Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: 2 e mồi cùi mai đi bắt bổi ? các bác cho 2 e nó lời động viên ạ  (Đọc 1331 lần)

binhhatay

• Chính thức
  • Thanks 3
    • Xem hồ sơ cá nhân
dạo này đi toàn móm ! ngoài bắc dạo này cu đang sinh sản khó bẫy quá các bác ah ! bổi về toàn đấu lơi lơi rồi lại chạy ! đành phải lôi mồi trong aviary đi tương trợ 1 các bác xem 2 e này ổn chưa ạ ! thank các bác
[imghttps://scontent-sjc2-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xfa1/v/t1.0-9/17662_974526225925702_9186160282857937277_n.jpg?oh=8676483383ac0282a55140216450e4cd&oe=55F2FA1A]http://[/img]

[img]http://[/img]

[imghttps://fbcdn-sphotos-f-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xta1/v/t1.0-9/11148652_974526305925694_5539946537921551818_n.jpg?oh=09de7919754f5c2dd6ccdcc628aac0ee&oe=55F78BCC&__gda__=1442472261_c448ed2bca3b7f1fe733362db68a03ef]http://[/img]

« Sửa lần cuối: 29/05/2015 08:46:53PM gửi bởi binhhatay »

lapcop

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 4
    • Xem hồ sơ cá nhân
Chú mồi khá quá.lông ôm và mượt chứng tỏ chủ chăm tốt chim rất căng.chẳng bù cho mấy chú mồi nhà mình thay lông điểm nhìn chán lăm.cho mình hỏi BÌNH ỏ chỗ nào Hà Tây ? Hôm nào giao lưu.mình cũng dân HT

binhhatay

• Chính thức
  • Thanks 3
    • Xem hồ sơ cá nhân
E khu vực đan phương và trôi a ơi.  E chăm cũng bt thôi mà.  Hi.  Dạo này bổi nhiều mà k tóm nổi.  Sáng nay lại k đi dc vì ngủ muộn. Hịi.  Rất vui đc giao lưu vơi ae ạ

lapcop

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 4
    • Xem hồ sơ cá nhân
Vậy ha? Mình tên là Lập sinh năm 1980 .sdt. 0975055442 .Bình cho mình số đt hôm nào mình và bạn làm vài kèo giao lưu

thaibinhduong

• Hero Member
  • Thanks 7
    • Xem hồ sơ cá nhân
 :-bd Chủthot cp con chim đẹp nhẩy. Con nay chăc đang căng đây. Kết cặp mât
Đất không chịu trời thì trời phải chịu đất
Rất vui được giao lưu học hỏi
Bình , Bắc Ninh 0127- 333- 6699

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
E khu vực đan phương và trôi a ơi.  E chăm cũng bt thôi mà.  Hi.  Dạo này bổi nhiều mà k tóm nổi.  Sáng nay lại k đi dc vì ngủ muộn. Hịi.  Rất vui đc giao lưu vơi ae ạ

Chủ topic có thể giới thiệu qua nước chơi của 2 chú mồi cho ae biết đc ko?
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

binhhatay

• Chính thức
  • Thanks 3
    • Xem hồ sơ cá nhân
Dạ   E sn 89 thôi.  Sdt của e 01673807396E mồi lồng lợp lá dương sỉ e bẫy cách đây 4 năm rồi.  Sau 1 tháng khi bị e bẫy thì e nó liên tiếp bắt đc 9 bổi.  Cả già cẢ bánh tẻ.  Sau này quanh khu vực hết bổi e chuyển sang chơi ghép đẻ và cũng cho ra đc vài lứa.  Vừa rồi e mới cho ra lụp vÀi bữa thôi ạ
 Chuẩn bị đi lại.  Còn e mồi lụp lá bồ công anh thì e mua lại
 Trước e nó là cu đấu văn nghệ.  Thấy có tố chÁt e mu lại làm mồi
 E nó gù fong gù rước và nước hậu khá.  Bài bản có ạ. Bộ môn cu cò e non kém lắm ạ.  Fair học hỏi nhiều nhiều
 Nhờ các bác chỉ giáo giúp

binhhatay

• Chính thức
  • Thanks 3
    • Xem hồ sơ cá nhân
mặt mũi này liệu sát bổi k các bác

donaldluc

• Hero Member
  • Thanks 122
    • Xem hồ sơ cá nhân
Ra rừng rồi biết, ở nhà đoán già đoán non làm gì, mai bạn đi bẫy rồi mà. Riêng em thì thấy cũng được.
Cần gì phải kí.

lapcop

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 4
    • Xem hồ sơ cá nhân
Anh nghĩ con mồi trong lồng dương sỉ dễ ra mồi và nó cũng bắt được 9 bổi rồi.bây giờ tập lại cũng nhanh lấy phong độ thôi.anh thấy con môồi này đóng  bộ lông tơi .cặp mắt tốt chân khá nên chịu đấu và hợp bổi .
Hôm nào rảnh anh alo mình làm keo giao lưu

Đảng Cu

• Chính thức
  • Thanks 12
    • Xem hồ sơ cá nhân
Có phải cụ Lập nhà ở Tây Tựu không nhỉ? Trước hình như gặp cụ với cụ Long Chim To ở gần nhà mình thì phải!

lapcop

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 4
    • Xem hồ sơ cá nhân
Mình và Đảng chưa có duyên gặp nhau.nhưng mình hay gác cu với anh Long.cũng thỉnh thoảng gác cu với anh Ân và cụDungx trọc
Rất vui hôm nào làm kèo giao lưu với Đảng

phantien

• Khách
Dòng chim mã phấn
Tớ cũng chẳng rành
Nhưng thích đầu xanh
Quy phao đóng lớp,
Cánh ve lại hợp
Với cặp chân đồng
Chỉ chê cái lồng
Xấu ơi là xấu!

donaldluc

• Hero Member
  • Thanks 122
    • Xem hồ sơ cá nhân
Dòng chim mã phấn
Tớ cũng chẳng rành
Nhưng thích đầu xanh
Quy phao đóng lớp,
Cánh ve lại hợp
Với cặp chân đồng
Chỉ chê cái lồng
Xấu ơi là xấu!
Ôi, thánh thơ hiển linh  =))
Cần gì phải kí.

cugaygialai

• Hero Member
  • Thanks 127
    • Xem hồ sơ cá nhân
Mục này đăng ngày 26/5/2015 là ngày mai đi bắt bổi, thế đã bắt được em nào chưa chú

thinhbv

• Sr. Member
  • Thanks 28
    • Xem hồ sơ cá nhân
Nhớ tuyển các e hotboy, đẹp trai, giọng chuẩn nhé thì mới bõ công thóc nước vừng đỗ. E nào chưa đủ chuẩn thì trả về rừng để sinh sản tiếp nhé. Chơi chim gáy lại ăn thịt nó khác gì ăn thịt bạn mình. Cố gắng nuôi cu tốt thì có ngày có duyên chim đẹp, chim hay. _zoo_

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent