Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

CHUYÊN MÔN CU GÁY > Những chuyến gác cu thú vị

Kí sự hành trình chinh phục bổi trên núi rừng Mđrăk

<< < (2/103) > >>

uthiepcusadec:

--- Trích dẫn từ: cu gáy_ Tây Nguyên trong 02/02/2014 07:45:31PM ---một buổi chiều ngày mùng 3 tết tôi tranh thủ đi làm một kèo đầu năm khai hàng. có quay được một trận đấu rất kịch liệt của em của em bổi son pha và em mồi chiến. Xin mời các bác thưởng thức  :d :d :d
Bổi son pha cực lì
đây là hình ảnh của em nó ?

--- Cuối trích dẫn ---

chào anh cu gáy Tây_Nguyên,

chúc mừng anh...nhận lì xì đầu năm bằng thú đam mê... bat tay
bổi dử thiệt... thời buổi bây giờ mà có con bổi dử như vậy củng hơi khó... đá kểu đó thì chỉ có " lụm" thôi... _yahoo_ ( chơi mồi đất nên mình biếc... củng khoái mà... phải không anh ?.?.?...* đỉnh cao và nghệ thuật mồi " c " thì ở đâu ??? :d :d....mình chưa học tới  #:-S
chúc anh và gia đình năm mới nhiều sức khỏe, vui vẻ và phát tài _zoo_ _zoo_
Hiệp

cu gáy_ Tây Nguyên:

--- Trích dẫn từ: uthiepcusadec trong 02/02/2014 11:20:36PM ---
--- Trích dẫn từ: cu gáy_ Tây Nguyên trong 02/02/2014 07:45:31PM ---một buổi chiều ngày mùng 3 tết tôi tranh thủ đi làm một kèo đầu năm khai hàng. có quay được một trận đấu rất kịch liệt của em của em bổi son pha và em mồi chiến. Xin mời các bác thưởng thức  :d :d :d
Bổi son pha cực lì

--- Cuối trích dẫn ---

bổi dử thiệt... thời buổi bây giờ mà có con bổi dử như vậy củng hơi khó... đá kểu đó thì chỉ có " lụm" thôi... _yahoo_ ( chơi mồi đất nên mình biếc... củng khoái mà... phải không anh ?.?.?...* đỉnh cao và nghệ thuật mồi " c " thì ở đâu ??? :d :d....mình chưa học tới  #:-S
Hiệp

--- Cuối trích dẫn ---

Chào bác Hiệp
cảm ơn quá khen  :d nghệ mồi "C" có 1 cái hay của nó nghệ thuật mồi Đất cũng có cái hay của nó bác à. mồi cây thì được nghe gấy giong chửi nhau qua lại.còn mồi đất thì được thấy nó đấu tay đôi bác ạ  :)) :)) :))

uthiepcusadec:

--- Trích dẫn từ: cu gáy_ Tây Nguyên trong 03/02/2014 09:35:54AM ---
--- Trích dẫn từ: uthiepcusadec trong 02/02/2014 11:20:36PM ---
Bổi son pha cực lì

--- Cuối trích dẫn ---

Hiệp

--- Cuối trích dẫn ---

Chào bác Hiệp
cảm ơn quá khen  :d nghệ mồi "C" có 1 cái hay của nó nghệ thuật mồi Đất cũng có cái hay của nó bác à. mồi cây thì được nghe gấy giong chửi nhau qua lại.còn mồi đất thì được thấy nó đấu tay đôi bác ạ  :)) :)) :))

--- Cuối trích dẫn ---

chào anh cu gáy_Tây Nguyên,

cám ơn anh chia xẻ....  trình độ " cao thủ" của anh thì chắc chơi luôn 2 thứ rồi.... :d :d

nếu chuyên nghệ thuật " mồi đất" hơn...  thì mình xin.... bat tay bat tay  và  xin mời anh... _zoo_ _zoo_... có dịp xin được theo học hỏi... :d :d

chúc anh và gia đình đầu năm vui khỏe và nhiều thắng lợi tốt
Hiệp

cu gáy_ Tây Nguyên:
ngày mùng 4 đi tập em đồng pha lại vồ được em bổi này.
một ngày không may mắn

anhkhoa81:
chúc mừng a năm mới có lộc!
chúc a và gd năm mới mạnh khỏe,vạn sự như ý! f_ f_ _zoo_ _zoo_ _zoo_

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

[*] Trang trÆ°á»›c

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ