Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

TRUNG TÂM ĐIỀU HÀNH > Cách sử dụng diễn đàn

Làm sao viết bài trong diễn đàn cugay.org

(1/3) > >>

Tre làng:
Diễn đàn cugay.org sử dụng mả nguồn SMF, hiện nay chưa nhiều người sử dụng nhưng nó rất dơn giản và phong phú không thua kém bất cứ mã nguồn về forum nào. Những bạn mới làm quen hay đến với SMF lần đầu thì bài này nên xem qua.
Trước hết muốn viết bài trong diễn đàn cugay.org bạn phải đăng ký một tài khoản hay nickname, sau đó mọi chuyện sẽ rất đơn giản. Ví dụ bạn muốn viết bài trong mục Cu Cườm, bạn vào trong mục đó sẽ thấy ngay "chủ đề mới", click vào đó bạn sẽ thấy nơi viết bài, có đầy đủ tính năng như đậm (B), nghiêng (I), gạch chân (U)....bạn có thể thử với tất cả các thứ trong đó để làm quen...

Còn font tiếng Việt thì đã có sẵn bạn không cần phải cài thêm bất cứ bộ gõ nào trên máy bạn mà vẫn gõ ra tiếng Việt ngon lành. Hy vọng bạn sẽ co những giây phút thư giãn khi vào diễn đàn cugay.org

Hai lúa Long An:
sao em đăng mà không được vậy anh  =((

cugay_hn:
Bạn là thành viên mới, chưa viết bài nào nên khi bạn viết phải chờ duyệt bài bạn à.

Hai lúa Long An:
dạ ,em cám ơn anh :D

Mavantoan1993:
Dạ em là người ms em sin hỏi 1 ít tn ạh! Nhà em ko có máy tính vậy em dùng đt có cách nào úp hình lên diễn đàn đk ko ạh ?

Mục chính

[0] Thứ tự các tin nhắn

[#] Trang tiếp

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook
Chuyển tới phiên bản đầy đủ