Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

THÀNH VIÊN - CUỘC SỐNG > Quê hương tôi

Vài hình ảnh của em nhân dịp Festival hoa Đà Lạt

<< < (2/3) > >>

TIENGQUE:
cây sam núi đó bác rau ma.
chụp bằng điện thoại đó cụ

chipchip:
Cho Chíp hỏi anh TIENGQUE, hình cây hoa thứ 2, thứ 3 tính từ trên xuống là hoa gì vậy ạ? Chíp cám ơn.

Cu AK:

--- Trích dẫn từ: chipchip trong 24/03/2014 08:13:53PM ---Cho Chíp hỏi anh TIENGQUE, hình cây hoa thứ 2, thứ 3 tính từ trên xuống là hoa gì vậy ạ? Chíp cám ơn.

--- Cuối trích dẫn ---

Hi! cho e cướp lời cái nhé  :d. Hình như đó là hoa "Đỗ Quyên" đó chị Chip  :-S _zoo_

Nhà Thông Xanh trồng nhiều lắm đó chị  (*)(*)

Minhtri_cugay:

Trông bác cũng có dáng làm 'mẫu nam' đó hí hí  :)), nhưng chụp hình mà tươi tắn lên tí chút thì ăn ảnh hơn đó  :d. Festival hoa Đà Lạt bác tham dự là festival thứ bao nhiêu zậy   :d, trông có vẻ lạ quá. Mình đi festival hoa Đà Lạt cuối năm 2008, nhân dịp kỷ niệm 113 năm ngày thành lập Đà Lạt thì phải (hí hí dốt lịch sử lắm), hồi đó thành phố tràn ngập hoa nhưng cây cảnh thì không thấy nhiều.

chipchip:

--- Trích dẫn từ: Cu AK trong 24/03/2014 08:38:49PM ---
--- Trích dẫn từ: chipchip trong 24/03/2014 08:13:53PM ---Cho Chíp hỏi anh TIENGQUE, hình cây hoa thứ 2, thứ 3 tính từ trên xuống là hoa gì vậy ạ? Chíp cám ơn.

--- Cuối trích dẫn ---

Hi! cho e cướp lời cái nhé  :d. Hình như đó là hoa "Đỗ Quyên" đó chị Chip  :-S _zoo_

Nhà Thông Xanh trồng nhiều lắm đó chị  (*)(*)

--- Cuối trích dẫn ---

Hoa đẹp quá AK à, không biết sao dạo này Chíp nhìn hoa nào cũng thấy đẹp hết :d. Nhà Tx thì có lẽ hoa đã có...chủ rồi *><* *><* *><*

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

[*] Trang trÆ°á»›c

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ