Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

CÁC CÂU LẠC BỘ - HỘI NHÓM CUGAY.ORG > GIAO LƯU - KẾT BẠN

Giao lưu cu gáy hóc môn.bình tân.thủ đức

(1/16) > >>

hieupham:
Lâu nay đi một mình giờ lại có thêm 2 bạn đồng hành. _yahoo_ bãi đánh rộng bao la.bổi thì cả tập đoàn nhưng được 3 con bổi cực hay.son đồng tiếng tốt bài bản khỏi chê sức chơi khá bền nhưng bạn hoài nhân chỉ tiếc nuối bổi khá trận.tiếp theo phổ pha trơn rồng và 1 con thổ pha đồng kèm nhặt phóng rước do mồi bác chí phèo chưa có cơ duyên bắt e nó.ae ra về mang bao nỗi buồn nhưng sẽ cố gắng sắp xếp công việc để quay lại thu phục 3 e nó vài tấm giao lưu với nét mặt chưa  có bổi mang về

Hoài Nhân:
Có chỉnh sửa gì không àm sao mình đẹp trai vậy ta ?

cugay_quan9:
Bác Hieupham cho em theo tám với nhé,ở nhà mồi chơi om sòm mà ko có dc đi rừng nè,mồi bác Nhân thì quá chuẩn rồi,bổi thì phải lấy khung mà đựng mới nhiều dc. _zoo_ _zoo_ _zoo_

Hoài Nhân:

--- Trích dẫn từ: cugay_quan9 trong 25/07/2015 08:22:50AM ---Bác Hieupham cho em theo tám với nhé,ở nhà mồi chơi om sòm mà ko có dc đi rừng nè,mồi bác Nhân thì quá chuẩn rồi,bổi thì phải lấy khung mà đựng mới nhiều dc. _zoo_ _zoo_ _zoo_

--- Cuối trích dẫn ---
Con thổ tả cảu em nó bị chổng đít rồi bác Minh ơi.
Mất điện thoại nên mất số,chứ không cũng hú bác chạy lên chơi.
Bổi nhiều lắm bác.

cugay_quan9:

--- Trích dẫn từ: Hoài Nhân trong 25/07/2015 08:27:27AM ---
--- Trích dẫn từ: cugay_quan9 trong 25/07/2015 08:22:50AM ---Bác Hieupham cho em theo tám với nhé,ở nhà mồi chơi om sòm mà ko có dc đi rừng nè,mồi bác Nhân thì quá chuẩn rồi,bổi thì phải lấy khung mà đựng mới nhiều dc. _zoo_ _zoo_ _zoo_

--- Cuối trích dẫn ---
Con thổ tả cảu em nó bị chổng đít rồi bác Minh ơi.
Mất điện thoại nên mất số,chứ không cũng hú bác chạy lên chơi.
Bổi nhiều lắm bác.

--- Cuối trích dẫn ---
dợt khu nào mà nhiều vậy bác Nhân,mai chủ nhật làm kèo luôn cho nóng nè,hú thêm chú Huy nữa cho vui,sdt Minh : 0906654373

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ