Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Những Pic đầu tiên về buổi Offline lần thứ 2. (Update)  (Đọc 36478 lần)

Minhtri_cugay

• Hero Member
  • Thanks 414
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Những Pic đầu tiên về buổi Offline lần thứ 2. (Update)
« Trả lời #80 vào lúc: 04/09/2013 03:05:06PM »
_zoo_ _zoo_ _zoo_ nào ACE ơi, ko hiểu khi up lên có bị thế đâu, up xong rồi thì lại thế :)), chưa có cách nào chỉnh sửa lại cho chất lượng hơn đc nên ACE có xem thì thông cảm cho nhé, mọi người xem xong cùng đi châm cứu cổ nào :)) :))

.........................

:)) :)) :)) Clíp này là một trong những clip vui nhộn nhất hôm đó anh Dũng nhỉ, hình như bạn Vũ -TĐSK còn uốn éo như rắn nữa cơ  :)).

Các clip em quay bằng iphone khi up lên máy tính cũng bị .... :)) vẹo cổ như vậy đấy ạ  :d, anh Dũng thử download phần mềm chỉnh sửa Video trên google xuống là chỉnh được ngay đấy  ạ. Hôm trước em quay clip Tiểu đội cu gáy mà cũng loay hoay mất 2 ngày, sau  mới tìm được cách khắc phục.  :d

hachi09

• Hero Member
  • Thanks 39
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #81 vào lúc: 04/09/2013 05:21:54PM »
Chị thủy ơi con bé con nhà e nghiện cái đĩa go'go rồi chị ạ. Hay đấy chị có j hay nữa bảo e nhé :))

cugay_hn

• Tổng điều hành
  • Hero Member
  • Thanks 1070
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #82 vào lúc: 04/09/2013 07:05:41PM »
Khà khà, phải ráng làm kiếm tý tiền cà lại cái mặt, căng lại nếp nhăn thôi. Sao mà giống..... chú Dũng thế không biết???

Hì hì, ko phải đi căng da mặt đâu a ơi, cứ cố gắng đang từ 53 kí lên 70 kí là da mặt.... tự căng a ạ :)), trước em gầy cũng giống a thế ko biết, nhưng giờ tăng gần 70 kí roài nên ko giống a nữa =)) =)), cố gắng lên 70 kí xem ae mình còn giống nhau ko a nhé  =)) =)) _zoo_ _zoo_ _zoo_
Trích dẫn từ: cugay_hn

".... Nhiều lắm trăm năm một kiếp người - Đến rồi ai cũng phải đi thôi - Hãy sống sao cho đầy ý nghĩa - Để buổi xuôi tay miệng mỉm cười".

Q.Tuấn

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 379
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #83 vào lúc: 04/09/2013 07:19:35PM »
xem vẹo cả cổ mà cũng ko thấy ai là ai  :)) :)) :)) :)) phạt ông bầu này thôi

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
« Trả lời #84 vào lúc: 05/09/2013 08:53:22AM »
Mới ngày nào đây thôi, ngồi vất va vất vưởng trên tàu, lạy trời tàu tới nhanh nhanh, mệt quá rồi, chỉ muốn nhìn thấy cái giường để...ngủ :d .
Ngơ ngác khi xuống tàu, sao tự nhiên mình mất tự tin thế không biết nữa, bao nhiêu năm rồi sân ga Hà nội vẫn thế, vẫn cái vẻ ồn ào, nhộn nhịp và con người rất đặc trưng của đất Hà thành....
Gặp Minh trí, anh Dũng, anh Nhân rồi lần lượt đến những anh em khác nữa : Đồng Quê, C80, Cu cơ & bà xã, anh Trung Kiên và anh em Hải Phòng, Sơn và anh em vùng đất mỏ Quảng Ninh, Chiến móng cái, Huy_Tm..... Ai ai cũng vui vẻ thân mật như những người bạn lâu ngày gặp lại. Thật thân thương biết bao. O:-)
.
.
.
.
.
.
.
Anh chị em gặp nhau chưa kịp cảm nhận gì đã vội chia tay.....
Ai cũng vội vàng, mình cũng vội vàng đến ngỡ ngàng :(
Phải chăng, cuộc sống phải thiếu thiếu một cái gì đó thì mới cảm nhận được tất cả.
Chờ đợi.... rồi thời gian sẽ trả lời :-$

Xin cám ơn anh chị em, xin cảm ơn diễn đàn :-bd
Con gái mà đa đoan là vất vả lắm đấy, Chip ạ!
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

cugayquangninh

• Hội cu gáy đấu org QNinh
  • Hero Member
  • Thanks 473
  • 0978795666
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • www.youtube.com/sonhacoi
« Trả lời #85 vào lúc: 17/06/2015 11:17:48PM »
Mình tham gia diễn đàn thấm thoát đến này cũng vừa tròn 5 năm rồi nhĩ . Nhờ có các diễn đàn. Đặt biệt là trang cugay.org đã gắn kết tất cả ACE trên mọi miền đất nước thành một ngôi nhà vui vẻ. chung niềm đam mê với thú chơi chim cu gáy .
trong chuổi thời gia qua với mình có rất nhiều niềm vui . Cũng có nhiều nổi buồn. AE Người ở.Người đi.Người đến . Chắc có lẽ  chảy theo dòng quy luật tự nhiên.
Năm năm nhìn lại . Chỉ có Topics này là có ý nghĩa nhất đối với mình . Tháng 11 sắp tới tất cả ACE ta trên mọi miền đất nước lại được gặp nhau rồi đó  _zoo_
Xem lại Topics mình cảm súc bồi hồi đầy lưu luyến .
Sống ! Không chỉ nhận cho riêng mình .
Sơn- Hà Cối
https://www.facebook.com/cugayquangninh.son

cugayquangngai

• Hero Member
  • Thanks 526
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #86 vào lúc: 19/06/2015 08:10:31AM »
chào ae
nay nhìn lại Topic mà tâm trạng xúc động , ký ức bồi hồi quá như mới diễn ra đây thôi .Xin được hỏi BQT là khi nào chúng ta sẽ tổ chức lại được dịp hội ngộ như thế này nữa ?
hình như tôi nhớ là định kỳ 3 năm thì ta tổ chức 1 lần phải không ah ?
nếu vậy lần sinh nhật diễn đàn lần thứ 3 này tôi xin cho Miền Trung được đăng ký tổ chức được không ?
chúc ae trong diễn đàn cũng như ae trong BQT mạnh khỏe , vui vẻ bên thú vui cu cò .
thân chào !
" Núi Ấn Sông Trà Muôn Chim Hót
  Ta cùng Mồi Cây Gác  Say Xưa  "
   ĐTLH: 01285 568 648 Mr: Duy

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent