Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Góp ý về việc tương tác giữa thành viên và diễn đàn  (Đọc 677 lần)

Nguyên_mecugay

• Cúc cù cu...
  • Sr. Member
  • Thanks 171
  • Cty TNHH CCR
    • Xem hồ sơ cá nhân
Chào tất cả anh chị em Cu Gáy Việt Nam !
Mình là thành viên mới vừa bắt đầu tập chơi chim Cu Gáy, vì vậy thông qua bác Gúc Gồ mình biết đến rất nhiều trang diễn đàn về chim cảnh trong đó có Cugay.org . Phải nói rằng diễn đàn chính là nơi giao lưu, trao đổi, mua bán...vv giữa các thành viên hoặc khách với nhau, vì vậy tính tương tác nhanh là hết sức cần thiết. Mình cũng đã đăng bài ở một số các diễn đàn khác (tất nhiên mình là thành viên) thì bài được post lên luôn rất nhanh và do đó các trao đổi hỏi đáp... vv mình luôn biết được kết quả (tương tác nhanh), nhưng tại trang Cugay.org , mình đã đăng bài nhưng phải đợi được admin kiểm duyệt rồi mới post và sự đợi này rất lâu (tương tác chậm) >>> do đó mất đi tính thời gian thực và việc hỏi đáp hay trao đổi gì đó trở thành không thiết thực ngay lúc đó (đến khi bài của mình được posr thì mình đã không còn cần thiết nữa).
Góp ý trên đây của mình chỉ mong muốn diễn đàn ngày càng hấp dẫn và thực sự là công cụ cần thiết của các thành viên yêu Cu Gáy như mình thôi.
Trân trọng cảm ơn !
Chào bạn - hello - bonjour - привет - ¡hola - مرحبا - hallo - नमस्ते - Բարեւ Ձեզ - Hej - ສະບາຍດີ - 你好 - ciao  - こんにちは - merhaba - 안녕하세요 - здраво - γεια σας - cześć !

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Góp ý về việc tương tác giữa thành viên và diễn đàn
« Trả lời #1 vào lúc: 17/06/2013 06:19:15PM »
Cảm ơn bạn jimmylai đã quan tâm và đóng góp ý kiến rất hợp lý, thay mặt BQT cảm ơn bạn và cũng xin trả lời bạn, hiện tại tất cả các thành viên trong BQT đều là người đi làm nên việc duyệt bài có phần chậm trễ, bạn cứ viết bài, khi có thành viên BQT onl sẽ duyệt bài giúp bạn, rất mong bạn thông cảm. _zoo_ _zoo_ _zoo_

« Sửa lần cuối: 17/06/2013 06:22:00PM gửi bởi cugay_hn »
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent