Chương trình từ thiện: Ấm áp vùng cao Hà Giang
Giải cu gáy đấu lần thứ nhất mừng SN diễn đàn 5 tuổi thành công tốt đẹp
Phóng sự: Nghệ nhân dân gian Trần Lữ
Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

Tác giảChủ đề: Có thành cu mối được không các cao cu. Chém thoải mái để em còn biết đường cho e  (Đọc 1171 lần)

quan365102

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
Các cụ chém thoải mái cho em nhoé. Em mới chơi nên chưa biết nhiều mong các cụ chỉ dẫn.

quan365102

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
Thêm cho em no cái video nữa để các cụ dễ chém. Không hiểu sao dạo này em nó cứ gáy cù cú cu.. cù cu. Cù cu

Cu AK

• Global Moderator
  • Hero Member
  • Thanks 472
  • Hội cu mồi ORG
    • Xem hồ sơ cá nhân
Em này bạn làm mồi đất hay cây vậy, AK thấy để trong lụp mà đuôi dài như thế chim đụng lông đuôi sẽ ít gáy
"Cho đi một tấm lòng, thì bạn sẽ nhận được một tấm lòng"

todiepbl

• Hero Member
  • Thanks 133
    • Xem hồ sơ cá nhân
    • cu gay viet nam
Con này nuôi khiển thì khỏi phải bàn! Biểu nó gù giờ nào là nó gù ngay giờ đó cụ à! _b_
Sống để đam mê cu gáy!

quan365102

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
Con cu này của em thì khiển vô tư rồi, e cứ huýt sáo là nó gáy cù cu....cù cu. Em không hiểu sao dạo này suốt ngày nó chỉ gáy cù cu cu.. cù cu.. cù cu... cù cu mà nó gáy suốt ngày như thế các bác ợ, em bực mình quá mang ra cay nhãn treo nó vẫn không thay đổi. Gáy kiểu cục cù cu ..cu cu chỉ vào buổi sáng thôi cứ mà thấy cái bóng của em là nó lại chuyển sang gáy cù cu.. cù cu, lại gần thì gù cảm tưởng mình là cu mái của nó vậy. Em nghe mấy ông anh ở chỗ em nói con này làm cu mồi được cũng chưa tin lắm, hôm nay lên diễn dàn mong các bác cho ít gạch đá xem có ra ngo ra khoai được không. Thanks.

Hjeuphan

• Jr. Member
  • **
  • Thanks 2
    • Xem hồ sơ cá nhân
Chim gù người hở bác

quan365102

• Newbie
  • *
  • Thanks 0
    • Xem hồ sơ cá nhân
Con này em bắt từ lúc nó đang tập bay. Vẫn biết là luyện cu non lên làm cu mồi rất khó. hỏi các bác xem thử em này có tố chất thành cu mồi không. mong các bác cho nhận xét. người gọi thì gù + gáy nhưng em luyện cho em nó khi mình đến gần thì không gù gáy nữa dc rồi, để em nó đỡ nghiền người đang tập cho em nó chuyển sang nghiền cu thôi.

Diễn đàn Cu gáy Việt Nam trên facebook

AUTO [F9]TELEX VNI VIQR VIQR* OFF Check Spell Old Accent