Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Lời xin lỗi  (Đọc 882 lần)

Cua_QB_GL

• Hero Member
  • Thanks 360
    • Xem hồ sơ cá nhân
Lời xin lỗi
« vào lúc: 22/04/2014 10:41:38PM »
Cua gửi tới anh em, bạn hữu lời xin lỗi chân thành.
Trong mùa trước, Cua có hứa tặng 1 số anh em chim bổi nuôi cho vui, ban đầu, nghĩ tự tin, đơn giản, nay ngẫm lại, vẫn đơn giản, tự tin. Có điều mùa bẫy vừa rồi Cua bận đi học 4 tháng, lại vướng tý việc nhà nên nay mùa bẫy kết thúc rồi - đâm ra lời hứa thành lời hứa hão, Cua sẽ thực hiện dần khi có thể. Mong anh em lượng thứ và thông cảm. Cũng chỉ biết đổ lỗi cho Hoàn cảnh, Mong mọi người vẫn là bạn của Cua . Chân thành cảm ơn
Trích dẫn từ: Cua_QB_GL

........Tái xuất..........

dungcu_hn

• Hero Member
  • Thanks 96
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Lời xin lỗi
« Trả lời #1 vào lúc: 23/04/2014 08:33:45AM »
 (*)(*) (*)(*) hô hô anh Cua đã chở lại. Chúc bác thực hiện được lời hứa.  :-bd

cuhoangtb

• Hero Member
  • Thanks 159
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 23/04/2014 09:16:24AM »
Bác Cua ơi danh sách đăng ký mua bổi ủng hộ diễn đàn còn dài dài, mong bác tiếp tục nhé!!! (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*)
MÊ CU GÁY

cugayvinhloc

• Sr. Member
  • Thanks 37
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 23/04/2014 10:19:24AM »
Ặc! Anh Cua đã trở lại sau một thời gian "nằm ổ". Diễn đàn lại càng thêm sôi động!! (*)(*)
Cu cò cũng chỉ là thú chơi thôi anh, nhằm xả stress và qua đó mình sẽ có nhiều bạn hơn kẻ thù. Mọi chuyện tùy duyên nó mới hay nhiều khi cố quá lại chẳng cơm cháo gì! Lúc nào vào xì gòn, anh hú em nhé! Em có mí quán cầy hơi bị oke đó!
Chúc anh và gia đình luôn khỏe!

Thọ_TânChâu_TN

• Chính thức
  • Thanks 51
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #4 vào lúc: 23/04/2014 12:32:08PM »
Thân chào anh Cua và tất cả mọi người!
Lâu nay em muốn bộc bạch nổi lòng nhưng cũng ngại và không biết phải tâm sự ra làm sao. Lâu nay em cũng như anh Cua, cũng hứa hẹn 1 số ít anh em này nọ. Nhưng do công việc thì bận quá. Mà nay em lại tạm ngưng một thời gian vì nhiều lí do....nên cũng không có đi bẩy đc nên cũng không có chim để cho hay tặng hay bán...cho anh em được. Nhân đây cũng thành thật xin lỗi mọi người ( anh hoangtb..., anh nguoivan........). Xin cảm ơn và chúc mọi người sức khỏe!

cuhoangtb

• Hero Member
  • Thanks 159
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #5 vào lúc: 23/04/2014 12:42:35PM »
Thân chào anh Cua và tất cả mọi người!
Lâu nay em muốn bộc bạch nổi lòng nhưng cũng ngại và không biết phải tâm sự ra làm sao. Lâu nay em cũng như anh Cua, cũng hứa hẹn 1 số ít anh em này nọ. Nhưng do công việc thì bận quá. Mà nay em lại tạm ngưng một thời gian vì nhiều lí do....nên cũng không có đi bẩy đc nên cũng không có chim để cho hay tặng hay bán...cho anh em được. Nhân đây cũng thành thật xin lỗi mọi người ( anh hoangtb..., anh nguoivan........). Xin cảm ơn và chúc mọi người sức khỏe!
Hì, không có gì mà Thọ, anh em với nhau cả thôi chú ơi, đừng lăn tăn những chuyện như vậy làm ae xa cách ra!!! bat tay bat tay bat tay
MÊ CU GÁY

cugaygialai

• Hero Member
  • Thanks 127
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 23/04/2014 03:17:59PM »
Ôi! cái chú này, mùa này mình bận thì mùa sau và còn mãi mãi kia mà chú, bao giờ hết bận thì anh em mình lại tòng teng đi oánh là có bổi ngay mà chú. Anh sẽ đi kiếp xem chỗ nào có nhiều bổi để chuẩn bị cho mùa sau anh em mình bắt hết chúng về cho đã.

quyents83

• Thích cu gáy
  • Hero Member
  • Thanks 106
  • mê cu gáy
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://www.cugay.org
« Trả lời #7 vào lúc: 23/04/2014 07:55:48PM »
Thật hiếm trong xã hội này còn có những người như bác Cua,rất mong ngày nào đó đc giao lưu cùng bác. _zoo_ _zoo_ _zoo_
Chưa có tài đã đánh mất tâm,vừa có chút tâm đã bài xích tài

thothucgu

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 1
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #8 vào lúc: 23/04/2014 09:28:35PM »
em cũng ở gia lai. rất mong được giao lưu với anh cua

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent