Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

THÀNH VIÊN - CUỘC SỐNG > Chúc mừng - chia sẻ!

Chúc Mừng Ngày Phụ Nữ Việt Nam!

<< < (2/8) > >>

cugay_namdinh:
 ngày phụ nữ Việt nam,xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất tới các cu mái của các cu thủ :))

Đức Huy_Hạ Long:
Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20-10, xin gửi lời chúc tốt đẹp, vui vẻ, hạnh phúc đến: các nữ cu thủ; bà, mẹ, vợ, chị em gái, con gái và bạn gái của các nam cu thủ. Còn những nam cu thủ chưa vợ hoặc bạn gái thì nhân dịp này cũng mua hoa đi bẫy bổi mái đi nhé.  :d :d :d :d

cugay_hn:
Xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất đến các bà, các mẹ, cô, dì, chị, em nhân ngày 20-10 _zoo_ _zoo_ _zoo_

Minhtri_cugay:

:d Hai hôm nay MT thấy cảm động rung rinh cả người.  :d Chị Chíp ơi giờ này chị đang ở đâu  :d vào cảm tạ các anh em này  :d

Xin mạn phép chị Chíp gửi lời cảm tạ đến bác Tổng điều hành, bác Phó Tổng điều hành, các bác mod, các anh em cu thủ trên diễn đàn  :d. Mấy năm nay các cu mái ngày càng có nhiều ngày vui  :d. Ước gì ngày nào cũng là ngày 20-10 và 8-3  :d.

Xin chia sẻ với các bác là 4 năm trời học đại học, 13 năm đứng trên bục giảng, nhìn trước nhìn sau, xung quanh toàn là cu mái  :)). Có bác cu trống nào ở nơi làm việc thì đều được coi là mì chính cánh, là vàng là ngọc  :d nên khi lạc vào diễn đàn này nhìn thấy nhiều vàng ngọc quá sáng lóa cả mắt không thể dửt ra được  :)) :)). Thế là từ đây có nơi để cùng góp vui với anh em về chuyện cu cò rồi  :d.

Một lần nữa xin cảm tạ cả nhà  :d

cugayquangngai:
Nhân ngày 20/10 xin chúc các chị em cu thủ trong diễn đàn luôn luôn xinh đẹp, sức khỏe , vui vẻ , hạnh phúc bên gia đình và người thân .Đặc biệt chị em nào lỡ mê gác cu thì phải xin giấy đi " công tác đặc biệt  " của chồng iu trước khi ra trận tìm bổi nhé  =)) =)) =))
thân chào !

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

[*] Trang trÆ°á»›c

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ