Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

CÁC CÂU LẠC BỘ - HỘI NHÓM CUGAY.ORG > GIAO LƯU - KẾT BẠN

hải dương - có bác nào không ? lên tiếng nhé

(1/6) > >>

tranquanghd123:
xin chào các anh ! em ở hải dương , một tỉnh mà cũng có truyền thống chơi cu gáy , em lập topic này để mong a e ở hải duơng có cơi hội dc biết và nếu có điều kiện thì giao lưu cu cò với nhau thì còn gì bằng
em tên là Quang ở huyện Kim thành , nếu có bác nào ở hải dương thì vào lên tiếng đi nhé
 úp cái ảnh này cho cu cò hải dương dễ cất cánh nào  *><* *><*

cuongyyen:
như cái hình up lên thì cho em xin một chân giao lưu

lamcu1981:

--- Trích dẫn từ: tranquanghd123 trong 18/03/2013 09:06:49PM ---xin chào các anh ! em ở hải dương , một tỉnh mà cũng có truyền thống chơi cu gáy , em lập topic này để mong a e ở hải duơng có cơi hội dc biết và nếu có điều kiện thì giao lưu cu cò với nhau thì còn gì bằng
em tên là Quang ở huyện Kim thành , nếu có bác nào ở hải dương thì vào lên tiếng đi nhé

--- Cuối trích dẫn ---
Đồng chí Quang có vẻ hay lang lang ở cugay.org nhỉ, mình ở Sao Đỏ, Chí Linh. Nhà có nhiều chim không, lúc nào qua Chí Linh alo trao đổi cu cò! Thân. 0905.765.655

cugayquangninh:
Nhìn hình em mồi mãng nhãn quá hehe , rất tiết mình không ở Hải Dương nhưng cũng đóng góp cho topic lời chúc mừng anh em HD .

phuong_kofk:

--- Trích dẫn từ: tranquanghd123 trong 18/03/2013 09:06:49PM ---xin chào các anh ! em ở hải dương , một tỉnh mà cũng có truyền thống chơi cu gáy , em lập topic này để mong a e ở hải duơng có cơi hội dc biết và nếu có điều kiện thì giao lưu cu cò với nhau thì còn gì bằng

--- Cuối trích dẫn ---
éc! mới nhìn tấm hình tưởng có hotgirl gia nhập diễn, đọc xong topic mới biết chủ topic muốn lấy mái dụ trống.
 buồn.

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ