Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH > Ứng dụng công nghệ thông tin

Nhận chuyển file video sang âm thanh (mp3) giúp mọi ngươì

(1/4) > >>

mecugay_py:
Khi xem 1 clip cugay hay ... không biết mọi ngươì thế nào chứ em thì muốn download về ngay để thuởng thức cũng như để thúc dàn chim ở nhà ...
nhưng nhược điểm của file video là âm thanh nhỏ, dung lượng lưu trữ lớn và cũng bất tiện.
file mp3 có dung lượng lưu trữ nhỏ hơn, tiện hơn và cũng có thể thay con bẹo khi đánh đất
Em được biết trên diễn đàn mình có nhiều chú, bác trình độ tin học còn hạn chế nên em mở topic này để giúp mọi ngươì chuyển đổi file định dạng video sang mp3 ..

Mọi ngươì ai có nhu cầu thi copy đường dẫn video vào topic này ... em sẽ chuyển và post link mp3 để mọi ngươì tải về ...

cugaybrvt:
Ý tưởng hay .....bác đợi e xíu . Vì onli = điện thoại nên copy link  không đc . Bác nào giúp e copy video " son đồng thổ " của cugayliencuom bên youtobe nhé . Cám ơn nhiều.

cugaybrvt:
Link đây bác ad . Chuyển qua giúp dạng mp3 giúp e với . Cám ơn bác nhé .
Son dong tho.flv - YouTube http://m.youtube.com/watch?v=V_xbiGgC83g&desktop_uri=%2Fwatch%3Fv%3DV_xbiGgC83g

mecugay_py:
do mình đang ở công trình .. cách xa khu dân cư ( không có internet ) chỉ online được bằng điện thoại nên ko giúp bạn ngay được ... mình sẽ chuyển giúp bạn ngay khi nào mình có thể !!

cugaybrvt:
Bác mecugay-py . Mong đợi bác mà lâu quá.....bác có rảnh chưa ạk?

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ