Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Re: anh em chi giáo bình luận giúp mình cái lụp mới làm này với  (Đọc 844 lần)

luandalat

• Chính thức
  • Thanks 7
    • Xem hồ sơ cá nhân
 chào Bắc mình pos hinh con cu cua mình nhờ Bắc và ae chỉ giáo nha:thong tin chi tiet như sau:chim này là chim sảy do ba minh bắt dc .chọc tay vô nó cắn và gù người nhưng bỏ vào long bẩy vẩn gáy và thúc nhưng cung chim vào thi ko gù,mình có tham khảo vài sư phụ thì ong nói chim này gù ghe lắm ko thich choi thì để cho anh,ổng chỉ mấy cái tam giác gù bên hai cdeu63200962 có 4 5 cái với nó có hai cai dặm ben hai ngon chan ngoài,minh rat thich em nay mong mọi ng gop ý chi giao có nen nuoi hay ko[

luandalat

• Chính thức
  • Thanks 7
    • Xem hồ sơ cá nhân
anh em vô topic chem ném gạch đá chú chim cua minh với

haivan_vn

• Hero Member
  • Thanks 89
    • Xem hồ sơ cá nhân
hình ảnh đâu mà chém và gạch đá cho cụ được.nói không người nghe chỉ lờ mờ hình dung thôi bác chủ ơi.cho 500 hình ảnh.và nếuquay được cờ líp nữa thì anh e chém cho bác nhanh hơn
..Sống không giận, không hờn không oán trách.
luôn mỉm cười với thử thách chông gai
               Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến...

Nhớ Rừng

• Chính thức
  • Thanks 4
    • Xem hồ sơ cá nhân
Ném đá nè, ném tiếp nè. ném nữa nè..ối ối sao cái chân đâu thế...à, té ra là ném vào tường dộ lại trúng vào chân đau, đau quá :D  ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^
Bác ới, ở phía dưới có nút xem trước khi post đó. Do mình post lên phải chờ kiểm duyệt ..nên lâu lắm mớt biết kế quả ra làm sao..vậy nên xem trước khi post tránh trường hợp ....ném đá người khác lại trúng chân mình thì khổ.
Em đang có gắn cho được 30 bài hay 50 gì đó để vào cái mục mua và bán  (*)(*) (*)(*) (*)(*)

luandalat

• Chính thức
  • Thanks 7
    • Xem hồ sơ cá nhân
ẽ hen chi khong thay hinh de minh pos lai

TIENGQUE

• Hero Member
  • Thanks 155
  • CugayLamHa
    • Xem hồ sơ cá nhân
bác ở chỗ nào vậy khi nào giao lưu cà phê nhá bác
« Sửa lần cuối: 19/12/2013 03:31:11PM gửi bởi TIENGQUE »

luandalat

• Chính thức
  • Thanks 7
    • Xem hồ sơ cá nhân
minh ở đàlạt,có nhà ở phú sơn.ban ten gì có gì anh em uong cafe giao luu,chunhat ngay 22-12 mình về lâm hà nè,alo mình nhá 0968 780 781

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent