Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

CHUYÊN MÔN CU GÁY > Các dòng cu khác

Thú chơi tốn tiền bạc

(1/2) > >>

Đồngquê:
Hôm nay qua thăm ông bạn chơi chim chào mào mà Đồngquê giật mình  =)) =))  . Đàn chim chào mào bạch tạch và mơ choáng vì cái giá khủng khiếp . Mỗi con giá từ 200 triệu đến 300 triệu đồng , riêng mỗi cái lồng cũng lên đến vài chục triệu đồng 1 chiếc  =)) =))  . Tính sơ sơ 6 chú chào mào đã hơn 1 tỷ chưa tính tiền lồng  =)) =))  .

thu26389:
công nhận lồng đẹp chim khủng nhưng sao cu bạch tạng hay mơ không đắt như vậy nhỉ,mà chào mào bổi bình thường còn rẻ hơn cu bổi ấy chứ  :-SS ,mấy cái lồng thế kia treo không cẩn thận mà rơi gẫy chân thì chắc chủ cũng tiếc như em rơi cái lông cu inox không các bác nhỉ   =)) =))  O:o....chạy thôi

Minhtri_cugay:

He he có gì mà choáng hả bác Đồng Quê  :d. Lồng và chim đều rất đẹp, và chắc là quý hiếm lắm  :)). Nếu tính như bác Quê về tổng giá trị của cả lồng và chim gần 1 tỷ thì người chơi trong tay chắc phải sở hữu số tài sản hoặc số tiền gấp nhiều lần như vậy  :)). Bác Quê phấn đấu tiếp bước anh bạn của bác đi thôi  :))

cuongcaosu:
Mua thêm vài em mái + làm ko gian rộng ép đẻ , biết đâu ..... Giàu to giống Thailan ep chào mào  _yahoo_

Ngocnam-PhanThiet:
Đúng là ĐẠI GIA có khác chơi chim quý hiếm ,thấy mà bắt thèm.

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ