duy Hùng

• Hero Member
  • Thanks 39
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Gửi lời thăm hỏi đến thành viên Lê Duy Hùng !
« Trả lời #20 vào lúc: 09/11/2011 08:50:47AM »
     Lời đầu tiên Hùng xin chân thành cám ơn tới toàn thể ACE trong BQT và toàn thể  ACE thành viên trong Diễn đàn cugay.org đã quan tâm, gúp đỡ và điện thoại gửi lời hỏi thăm sức khoẻ tới Hùng. Hùng rất cảm động là đã làm quen và có nhiều bạn thân trên mọi miền đất nước quan tâm đến nhau!

Cho tới thời điểm bây giờ Hùng đã bình phục trở lại hơn 80% rồi, sức khoẻ đã và đang dần bình phục trở lại, chỉ có vết xương gãy đang liền trở lại nên còn hơi đau và ko gồi lâu được thôi. Qua đây Hùng xin nghi nhớ  tấm lòng chân tình của Hoàng (cugayvinhloc) mình xin gửi lời cám ơn bạn đã quan tâm và còn gửi quà thăm hỏi tới mình.

Một lần nữa Hùng ko biết nói lời gì hơn ngoài câu xin chân thành cám ơn toàn thể ACE trong DĐ cugay.org chúc toàn thể ACE sức khoẻ dồi dào, thành công trong công việc, gia đình hạnh phúc!!!

Thân chào!!!
Cu cu ăn đậu, ăn mè,
Bồ câu ăn lúa, chích chòe ăn khoai

nguyenchithanh

• Chính thức
  • Thanks 21
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #21 vào lúc: 24/06/2013 07:34:17PM »
chúc anh mau chóng bình phuc

cugaygialai

• Hero Member
  • Thanks 127
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #22 vào lúc: 25/06/2013 10:45:40AM »
Xin gửi lời thăm hỏi sức khỏe đến bạn và chúc bạn nhanh chóng bình phục sức khỏe, tiếp tục công tác.

anhman19hg

• Hero Member
  • Thanks 84
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #23 vào lúc: 25/06/2013 11:17:12AM »
Anh em diễn đàn ORG là một nhà. chúc bác nhanh chóng bình phục sức khẻo.

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #24 vào lúc: 25/06/2013 11:38:00AM »

Ừm, mình cũng chưa biết bác Duy Hùng, nhưng cũng xin gửi lời chia sẻ với bác và mong bác hoàn toàn bình phục thật sớm để tiếp tục công tác và ổn định gia đình. Cũng đã 1,5 năm trôi qua từ ngày bác gặp tai nạn (11/2011), hy vọng giờ này bác đã khá hơn. Một ông anh rể bên nhà thông gia của mình cũng bị ngã thang chấn thương cột sống khi đang lợp lại mái nhà, và sau rất...rất nhiều năm chữa trị thuốc Tây, thuốc ta bây giờ cũng mới gọi là ổn định, nhưng mà những khi trái gió trở trời thì vẫn đau lưng lắm, cứ như là thương binh ý, dù vẫn có vợ và 2 cu trống non bình thường.

(Nhân đây cũng xin khẽ nhắc những cu thủ-đồng thời là dân chơi cây cảnh, cẩn trọng một chút khi nhấc các chậu cây cảnh. Thầy giáo tiểu học của mình, và sau này là 1 anh lái xe mình biết, đang ngồi đứng vụt dậy bê chậu cây cảnh, thế là không may bị chấn thương cột sống, và hậu quả là sau đó không ngồi lâu được, lưng rất đau, đi lại không còn thoải mái như trước nữa.)

Vài dòng lê thê, tóm lại là chúc bác Duy Hùng: HẾT CƠN BĨ CỰC-ĐẾN HỒI THÁI LAI  :d

Q.Tuấn

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 379
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #25 vào lúc: 25/06/2013 12:24:12PM »
 Trả lời #20 vào lúc: 09/11/2011 08:50:47AM »

Topic này cách đây 2 năm rồi các Bạn à  :d :d :d :d Duy Hùng bây giờ đi gác cu anh em đi theo mệt luôn đó

nhanhot73

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 244
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #26 vào lúc: 25/06/2013 01:35:55PM »
Trả lời #20 vào lúc: 09/11/2011 08:50:47AM »

Topic này cách đây 2 năm rồi các Bạn à  :d :d :d :d Duy Hùng bây giờ đi gác cu anh em đi theo mệt luôn đó
Mới đọc, giật mình tưởng bác Hùng lại ...... té tiếp  :)) :)) :)) . Trên này có người té liên tục, tới mức anh em gặp lại còn chế : Ôi, tôi thấy ông lành thẹo rồi, lại té tiếp được rồi đó ! Dạo anyf làm lại chứng minh thư hết bi nhiêu tiền ? thủ tục có rườm rà k zậy ?  :)) :)) :)).
Đợt ni phải phạt nặng mấy bác , thím minhtri gửi lời chúc sau ....... 2 năm mới được .
Trăm năm trước ta chưa hề có
Trăm năm sau có cũng như không
Cuộc đời có có không không
Trăm năm còn  lại tấm lòng mà thôi .

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #27 vào lúc: 25/06/2013 01:38:27PM »
Topic này đã lâu rùi, xin đóng lại nhé.
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent