Diễn đàn Cu gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê
Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Diễn đàn Cu Gáy Việt Nam nơi chia sẻ niềm đam mê

Tác giảChủ đề: Cáo lỗi cùng anh em !  (Đọc 1291 lần)

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
Cáo lỗi cùng anh em !
« vào lúc: 26/02/2013 12:07:20PM »
Kính thưa qúy anh em
như anh em đã biết mấy hôm trước tôi đã thông báo với anh em là yahoo chat và e-mail của tôi bị hacker , và sau đó tôi đã lấy lại được yahoo và e-mail của mình rồi và đã thông báo cho anh em biết . Nhưng thật bất ngờ trưa hôm nay 26/2 bạn thongxanh nhắn tin cho tôi hay là tài khoản truy cập vào diễn đàn với tên : cugayquangngai bị lấy và viết bài bậy bạ gây hấn làm mất đoàn kết , gây sự hiểu lầm giữa tôi với thongxanh và với các anh em khác , bằng chứng là đây :
[img]http://nv1.upanh.com/b1.s33.d1/1a0963a707ff8c55cc4a4098c6d1a98d_53543961.duy.png[/img]
đây là e-mail hắn viết gửi cho thongxanh để gây sự hiểu lầm giữa tôi và thongxanh , nếu anh em nào nhận được những bài viết hay e-mail như thế hoàn toàn không phải của tôi .Tính tôi và cách chơi của tôi anh em ít nhiều cũng đã biết chưa bao giờ làm mất lòng ai từ trước đến nay , hay có ý định phá hoại hay gây mất đoàn kết với anh em .Với tôi luôn lấy tâm định " Dĩ hòa vi quý " làm đầu .
từ nay nếu có những việc như thế mong quý anh em hết sức bình tĩnh , có gì làm ơn thông báo cho tôi biết với .Tôi cũng xin chân thành cảm ơn bạn Thongxanh đã báo cho tôi biết sớm để khắc phục sự cố để tránh hiểu lầm tới nhiều anh em khác .
Thân chào !
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

Cua_QB_GL

• Hero Member
  • Thanks 360
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Cáo lỗi cùng anh em !
« Trả lời #1 vào lúc: 26/02/2013 01:23:08PM »
Chuyện lên diễn đàn là chuyện chơi mà ai ác nhơn rứa trời! kiểu ni e Cua cũng phải xin lỗi trước, lỡ sau ni có ai hắc cơ, hắc lào, hắc ín nik của Cua rồi nói lung tung xènh thì e lện chết mất.
Trích dẫn từ: Cua_QB_GL

........Tái xuất..........

Cu gáy Việt Nam

lehieuhp

• Hero Member
  • Thanks 99
  • Don't say "I can't " when you haven't try yet!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 26/02/2013 01:45:13PM »
Chuyện lên diễn đàn là chuyện chơi mà ai ác nhơn rứa trời! kiểu ni e Cua cũng phải xin lỗi trước, lỡ sau ni có ai hắc cơ, hắc lào, hắc ín nik của Cua rồi nói lung tung xènh thì e lện chết mất.

Gớm, bác Cua lo hậu sự sớm vậy!

Cu gáy Việt Nam

trungcoi11

• Hero Member
  • Thanks 63
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 27/02/2013 05:45:27AM »

Gớm, bác Cua lo hậu sự sớm vậy!
ông a cũng lo dần đi là vừa rồi kakaka

Cu gáy Việt Nam

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent