Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Cần giúp từ BQT !  (Đọc 1031 lần)

cugayquangninh

• Hội cu gáy đấu org QNinh
  • Hero Member
  • Thanks 473
  • 0978795666
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • www.youtube.com/sonhacoi
Cần giúp từ BQT !
« vào lúc: 24/06/2012 11:15:39PM »
Kính gởi QBT !
Em tham gia diẽn đàn nầy nick chính của em ( cugayquangninh ) có nick phụ QN.terkukur . hai nick nầy trùng IP rất nhiều nick ở Quảng Ninh , trong đó , có nhiều nick quáy phá đã bị bannick , khiến trong thời gian qua rất nhiều anh em hiểu nhầm về em cugayquangninh dùng nhiều nick . Sống hai mặt , em bị lộ mật khẩu nick QN.terkukur  từ đâu em biết, nhưng ngại nói ra .Nay nhờ BQT đổi lai pass giúp em , để tránh tình trạng anh em thành viên hiểu nhầm ,em cảm ơn và cảm ơn thật nhiều !
thân_ cugayquangninh
Sống ! Không chỉ nhận cho riêng mình .
Sơn- Hà Cối
https://www.facebook.com/cugayquangninh.son

CuGáyHàCối

• Chính thức
  • Thanks 14
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Cần giúp từ BQT !
« Trả lời #1 vào lúc: 25/06/2012 10:34:02AM »
Kính gởi QBT !
Em tham gia diẽn đàn nầy nick chính của em ( cugayquangninh ) có nick phụ QN.terkukur . hai nick nầy trùng IP rất nhiều nick ở Quảng Ninh , trong đó , có nhiều nick quáy phá đã bị bannick , khiến trong thời gian qua rất nhiều anh em hiểu nhầm về em cugayquangninh dùng nhiều nick . Sống hai mặt , em bị lộ mật khẩu nick QN.terkukur  từ đâu em biết, nhưng ngại nói ra .Nay nhờ BQT đổi lai pass giúp em , để tránh tình trạng anh em thành viên hiểu nhầm ,em cảm ơn và cảm ơn thật nhiều !
thân_ cugayquangninh

Mình cũng là 1 thành viên của diễn đàn và đang ở Hà Cối Quảng Ninh cùng nơi với cugayquangninh nhưng trung IP thì ko thể (IP là địa chỉ duy nhất trên mạng). chỉ có thể cùng lơp IP 123.X.X.X thôi chứ ko thể trùng đc, trung và cùng lớp là 2 cái khác nhau mà.

MayRau9018

• Hero Member
  • Thanks 69
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Nội quy diễn đàn www.cugay.org
Re: Cần giúp từ BQT !
« Trả lời #2 vào lúc: 25/06/2012 05:28:23PM »
Bạn nên dùng một ních để thuận lợi khi giao lưu với anh em và cũng tránh lãng phí tài nguyên của diễn đàn. Thời gian qua đúng là ních QN.terkukur có những comment cũng như lời nói trên chát box hơi thiếu tinh tế. Để ko làm ảnh hưởng đến uy tín của bạn chúng tôi sẽ xóa bỏ ních QN.terkukur mong bạn ủng hộ. Chúc bạn vui vẻ với ních Cugayquangninh.
-Thân-
Hãy lắng nghe những câu chuyện nhỏ, để thấy trái tim ta biết yêu thương!

*

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent