Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: biết đến bao giờ mới có được ty cu mái.  (Đọc 602 lần)

haivan_vn

• Hero Member
  • Thanks 89
    • Xem hồ sơ cá nhân
biết đến bao giờ mới có được ty cu mái.
« vào lúc: 21/04/2014 03:50:23PM »
hihi chào cả nhà org, 1 tuàn nữa lại trôi qua, hôm nay e mới lại lên diễn đàn, sau 2 ngày du lịch chiều hôm qua về dến nhà lúc 4h chiêu, có mr tú cu bổi long thành alô nhưng do điều kiện khách quan nên vô tình dt để ở nhà, k biết vì mới lên con xì mát fone cùi nên về đi bắt gà về làm thịt tối về nghe bà già nói có ai dt gọi lại k biết là ai vì k cnf hiện tên khi thay sim qua máy dt mới, sau 1 tin nhắn đã nhận ra mr tú, có nhắn tin lại chắc mr tú bùn nên k trả lời lại. hơi bùn, hihi. bùn vì đến giờ FA mãi không có lây1 cu mái nào để bắt cặp hết bùn quá các bác ah. ra phan thiết ngồi hóng mát mà thấy cu mái bay nhảy hàng đàn mà ức chế quá, hihihi em nào chân cũng cao và dài miên man. đau họng quá nên k gù dc cái sạc nào hết, và quay về với thực tại giờ vẫn còn ê sắc ế . thê có bùn không các bác à, nên hôm nay rảnh ngồi châm điếu thuốc tàn lên phì phèo vài hơi ùi lên org 8 với các bác mà không có nên e kể về cái sự FA không cu mái của e, hihi có cái píc này các bác xem cho vui
..Sống không giận, không hờn không oán trách.
luôn mỉm cười với thử thách chông gai
               Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến...

haivan_vn

• Hero Member
  • Thanks 89
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: biết đến bao giờ mới có được ty cu mái.
« Trả lời #1 vào lúc: 21/04/2014 03:53:01PM »
hihi và lại lao đầu vào con cu. 12h trưa thằng em alô anh về chưa, e tém dc 3 con cu non đang ra cuòm nhìn ngon lắm, về sơm đi khỏi nhậu nhẹt gì nữa về xem có e nào ok k nè.e chạy về và nhắm mắt bắt 1 e nhốt riêng ra 1 lồng, còn 2 e cu kia nó nuôi riêng. tiêc là e quên chưa chụp hình, k thì e nhờ các bác cho vài lời xem có dc gọi gấu gấu k.
các bác cho e nợ vài píc nhé, 3 ngày sau e nó sẽ có mặt trên org
..Sống không giận, không hờn không oán trách.
luôn mỉm cười với thử thách chông gai
               Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến...

Tiểu_cugay

• Hero Member
  • Thanks 82
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: biết đến bao giờ mới có được ty cu mái.
« Trả lời #2 vào lúc: 21/04/2014 07:57:11PM »
Ui bác này cũng giống tớ nhỉ . Haizzzz...vãi lều , hai mươi mấy tuổi đầu rồi mà vẫn mồ côi người yêu . Haizzzz  =))
 Thôi để tớ chia sẻ bạn điều nay mà cố gắng sống để chờ  chết =))
Hùi mới sinh ra , em bé hãnh diện nhất là mình có bình sữa to nhất  :)) . đến khi lớn 1 tý ( thiếu nhi ) hãnh diện nhất là có , người cha người mẹ giỏi dang . tới khi đi học thiếu niên hãnh diện nhất là mình học giỏi có ích cho xã hội và gia đình trong tuơng lai . Đến tuổi thanh niên hãnh diện nhất là chưa có ghệ (ui trai tơ jin 100% )  :)) . khi có vk thì hãnh diện nhất là , con ngoan vk đẹp . khi về già thì vui nhất là thấy con cháu thành đạt
 Thanh niên chưa ghe jin đấy , cô lên bạn ơi kiểu gì xung quang ta ko có vài em đang thèm vật vã  tại mình chưa phát hiện ra thôi=))

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent