Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: ae xem bôi này có gù duoc k.  (Đọc 1738 lần)

trungcoi11

• Hero Member
  • Thanks 63
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: ae xem bôi này có gù duoc k.
« Trả lời #20 vào lúc: 20/11/2013 09:49:09PM »
da,e thank a vu( nguoi dau gjo) da tjep them tjnh than cho e ve thu choj cu.va e chj ngj don gjan cho di nhjèu con nhan dc laj hay k k quan trong lam.chuc a vu suc khoe va luon vuj ve nhjeu chjm hay.co djp hy vong dc gjao luu cung a.
Hi haivan-vn
 Chơi cu thì chơi vui vẽ... chơi ở tấm lòng Bác ơi.... Chơi sao mình thấy thích thấy vui là ổn rùi... Hàng ngày đi làm lo cơm áo gạo tiền cuối tuần , lễ, tết, thì ra rừng vui với cái thú gác cu cho nó đã...hehehe. Rất vui và hân hạnh quen biết Bác... Ko biết Bác ở đâu nhưng quen được là vui rồi... Hôm nào có dịp ghé Sài Gòn thì alo cho Vũ anh em mình caphe cu cò cho vui nha Bác . Vu : 0934186267.
 Thân mến
cái tên nisc đi kèm số đt em thấy quen quen hihi hình như em có gặp bác ở đâu rồi ý nhể k biết mình đang tỉnh hay đang say cảm giác thật ngọt ngào và nâng nâng thật khó hình dung và mô tả được khà khà chạy thôi tèn tén ten *><* *><* (*)(*) (*)(*)

haivan_vn

• Hero Member
  • Thanks 89
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #21 vào lúc: 20/11/2013 09:57:32PM »
hj a huyên.a dao nay dô ruou bja vô dôi rôi.hehe a tra loi trích dân e k bít a còn nho e k nua.keke.mà a huyên làm lông cu gáy dep qúa.nguong mô a huyên có nhjêu tài qúa.
..Sống không giận, không hờn không oán trách.
luôn mỉm cười với thử thách chông gai
               Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến...

trungcoi11

• Hero Member
  • Thanks 63
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #22 vào lúc: 20/11/2013 10:17:51PM »
hj a huyên.a dao nay dô ruou bja vô dôi rôi.hehe a tra loi trích dân e k bít a còn nho e k nua.keke.mà a huyên làm lông cu gáy dep qúa.nguong mô a huyên có nhjêu tài qúa.
sao anh lại k nhớ HẢI nhể ý anh đang hỏi anh daugio kia kìa  :d
thansk em nhiều

nguoidaugio

• Chính thức
  • Thanks 1
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #23 vào lúc: 21/11/2013 03:42:19PM »
sao anh lại k nhớ HẢI nhể ý anh đang hỏi anh daugio kia kìa  :d
thansk em nhiều
Dạ em đây anh Huyen ơi... hehehehe... Nghe nói đô anh dạo này tăng ghê lắm uống 3 ly mà còn tỉnh queo uống 4 ly là ngủ khò ...hehehe

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent