Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Thắc mắc???!!!  (Đọc 784 lần)

November_rain

• Sr. Member
  • Thanks 77
    • Xem hồ sơ cá nhân
Thắc mắc???!!!
« vào lúc: 19/03/2013 11:29:55PM »
Chào ban quản trị diễn đàn. Tôi có 1 thắc mắc mong ban quản trị diễn đàn nói cho tôi hiểu. Lúc chiều nay tôi có đăng 1 bài từ lúc 2h chiều , đến giờ là gần 12h đêm rồi mà bài viết vẫn đang ở trong trạng thái đợi duyệt. Vậy xin hỏi 1 bài viết đăng lên diễn đàn thì thời gian bao lâu ban quản trị sẽ duyệt xong. Mong được giải đáp từ phía qban quản trị diễn đàn.

C80 Hoàng Mai.

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 320
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • Cu gay Viet Nam
Re: Thắc mắc???!!!
« Trả lời #1 vào lúc: 20/03/2013 08:04:10AM »
Chào bạn!
Trước tiên, cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn và đã có những bài viết chia sẻ!
Vấn đề bạn hỏi, thay mặt BQT, C80 có đôi lời thế này:
Đa số những bài viết mà các thành viên (cũ và mới) gửi lên diễn đàn đều với mục đích nhằm xây dựng và phát triển diễn đàn đồng thời chia sẻ những kinh nghiệm của bản thân để giao lưu cùng các AE. BQT rất vui vì điều đó nên không khó khăn gì trong chuyện duyệt bài cả.
Tuy nhiên, như bạn và các AE đã biết, BQT hiện không có quá nhiều người và tất cả đều đang đi làm. Cho nên việc onl diễn đàn 24/7 là không thể. Chính vì vậy mà rất có thể bài của bạn viết trùng vào thời gian mà các thành viên BQT đều bận nên chậm duyệt hơn, mong bạn hiểu và thông cảm cho.
Mong bạn và các AE tiếp tục viết bài chia sẻ với diễn đàn. Về phần mình, BQT sẽ cố gắng trong phạm vi có thể nhằm hài lòng AE một cách tối đa với mục đích xây đựng diễn đàn Cugay.org vững mạnh!
Một lần nữa cảm ơn bạn, chúc bạn vui! _zoo_
« Sửa lần cuối: 20/03/2013 08:59:27AM gửi bởi CườngHM 80! »
Số người Trời đã định rồi
Thằng làm quần quật, thằng ngồi uống bia!

cugaytanhlinh

• Hero Member
  • Thanks 150
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
Re: Thắc mắc???!!!
« Trả lời #2 vào lúc: 20/03/2013 01:13:13PM »
Chào bạn!
Trước tiên, cảm ơn bạn đã tham gia diễn đàn và đã có những bài viết chia sẻ!
Vấn đề bạn hỏi, thay mặt BQT, C80 có đôi lời thế này:
Đa số những bài viết mà các thành viên (cũ và mới) gửi lên diễn đàn đều với mục đích nhằm xây dựng và phát triển diễn đàn đồng thời chia sẻ những kinh nghiệm của bản thân để giao lưu cùng các AE. BQT rất vui vì điều đó nên không khó khăn gì trong chuyện duyệt bài cả.
Tuy nhiên, như bạn và các AE đã biết, BQT hiện không có quá nhiều người và tất cả đều đang đi làm. Cho nên việc onl diễn đàn 24/7 là không thể. Chính vì vậy mà rất có thể bài của bạn viết trùng vào thời gian mà các thành viên BQT đều bận nên chậm duyệt hơn, mong bạn hiểu và thông cảm cho.
Mong bạn và các AE tiếp tục viết bài chia sẻ với diễn đàn. Về phần mình, BQT sẽ cố gắng trong phạm vi có thể nhằm hài lòng AE một cách tối đa với mục đích xây đựng diễn đàn Cugay.org vững mạnh!
Một lần nữa cảm ơn bạn, chúc bạn vui! _zoo_
[/quote
Chào BQT và cụ C80 e củng có thắc mắc thê naỳ.em dăng bài nhật ký lên rừng gác ku ma BQT lại duyệt bài e trong chuyên mục là cần bán.   

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent