Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Giao lưu anh em cu gáy ORG  (Đọc 3234 lần)

ông già nam bộ

• Sr. Member
  • Thanks 62
    • Xem hồ sơ cá nhân
Giao lưu anh em cu gáy ORG
« vào lúc: 26/10/2013 07:07:35PM »
Hôm nay 26/10 nhận được điện thoại từ cugayquangngai ...có buổi họp mặt của anh em cugay org tại gò vấp ,do bất ngờ và đột xuất ,mình cũng thu xếp mọi việc đến giao lưu cùng anh em cho biết ...tuy tiệc nhập từ 11 giờ mải 14 giờ mình mới có mặt ..biết mình sẻ đến anh em vẩn chờ... _zoo_ _zoo_ _zoo_gồm có :anh Nhân Cua_QB_GL  , anh Luyện gò vấp ,anh Nguyễn văn Hiếu Q12 .anh Duy cugayquangngai .và mình ông già nam bộ. ..    f_ f_ f_
 Vài hình ảnh trong buổi giao lưu  thắm đầy tình người qua 2 thế hệ...

Tăng 2 cafe ...
   Lại có thêm sự góp mặt của ;Bác 2 xe zíp , anh Thông xanh , anh Cugay113 . thêm phần hào hứng  ... =o) =o) =o) mải đến 18 giờ cả nhóm phải chia tay ,tiển anh Nhân hót bay về gialai cho kịp chuyến bay...

Cuộc vui nào rồi cũng phải tàn ...cả nhóm chia tay nhau trong niềm nuối tiếc...hẹn ngày gặp lại.
                  (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*) (*)(*)

« Sửa lần cuối: 28/10/2013 11:45:48AM gửi bởi ông già nam bộ »

Lê Nam

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 103
  • Niềm vui bất tận.
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Giao lưu anh em cu gáy ORG
« Trả lời #1 vào lúc: 26/10/2013 08:27:29PM »
Chú Sơn ơi, cháu thấy anh Nhân còn tỉnh lắm sao chú với anh em không cho anh hotboy73 đi " xoắn quẩy"  hả chú :)). Chúc chú và anh em đã có buổi gặp mặt vui vẻ :-bd _zoo_ _zoo_ _zoo_ (*)(*) (*)(*) (*)(*).
SỐNG ĐƠN GIẢN CHO ĐỜI THANH THẢN.

cugaygialai

• Hero Member
  • Thanks 127
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #2 vào lúc: 26/10/2013 09:05:25PM »
Không biết là chú gặp may hay anh gặp may nữa chú 73 hè!

ông già nam bộ

• Sr. Member
  • Thanks 62
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #3 vào lúc: 26/10/2013 09:17:30PM »
Ha...ha ... Do anh Nhân đả đặt vé bay về rồi ... Không thi mấy anh em cho anh nhân tới bến luôn ...

cugaykiengiang

• Sr. Member
  • Thanks 21
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • anhbakhia
« Trả lời #4 vào lúc: 27/10/2013 07:30:27AM »
nhìn mấy ông anh này tướng tá mập ghê chắc chắc lâu ngày không đi rừng nên chưa tiêu hao hết số mở dư cứ đà này chắc bụng phệ hihi anh em giao luư vui quá
lâu lâu ta mới nhậu một lần nhậu một lần cho quoắc cần câu

minhhieu

• Hero Member
  • Thanks 876
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • http://kugay.p.ht/
« Trả lời #5 vào lúc: 27/10/2013 02:04:47PM »
Hôm qua ae alo nhưng mình đang ra trận ở Bình Phước nên ko tham gia được. Tiếc quá! hẹn lần sau ae nha!
Thân!
Tay xách nách mang cu mồi
Băng rừng lội suối quyết tìm bổi hay
www.Aquaking.vn
"Giải pháp Lọc Nước chuyên nghiệp"
ĐT: 0933234274

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #6 vào lúc: 27/10/2013 04:15:41PM »
Các bác có buổi gặp mặt giao lưu vui vẻ quá  _zoo_ _zoo_ _zoo_
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

ông già nam bộ

• Sr. Member
  • Thanks 62
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #7 vào lúc: 27/10/2013 09:00:04PM »
   Đúng đó các bác , nhờ có các buổi họp mặt như vậy ... Anh em các vùng miền biết nhau hơn , trao đổi học hỏi lẩn nhau .. He ..he...

Cua_QB_GL

• Hero Member
  • Thanks 360
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #8 vào lúc: 28/10/2013 10:20:15AM »
   Đúng đó các bác , nhờ có các buổi họp mặt như vậy ... Anh em các vùng miền biết nhau hơn , trao đổi học hỏi lẩn nhau .. He ..he...
Nghe danh ông già Nam bộ đã lâu, nay mới được diện kiến. Đô chưa  thử chưa biết chứ thấy vẫn còn " gân " lém. Tính tình bộc trực, rõ là chính nhân quân tử. Thích lãng du, lại xuất ngoại oánh cu, oánh gà liên tục, và cũng là 1 cần thủ có hạng. Đã từng kéo cá  bông lau 19kg từ dưới sông lên.
Chú 123 to đô, lực lưỡng y như võ sỹ, chú Duy thư sinh nhưng k dễ vật ngã chút nào, chú Luyện cũng thế.
BáC Hai cũng là 1 cu thủ ở dạng thặng thừa. Tiếc là time quá ngắn k có kịp để thỉnh giáo thêm. Xin hẹn ngày tái ngộ vậy.
Cảm ơn tất cả anh em Sài Gòn cũng như anh em trên mọi miền đất nước. Xin mời lên Tây Nguyên để Cua có dịp tri ân.
Hẹn gặp trên Cao nguyên lộng gió và hẹn gặp nhé,giữa Sài gòn ............ bat tay bat tay bat tay
« Sửa lần cuối: 28/10/2013 10:22:52AM gửi bởi Cua_QB_GL »
Trích dẫn từ: Cua_QB_GL

........Tái xuất..........

anhkhoa81

• Hero Member
  • Thanks 132
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #9 vào lúc: 28/10/2013 11:02:24AM »

Nghe danh ông già Nam bộ đã lâu, nay mới được diện kiến. Đô chưa  thử chưa biết chứ thấy vẫn còn " gân " lém. Tính tình bộc trực, rõ là chính nhân quân tử. Thích lãng du, lại xuất ngoại oánh cu, oánh gà liên tục, và cũng là 1 cần thủ có hạng. Đã từng kéo cá  bông lau 19kg từ dưới sông lên.
Chú 123 to đô, lực lưỡng y như võ sỹ, chú Duy thư sinh nhưng k dễ vật ngã chút nào, chú Luyện cũng thế.
BáC Hai cũng là 1 cu thủ ở dạng thặng thừa. Tiếc là time quá ngắn k có kịp để thỉnh giáo thêm. Xin hẹn ngày tái ngộ vậy.
Cảm ơn tất cả anh em Sài Gòn cũng như anh em trên mọi miền đất nước. Xin mời lên Tây Nguyên để Cua có dịp tri ân.
Hẹn gặp trên Cao nguyên lộng gió và hẹn gặp nhé,giữa Sài gòn ............ bat tay bat tay bat tay

A xuống mà cty và gđ bận quá (bxa sắp lâm bồn nên e ko dám đi)...nên e không qua giao lưu với a đc,tiếc quá...(đành hẹn a lần sau vậy)..a thông cảm e nhé!
may mà vớt vát đc a Hà...vì nhà gần chỗ a Hà...hihihi

giao lưu a Hà GL
CHƠI CÁ DƯỠNG TÂM
CHƠI CHIM DƯỠNG TÍNH

Mơ Hoa

• Khách
« Trả lời #10 vào lúc: 28/10/2013 11:21:06AM »
các kụ chơi kiểu ny thì gió nó giật cấp 12 rùi, giao lưu vui vẻ thấm đọng tình người vui quá.

chipchip

• Thủ Quỹ
  • Hero Member
  • Thanks 560
  • Cám ơn đời mỗi sớm mai thức dậy....!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #11 vào lúc: 28/10/2013 12:35:35PM »
Cám ơn anh em cugay Sài Gòn đã chia xẻ hình ảnh giao lưu thân mật này, dù đơn sơ nhưng ấm áp và đầy ý nghĩa :-bd
Anh Nhân khi mô đi lại Sài gòn thì báo trước em để em chuẩn bị xách dép chạy theo nhé :d , xem anh say xỉn thế nào, có giống hôm off tại Hanoi ko mà :-$ , e chỉ tiếc là hôm đó ko quay fim chụp ảnh lại làm...bằng chứng =))

Cái đoạn video clip chưa kịp xem gì đã hết, haizzz, nhìn hoài ko biết ai ra ai 8->
SỐNG ĐỂ YÊU THƯƠNG ~:>

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #12 vào lúc: 28/10/2013 02:04:34PM »
Cám ơn anh em cugay Sài Gòn đã chia xẻ hình ảnh giao lưu thân mật này, dù đơn sơ nhưng ấm áp và đầy ý nghĩa :-bd
Anh Nhân khi mô đi lại Sài gòn thì báo trước em để em chuẩn bị xách dép chạy theo nhé :d , xem anh say xỉn thế nào, có giống hôm off tại Hanoi ko mà :-$ , e chỉ tiếc là hôm đó ko quay fim chụp ảnh lại làm...bằng chứng =))

Cái đoạn video clip chưa kịp xem gì đã hết, haizzz, nhìn hoài ko biết ai ra ai 8->

..........................

Chị Chíp hôm nay lại tái xuất giang hồ rồi nè  :d, vắng chị mấy hôm mà nhớ quá  :d. Toàn các bác cu mồi, Chíp nhìn hoa mắt làm sao mà nhận ra được  :d.

lydo78

• Sr. Member
  • Thanks 13
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #13 vào lúc: 28/10/2013 03:41:01PM »
các cụ có buổi on vui quá nhỉ
 :))
tôi lydo78 luôn luôn muốn giao lưu với các cụ chơi cu

ông già nam bộ

• Sr. Member
  • Thanks 62
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #14 vào lúc: 28/10/2013 05:40:10PM »

Chị Chíp hôm nay lại tái xuất giang hồ rồi nè  :d, vắng chị mấy hôm mà nhớ quá  :d. Toàn các bác cu mồi, Chíp nhìn hoa mắt làm sao mà nhận ra được  :d.
  Cám ơn tất cả các anh em miền Bắc đả chia sẻ ,hy vọng 1 ngày không xa ông già nam bộ có dịp ra Hà nội giao lưu 1 chuyến và có dịp diện kiến cùng 2 cô nương...thân  f_ f_ f_ f_ f_ f_ f_ (*)(*) (*)(*) (*)(*)

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #15 vào lúc: 28/10/2013 06:28:29PM »
chào quý ae cu thủ trong diễn đàn
vừa rồi a Nhân xuống SG nhận tin báo liền báo cáo thông tin cho ae gần khu vực phủ sóng nhất để giàn trận tiếp chiêu anh Nhân , nhưng vì lý do công việc nên nhiều ae không đến tham gia được . Sau khi quan sát và giao lưu nhè nhẹ thì xin rút ra nhận xét về cu thủ a Nhân sau chuyến tái ngộ lần này :
Tinh thần chiến đấu còn rất cao
phong thái rất bình bĩnh khi vào trận
nhưng phong độ hơi xuống cấp 1 tý heeee  =))
chắc có lẽ là do " tuổi già sức yếu " hay chăng ? hay là nhớ về cu mái nơn xa xăm nào đó mà a Nhân rất hay suy tư nhắc đến 1 người heeee  :d
a Nhân sau khi về tới tây nguyên đã hứa sẽ chuẩn bị " súng ống đạn dược " đầy đủ để lên rừng tìm bổi hay , chia sẽ với ae trong diễn đàn .Và luôn sẵn sàn trong tư thế " sẵn sàn chiến đấu " đón tiếp ae lên với mảnh đất Tây Nguyên lộng gió .Ae chúng ta hãy đợi những chú bổi từ a Nhân chia sẽ với ae .
Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc .
thân chào !
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #16 vào lúc: 28/10/2013 06:33:37PM »

Cám ơn tất cả các anh em miền Bắc đả chia sẻ ,hy vọng 1 ngày không xa ông già nam bộ có dịp ra Hà nội giao lưu 1 chuyến và có dịp diện kiến cùng 2 cô nương...thân  f_ f_ f_ f_ f_ f_ f_ (*)(*) (*)(*) (*)(*)
Cảm ơn chú Sơn đã đến tham gia nhiệt tình chia sẽ cùng ae , chú đúng là 1 cao thủ trong lĩnh vực Gà rừng và câu cá nghe chú kể chuyện mà y như đang vào trận chiến thật sự vậy  _yahoo_ _yahoo_ _yahoo_.
trong diễn đàn có bác Minhtri_cugay là ở Hà Nội còn ChipChip là ở Đà Nẵng chú ah .
chúc chú và gia đình luôn mạnh khỏe , mong sớm có dịp cùng chú lên rừng thu phục bổi .
thân chào !
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent