Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Ae thử nghe xem có thấy tức ngực???  (Đọc 4833 lần)

lehieuhp

• Hero Member
  • Thanks 99
  • Don't say "I can't " when you haven't try yet!
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Ae thử nghe xem có thấy tức ngực???
« Trả lời #60 vào lúc: 05/09/2013 09:30:06PM »
Bác kể đồ chơi mà em hết hồn nhưng vẫn còn thiếu bộ đồ rằn ri đó, em chỉ bẫy quanh phố thôi có gì nắng ráo sẽ alo

trungcoi11

• Hero Member
  • Thanks 63
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #61 vào lúc: 05/09/2013 11:09:40PM »
Bác kể đồ chơi mà em hết hồn nhưng vẫn còn thiếu bộ đồ rằn ri đó, em chỉ bẫy quanh phố thôi có gì nắng ráo sẽ alo
nhà có công việc bận nên mấy hôm nay k vào dd tối nay rãnh tý mò vào thì thấy cảnh tượng cái topic của ông anh nóng hổi thế nhể :d anh cứ ém hàng cho lắm vào rồi đến khi bùng nổ ra thì thằng em mới té ngữa ra  :d hèn gì ngồi mà nghe giang hồ đồn 1 tín 9 ngờ ai dè hôm nay mới lòi ra hahahahaha để hôm nào thằng em chuyển nốt con còn lại ra cho anh nuôi luôn nhé  :)) cho nó đủ bộ tam sên mà anh ơi hôm nay thằng em vui ghê mới tậu 1 con nghe cũng phê phê đấy mai em làm cái líp anh nghe nhé  =)) =)) =))

lehieuhp

• Hero Member
  • Thanks 99
  • Don't say "I can't " when you haven't try yet!
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #62 vào lúc: 06/09/2013 08:08:24AM »
nhà có công việc bận nên mấy hôm nay k vào dd tối nay rãnh tý mò vào thì thấy cảnh tượng cái topic của ông anh nóng hổi thế nhể :d anh cứ ém hàng cho lắm vào rồi đến khi bùng nổ ra thì thằng em mới té ngữa ra  :d hèn gì ngồi mà nghe giang hồ đồn 1 tín 9 ngờ ai dè hôm nay mới lòi ra hahahahaha để hôm nào thằng em chuyển nốt con còn lại ra cho anh nuôi luôn nhé  :)) cho nó đủ bộ tam sên mà anh ơi hôm nay thằng em vui ghê mới tậu 1 con nghe cũng phê phê đấy mai em làm cái líp anh nghe nhé  =)) =)) =))

Thôi, anh đến vỡ mật với lũ cu rồi, đợt này lông lá ngon ngon chúng nó làm dữ quá ong hết cả thủ lên rồi. Anh chú nhận hàng khủng đã thấy phản hồi gì chưa?

Q.Tuấn

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 379
    • Xem hồ sơ cá nhân
« Trả lời #63 vào lúc: 06/09/2013 09:02:54AM »
Thôi nhờ các Mod đóng dùm topic trước khi mọi người còn chưa kịp nổi nóng!
Sửa tin nhắn
« Sửa lần cuối: 05/09/2013 08:11:09PM gửi bởi lehieuhp »

Theo yêu cầu chủ topic  BQT tạm thời khóa laị  bat tay bat tay bat tay

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent